Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8

Chủ đề: xin file ảnh trắng đen nghệ thuật 1 chút.

xin file ảnh trắng đen nghệ thuật 1 chút.

hiện em đang trang trí quán cafe,quán chủ yếu trang trí bằng tranh.anh chị em có hình nào đẹp thì giúp em với.
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

sao tiết kiệm lời vậy bạn, quán ở đâu tên gì, người tặng ảnh sẽ có ưu đãi gì k , tên có được ghi trong ảnh k ,vv ,,,,

^^ tại mình đang bối rối nên văn vẻ ko được lưu loát.quán mình ở Buôn Ma Thuật,ko có tên ghi trong ảnh.người tặng ảnh khi lên bmt sẽ được dẫn đi cưỡi voi ^^

Nhìn cái tựa thread đã thấy "chuối" rồi. Cách reply cho mem khoantuong còn "chuối" hơn.

Đây là site chuyển về nHiếp ảnh, ko phải nơi của (đa số) họa sĩ, nên sẽ ko có (nhiều) tranh cho bác, em nghĩ bác nhầm địa chỉ rồi ạ ^^

Quote Được gửi bởi lenguyen210 View Post
    ^^ tại mình đang bối rối nên văn vẻ ko được lưu loát.quán mình ở Buôn Ma Thuật,ko có tên ghi trong ảnh.người tặng ảnh khi lên bmt sẽ được dẫn đi cưỡi voi ^^
    Khi nào bạn hết bối rồi thì lên đây mở topic xin ảnh cho đàng hoàng hơn ạ.
    Kiểu xin của bạn và cách trả lời của bạn chẳng có vẻ gì là tôn trọng người khác. Có thể bạn ít tuổi nhưng đó không phải là cái cớ để muốn làm gì thì làm, muốn nói gì thì nói.

Em mà là bác chủ thì sẽ nhờ cậu Phú nổi danh một thời với các giải thưởng nhờ " mượn" ành đi thi để cậu ý tìm hộ cho các ảnh đẹp trên internet rồi lấy về trang trí cho quán cf của mình! Đỡ phải mất công đi hỏi các bác trên này .kaka
    D90+NexF3+18-105+35f1.8+70-300VR+Victory3010+Vanguard Uprise33 (Newbie forever newbie).Just for fun!

:[[ mình có nói gì mà ko tôn trọng ai đâu bạn.ở bmt thì có khu du lịch cưỡi voi,các bạn ở nơi khác đến du lịch thì hay ra đây chơi,bạn lên đây chơi thì mình dẫn đi cưỡi voi cho biết thôi chứ đâu có ý gì đâu :(