Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 18

Chủ đề: Gà mới! các bác vào mổ thịt đi nhé

Thumbs up Gà mới! các bác vào mổ thịt đi nhé

Em disign mấy tờ album như vậy đã ổn chưa các bác.chỉ dùm em với nhé!
    $
    $
    $
    $
    $

Mò mãi phát này thì ăn rủi.

chưa ổn ! rối lắm bác à mầu sắc không ổn da bết quá

nhưng em thấy khách hàng đa phần thích kiểu này.Đơn giản quá là bị kêu ngay

Quote Được gửi bởi tuan_yenbai View Post
    nhưng em thấy khách hàng đa phần thích kiểu này.Đơn giản quá là bị kêu ngay
    oa ! thế ra bác là gà thật à ? bác design hay khách hàng design ? phải đảm bảo cho sản phẩm của mình chứ sao khách hàng thì biết gì ?

thank bác nhiều nha. e sẽ rút kinh nghiệm

đúng là hình của bác bị bết màu, không biết là do người chụp hay là bác photoshop. Nhưng em thấy tấm cuối cùng bác design đẹp lắm, 2 và 3 cũng ok.

Quote Được gửi bởi vnpt View Post
    oa ! thế ra bác là gà thật à ? bác design hay khách hàng design ? phải đảm bảo cho sản phẩm của mình chứ sao khách hàng thì biết gì ?
    Người ta nói đúng đấy bác ạ, gà cái gì. Phần đông khách hàng ngoài thị trường họ thích như thế. Chứ sành như bác thì nói làm gì.
    Nokia 6120 classic 2.0Mp

woa woa woa có người đồng tình rùi. cam on các bác rất nhiều em sẽ cố gắng. còn ảnh hơi bết chắc tại em dựa vào phần mềm nhiều quá(thời gian là vàng mà hi hi..). co thể em dể size hơi bé chứ ở máy em cũng ổn bác ah.

Em thấy trang 4 đẹp đấy, em cũng vừa chụp mấy kiểu như thế này, hy vọng làm shop sẽ được đẹp như bác, trang đó bác sửa chút đỉnh làm trang kết hay hơn, mấy trang khác thì bình thường, em ko thích nhất là trang 1, trang 3 có cái kiểu bác chụp đũng quần chú rể vô duyên quá,với lại ảnh ko có cảm xúc lắm.
    Sống trong đời sống cần có một tấm lòng... để làm gì..... để gió cuốn đi.....

Quote Được gửi bởi vnpt View Post
    Em thấy bác bình luận hơi bị khôi hài. Bác trả tiền hay người chụp trả tiền? Bác thấy đẹp nhưng người ta có thấy đẹp không? Đúng là khách hàng chả biết gì nhưng khách hàng là thượng đế ạ. Đồng ý là bác có thể bảo vệ sản phẩm của mình, có thể chỉ chụp giống như bác thích, nhưng có phải ai cũng có thể vừa làm được như thế vừa đảm bảo có đủ khách?

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng