Trang 2 / 609 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102502 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 6088

Chủ đề: Nhóm KUCKYKOOL

E xin báo cáo tình hình anh em đã đóng quĩ nhóm KucKyKool nha:

1. Paloma12
    2. Tư Râu
    3. Aleeke
    4. Anh Chinh
    5. BoBo
    6. Atchoum
    7. Dvl215
    8. Nguyencn
    9. Ninh hiep
    10. Windows
    11. Compo
    12. TheSun
    13. Lup
    14. Hieprebel

Chủ nhật anh em off Paloma sẽ bái cái anh em về lớp

Tình hình chủ nhật anh em nhóm KucKyKool sẽ tập trung 7h tại Trung Sơn , chup hình từ 7h đến 9H .Sau đó chay qua nhà anh Chinh , 9h30 anh em sẽ bình ảnh vả học bố cục .Mong anh em ráng thức dậy sớm và đi đúng giờ
    Được sửa bởi Paloma Studio lúc 08:24 AM ngày 16-12-2008

chủ nhật này, phải rửa nhà mới thôi :D

@ cho em một chân danh dự nha anh Nhân :D

chúc mừng nhóm KKK được thành lập . Chúc nhóm ngày càng triển mạnh mẽ , trên nền tảng là vnphoto , cùng gắn bó và phát triển , Chúc thành công

Em rất thích logo và tên nhóm KucKyKool ạ, rất hay và ý nghĩa, nhưng em có chút băn khoăn là : mình chọn tên nhóm viết tắt là KKK hoặc 3K, tên này trùng với tên 1 hội những người da trắng kỳ thị chủng tộc ở Mỹ (Ku Klux Klan, hay còn gọi là 3K, KKK), nhờ anh Hiệp lúc trước có đề cập đến nên em mới google thêm ạ. Em chỉ sợ lỡ sau này nhóm mình có nổi tiếng worldwide mà tên nhóm lại tình cờ trùng hợp với tên Đảng này thì hơi ngại ạ. Em nhiều chuyện chút xíu, có gì anh em bỏ qua nha.

Tân gia đi bà con ơi, cuối cùng thì nhóm mình đã sắm được 1 căn biệt thự ở khu Phú Mỹ Hưng do Vnphoto làm chủ sau 3 tháng xuôi ngược bôn ba. Em xin đại diện 2 họ nhà trai gái cảm ơn bác Lalang, Laktrui đã rất nhiệt tình sốt sắn trong mấy ngày qua và xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến bác Apham đã có lòng quan tâm đến nhóm em ạ.

PS: em mới ăn tô cháo hến nên cho em sến tới bến nha bà con

ac ac... KKK chụp thì ít, hình thì xấu mà tám thì nhiều....

Cố gắng lên mọi người ơi!

Tình hình là từ đây tới giữa tháng 1/2009 e bận túi bụi, sắp kết thúc học kỳ nên phải rút. Với lại các chương trình off dày quá, nên xin phép vắng mặt mấy buổi off chính qui. Xin hứa là thu xếp được sẽ có mặt ngay. Còn ae có cafe hay tụ tập gì nhớ hú nghen.

Sẽ đền cho mọi người 1 chương trình hoành tráng vào đầu năm mới nhen.
    Được sửa bởi nguyencn lúc 12:39 AM ngày 16-12-2008
    TEL:0908150354 YM!:chinhan1978
    https://www.facebook.com/nhannc

Quote Được gửi bởi Jasly View Post
    Em rất thích logo và tên nhóm KucKyKool ạ, rất hay và ý nghĩa, nhưng em có chút băn khoăn là : mình chọn tên nhóm viết tắt là KKK hoặc 3K, tên này trùng với tên 1 hội những người da trắng kỳ thị chủng tộc ở Mỹ (Ku Klux Klan, hay còn gọi là 3K, KKK), nhờ anh Hiệp lúc trước có đề cập đến nên em mới google thêm ạ. Em chỉ sợ lỡ sau này nhóm mình có nổi tiếng worldwide mà tên nhóm lại tình cờ trùng hợp với tên Đảng này thì hơi ngại ạ. Em nhiều chuyện chút xíu, có gì anh em bỏ qua nha.

Tân gia đi bà con ơi, cuối cùng thì nhóm mình đã sắm được 1 căn biệt thự ở khu Phú Mỹ Hưng do Vnphoto làm chủ sau 3 tháng xuôi ngược bôn ba. Em xin đại diện 2 họ nhà trai gái cảm ơn bác Lalang, Laktrui đã rất nhiệt tình sốt sắn trong mấy ngày qua và xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến bác Apham đã có lòng quan tâm đến nhóm em ạ.

PS: em mới ăn tô cháo hến nên cho em sến tới bến nha bà con

Theo sự nhiều chuyện của Lup em search thử trên google ra vài thông tin (trích http://vi.wikipedia.org/wiki/Ku_Klux_Klan )

Đảng KKK hay đảng 3K (nguyên gốc tiếng Anh: Ku Klux Klan - viết tắt KKK), là tên của nhiều hội kín lớn ngày xưa và ngày nay ở Hoa Kỳ với chủ trương đề cao ưu thế của người da trắng (tiếng Anh: white supremacy), chủ nghĩa bài Do thái, bài Công giáo, chống cộng sản, chống đồng tính luyến ái và chủ nghĩa địa phương. Các hội kín này thường sử dụng các khủng bố, bạo lực và các hoạt động mang tính hăm dọa chẳng hạn như đốt thập giá, treo cổ vân vân... để đe dọa người Mỹ gốc Phi và những người khác.

--> đọc xong mém té lọt ghế....vì biết thêm một thông tin...lại "lo bò trắng răng" rùi..
    Đề nghị các bác chọn ngày thành lập nhóm rồi làm cái lễ ra mắt nhỏ nhỏ đi...

Em xin anh bobo lần sau đừng chơi nguyên bài viết trên wiki :(.
    Đảng 3C thực tế là một tập hợp các phần tử mang nặng tư tưởng phân biệt chủng tộc ...
    Nói chung KUCKYKOOL cũng rất hay nhưng tớ nghĩ khi post hoặc viết bài mong các bạn đừng để chữ 3C vào vì thực tế thằng Google rất ngu, khi một người lên net tìm hiểu về nhóm 3C thì

Nói chung phòng bệnh hơn chữa bệnh :D
    Được sửa bởi laktrui lúc 03:50 AM ngày 16-12-2008
    KUCKYKOOL GROUP

Quote Được gửi bởi Paloma12 View Post
    E xin báo cáo tình hình anh em đã đóng quĩ nhóm KucKyKool nha:

1. Paloma12
    2. Tư Râu
    3. Aleeke
    4. Anh Chinh
    5. BoBo
    6. Atchoum
    7. Dvln125
    8. Nguyencn
    9. Ninh hiep
    10. Windows
    11. Compo
    12. TheSun
    13. Lup
    14. Hieprebel

Chủ nhật anh em off Paloma sẽ bái cái anh em về lớp

Tình hình chủ nhật anh em nhóm KucKyKool sẽ tập trung 7h tại Trung Sơn , chup hình từ 7h đến 9H .Sau đó chay qua nhà anh Chinh , 9h30 anh em sẽ bình ảnh vả học bố cục .Mong anh em ráng thức dậy sớm và đi đúng giờ
    Đầu tiên là nhờ bác Paloma12 cập nhật lại nick của em là dvl215 chứ không phải là dvln215. Em cũng giải thích ý nghĩa nick của em luôn là tên Đinh Văn Long số nhà 215. Các bác cùng giải thích tại sao mình chọn nick như vậy cho cả nhóm cùng vui luôn nhé.
    Thứ hai là em và nicole xin phép chủ nhật này vắng mặt buổi off vì tụi em đã đăng ký đi Nam Cát Tiên với nhóm của bác Artuan. Chúc các bác có một buổi off vui vẻ và có nhiều hình đẹp.

Các bác ơi. Em xin phép dc vào nhóm với. Em xin chấp hành mọi nội quy của nhóm ạ :D

Quote Được gửi bởi LALANG View Post
    Xin chào toàn thể ae trong nhóm KKK!
    Được sự tin tưởng và uỷ nhiệm của các bác trong nhóm KKK...E xin lập topic này để tạo 1 sân chơi trong các hoạt động nhiếp ảnh, ăn chơi hẹn hò và chia sẽ kinh nghiệm theo đúng với phong cách KUCKYKOOL của nhóm tụi mình nha cách bác.
    Sự ủng hộ nhiệt tình của các bác là góp phần tạo nên sức mạnh cho nhóm KKK đó...Hy vọng nhóm KKK của chúng sẽ ngày càng phát triển về chất lượng trong công cuộc săn ảnh cũng như thể hiện phong cách Kool riêng biệt của mình trong thế giới Vnphoto. (hơi bị "sến")

Tiện đây E xin công bố logo chính thức của nhóm.
    LOGO nhóm Dường như Lalang thiết kế trên Corel Draw, khi xuất ra jpg màu blue (100cyan+100magenta) =xanh tím.
    Để cho thống nhất Chuẩn, Bác Lalang nên đặt thông số cho từng màu cụ thể và tỉ lệ kích thước các chi tiết của Logo.
    KKK GROUP

Trang 2 / 609 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102502 ... Cuối cùngCuối cùng