Trang 58 / 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 8485657585960 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 571 đến 580 / 626

Chủ đề: Chổ sửa máy ảnh ở Sài Gòn

Quận Bình Tân có chỗ nào để sửa không các bác ????

ông nội Tấn ở Trần Hưng Đạo thấy nhiều người khen, mình gọi tới hỏi sửa cái lens. Gọi tới hỏi 2 lần, thái độ rất láo và khó ưa, mình sửa trả tiền chứ có phải năn nỉ ổng sửa dùm đâu K cần biết ông này giỏi cỡ nào, thái độ nói chuyện với khách hàng láo kiểu đó thì mãi mãi k bao giờ tới.

Con 6D của mình nút điều hướng xuống bị liệt. review ảnh hay chọn menu xuống không được. Không biết cái này phải thay hay là sửa được các bác nhỉ :(. Với lại nên sửa chỗ nào vậy. Cho em xin lời khuyên với T_T

Quote Được gửi bởi tytuitytui View Post
    ông nội Tấn ở Trần Hưng Đạo thấy nhiều người khen, mình gọi tới hỏi sửa cái lens. Gọi tới hỏi 2 lần, thái độ rất láo và khó ưa, mình sửa trả tiền chứ có phải năn nỉ ổng sửa dùm đâu K cần biết ông này giỏi cỡ nào, thái độ nói chuyện với khách hàng láo kiểu đó thì mãi mãi k bao giờ tới.
    Mình thì cũng đến 1 lần rồi. Nhưng khác bạn xíu. Cái flash mình bị gì mà ko ăn pin sạc (chỉ nhận pin pinaco thường), gọi đt thì bác tl ko đc vui vẻ cho lắm, nhưng khi tới thì bác lấy dầu rữa lại chân tiếp xúc pin rồi nói cái này dễ lắm, mốt tự nghiên cứu thử đi, ko cần thiết phải đem đi sữa đâu. Suýt tý nữa là bán rẻ cái flash cho ông kia 500k. Cái mình là Canon Speedlite 550EX.
    Đánh giá rất tốt tinh thần làm việc của bác.

Quote Được gửi bởi hikaru123 View Post
    Quận Bình Tân có chỗ nào để sửa không các bác ????
    Lúc trc em mua lens của bác kia trên chợ tốt, nhà bên bình tân chỗ khu tên lửa, bác đó chơi máy cũng lâu năm nên vừa bán vừa nhận sửa luôn, máy chỗ đó ngon lành lắm mà sửa cũng mát tay nữa, nhưng giờ hình như bác đó đi đâu rồi ko ở đó nữa.

Quote Được gửi bởi tytuitytui View Post
    Em cũng tới đây 1 lần lúc tiệm cũng đông, ko bik fải do máy e cùi (lúc đó con 450D bị hư nguồn, turn on ko lên) hay sao mà e hỏi 1 hồi cái lơ lơ e, đợi mãi ko ai ngó ngàng nên xách đít về luôn

Con Canon 5D classis hôm trước bị rớt nên hỏng, không chụp được. Đem đến bác Tấn sửa lại chụp OK. Thái độ phục vụ/ Giao tiếp OK. Voted cho Bác Tấn

bây giờ mình mới đọc thấy post này , cám ơn mọi người đã share thông tin , đang tính đi vệ sinh lại máy ảnh

CHo mình hỏi máy của mình là nikon D700. Hiện đang bị tình trạng sau vài soát chụp là kẹt mành trập, phải nhấn nút cạnh ống kính trên nút Fn vài lần thì mành chập nhã ra< có khi không nhã phải tháo ống kính và nhấn lại nút đó hoặc nhấn cò chụp thì màn trập mới nhã ra
    XIn hỏi bị hỏng gì vậy

PHẠM THÊ (Được ủy nhiệm của Nikon), 11 Lê Công Kiều Q1 - 08.38295888
    (Anh Tuấn KTV máy ảnh - 0913804602)

Trang 58 / 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 8485657585960 ... Cuối cùngCuối cùng