Trang 11 / 475 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112132161111 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 101 đến 110 / 4743

Chủ đề: Lang thang với Leica

denzel

Bức ảnh bãi biển đẹp quá, near Santa Barbara là chổ nào, dọc theo Pacific highway?

Chỗ này nằm ở 101 anh ạ. Cách Santa Barbara khoảng 20 miles về phía nam. Để em hỏi kĩ lại mấy chú surfer vì bãi biển này nổi tiếng về surfing lắm.
    Instagram....

Hôm nay CEO của Leica lại viết 1 cái thư chúc mừng khách hàng dịp xmas mà nghe rất... tuyệt vọng:

I would like to request something important of you all: Please support your Leica dealers in these current tough times for the business world. When you are planning your Christmas presents, please spare a thought for your local dealer and our range of products. We will be actively supporting our dealers in the Christmas season and some time beyond with particularly attractive special offers and promotions. So visit your Leica dealer and take a look at the special Leica offers he has waiting just for you.
    Cộng với báo lỗ gần đây, Leica có phá sản hay không thì phải phụ thuộc vào chất lượng ảnh marketing của bác denzel thôi :D

:D :D :D, em không hiểu là "local dealer" là ở đâu, em nghĩ khó có ai có thể chỉ ra được Leica Local Dealer ạ, vì local dealer nó cũng bỏ Leica mà đi bán Ni-Ca hết rồi.

Quote Được gửi bởi Srono View Post
    Hôm nay CEO của Leica lại viết 1 cái thư chúc mừng khách hàng dịp xmas mà nghe rất... tuyệt vọng:

Cộng với báo lỗ gần đây, Leica có phá sản hay không thì phải phụ thuộc vào chất lượng ảnh marketing của bác denzel thôi :D
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

@Srono: Nó phá sản em còn mừng vì bi giờ ôm vừa đủ 1 bộ để chơi rồi. Nó discontinue thì máy mình càng lên giá thôi hehehe.

@Maison: Chỗ đó gọi là Rincon anh ạ. Em cũng thích chỗ đấy lắm. Nó có cái parking lot anh park ở đó xong đi bộ xuống dốc.

@XL: Sáng nay tính vác rollei đi San Fran rồi nhưng nghĩ lại là chụp rollei chỉ tổ câu bài cho topic của bác XL nên đành vác leica đi để câu bài topic của mình hehe.

Em post tiếp đây, marketing cho mấy chú R lên giá tí.

1. Downtown Phoenix

2. L.A traffic

Cảm ơn các bác đã xem ảnh.
    Được sửa bởi denzel1301 lúc 02:07 PM ngày 20-12-2008
    Instagram....

Hôm nay em đi Lake Tahoe chơi, chiều mai về mới câu bài tiếp được. Giờ post trước 2 cái đã

1. L.A Traffic

2. Hands

Instagram....

Gop voi bac 1 tam chup bang Leica.

Leica của chú Khánh ngon quá. Mà con thích nó sáng thêm chút nữa cho tuyết nó trắng chú ơi
    Tuấn Nờ Mờ

Tình hình kinh tế khó khăn nên tất cả các hãng đều gặp khó khăn đâu riêng gì Leica đâu.
    Thôi tiếp tục up vậy

Quote Được gửi bởi denzel1301 View Post
    Em post tiếp

1. Spring Window

2. Beach near Santa Barbara

Màu sắc nhìn gai người!! Đúng là huyền hoại, em Rollei SL35 của em còn xa....
    Cuộc sống trong mắt người công nhân : Thật giản dị !

Trang 11 / 475 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112132161111 ... Cuối cùngCuối cùng