Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 22

Chủ đề: Chân dung bị out net

mịa ai cũng chụp đẹp thì nói làm gì, chụp xấu thì sau mới tiến bộ được chứ, giỏi bằng nhau thì nói làm cái giề

iem đã bảo là chụp vội, ko có chỉnh sửa gì, thấy iem nó xinh thì post liều lên cái thôi, he he, chứ có nhận là chụp đẹp đâu các bác.

Thua !!!

.

----------------------
    Cố lên nhé !!! Thành công không phải là sự Ngẫu Nhiên.......

Em cũng chịu, hình chụp hư thì các bác xóa đi chứ post lên forum thế này chỉ tổ làm chật forum và mắc công anh em vào xem!!! :(
    Chữ ký vi phạm: Quảng cáo

bác QKC78, bác đừng nóng, em ví dụ thế này nhá:
    Bác là chủ nhà, mời khách tới nhà xơi món ăn, bác biết là món ăn nấu ko ngon vẫn mang ra mời, ng khách họ sẽ nghĩ thế nào ?

Chúc bác lần sau có ảnh đẹp mời anh em.

Em nghĩ bác chủ thớt nên "khắt khe" với chính mình trong việc post ảnh lên 4F. Đây không phải là lần cuối cùng bác chụp ảnh hay post ảnh cả, còn nhiều lắm bác ạh. Vì vậy, sau này mỗi bức ảnh bác chụp, post lên là 1 phần tâm huyết, công sức của bác trong mỗi bức ảnh. Chú không fải đi đâu đó, gặp mẫu xinh, chụp đại 1 phát, post lên, nói với mọi người rằng: "em chụp vội các bác ạ".
    Vài lời với bác.

Ảnh chụp vội thì ai chả có một đống. Vấn đề là bác bày một "đống" ra rồi bảo là nó là "đống ...", ai vào xem thì xem, đừng ý kiến nhiều huh ??? Mấy cái ảnh này nói thực làm rác rưởi cả diễn đàn. Bác úp lần 1 thế này thì chắc lần 2 chả có 2 xem .... Ảnh chụp vội vàng, không có chút tâm huyết nào, up lên làm chi cho phiền người khác :|
    mah gallery : http://s447.photobucket.com/albums/qq192/NgThaiphoto/

Em mới vào tham gia nhưng cũng xin đồng ý với các bác,vì hiện em đang có ảnh đở hơn thế này mà còn không dám post lên vì sợ các bác la,bác chủ có thể bỏ đi được rồi đó.

bác up cái ảnh mẫu xinh mà bị rung thế này, có "dã man" với anh em quá k bác?
    chỉ khổ anh em ngồi tiếc "giá mình có ở đấy để chụp, khéo lại mất vài GB" thôi bác ah!!!

em đọc đâu đó được 1 câu liên quan đến chụp ảnh chụp ọt này

1 cái ảnh out nét là 1 sai lầm
    10 cái ảnh out nét là có vấn đề
    100 cái ảnh out nét là không thể chụp được ảnh
    nhưng 1000 cái ảnh out nét thì là một trào lưu mới

bác cố gắng chụp 1000 hoặc hơn cái ảnh out nét tương tự rồi pót lên, biết đâu lại tạo ra trào lưu mới, "trào lưu out nét"

Giống Lomography ấy, cũng chỉ bắt đầu từ máy ảnh lomo lởm, ảnh ra thì tương phản ầm ầm, vignette nặng, chụp ko có bố cục ... nhưng rồi cũng thành trào lưu giờ cả thế giới tranh nhau mua cái máy ảnh lởm, chụp choạch, rồi cả hội nghị đấy
    Chữ ký vi phạm nội quy : QC trái phép

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng