Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12

Chủ đề: Thắc mắc tí xíu (không phải các bác bỏ qua' cho)

Thắc mắc tí xíu (không phải các bác bỏ qua' cho)

Dạo trong forums và Gallery , LK thấy có nhiều bức ảnh "hơi bị ưng y'" muốn mượn của các bác(vẫn tôn trọng bản quyền tác giả) để bào chế Photoshop được không ạ ???Có bị vi phạm nội quy khg ???

Chuyện mượn và photoshop lại ảnh người khác không nên đâu bạn, tất nhiên nếu bạn thích thì cứ PM hỏi tác giả trứơc không có chuyện tiền trảm hậu tấu nhé bạn :D :D
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Thanks bac XL, em phải hỏi trước để không bị .. rượt kakakak

Quote Được gửi bởi xichlo
    Chuyện mượn và photoshop lại ảnh người khác không nên đâu bạn, tất nhiên nếu bạn thích thì cứ PM hỏi tác giả trứơc không có chuyện tiền trảm hậu tấu nhé bạn :D :D
    Oops! Toát mồ hôi hột, hôm bữa giờ em cứ "vi phạm" luật này mà hên quá tác giả nào củng "appreciate", nhưng mà thôi em xin chừa

:D nếu trong cùng 1 post về trao đổi ảnh thì lại là chuyện khác , vì người chụp post vào forum và muốn mọi người góp ý để hoàn thiện nên chuyện sửa ảnh và post lại edited version trong cùng 1 post để cho thấy sự cải thiện sau khi sửa.
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Cho em hỏi là hình chụp lén (nội dung không dung tục, không nhạy cảm) thì có thể post vào đâu ạ. Cám ơn.

Quote Được gửi bởi duc_snipper
    Cho em hỏi là hình chụp lén (nội dung không dung tục, không nhạy cảm) thì có thể post vào đâu ạ. Cám ơn.
    Tuỳ chủ thể anh chụp lén là gì, thì anh sẽ post vào những mục tương ứng. Ví dụ như anh chụp lén 2 bông hoa anh post vào mục Tĩnh vật chẳng hạn. Hay chụp lén con bum búm, anh post vào mắc-rô, còn nếu anh chụp lén Bến nhà rồng, anh cứ post vào mục Phong cảnh là xong. Mong được xem lén hình anh chụp lén. héhé

Ah, còn nếu chụp lén cu hoa_kts thì có thể post vào một/nhiều/tất cả các mục sau: không xác định, trừu tượng abstract, động vật dễ thương (j/k):D :D :D

Quote Được gửi bởi Atkinson
    Ah, còn nếu chụp lén cu hoa_kts thì có thể post vào một/nhiều/tất cả các mục sau: không xác định, trừu tượng abstract, động vật dễ thương (j/k):D :D :D
    Hàhà, bác At đâm em, em chỉ muốn nằm trong mục "Động vật có v.'.." hoặc "Nude... giữa ban ngày" thôi, ặc ặc...

Mấy bác, mấy anh hài hứơc ghê, hehe, dạ chủ thể chụp lén của em là chị em phụ nữ ạ, có tấm toàn thân, có tấm chỉ khuôn mặt, em muốn post thành một topic rồi mời mấy anh vô đâm chém chứ không bỏ vào thư viện ảnh cá nhân, tự thấy nếu post trong ảnh đời thường hay chân dung thì không hợp nên em mới hỏi ạ.

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng