Trang 3 / 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 93

Chủ đề: TQ- bán túi, balo Crumpler đựng máy ảnh, hàng xịn, Original 100%.

Thanks bác ccmlion. Em lấY 1 cái PRETTY BOY siZe XL màu đỏ (bác giữ giùm em cái nào 100% XỊN & ĐẸP nhất nha). Vì em ở rất Xa ạ, có gì em nhờ bạn đến lấY giùm em.

Còn cái BarneY Rustle Blanket nếu bác có hàng sớm thì báo em biết nhé. Vì em muốn mua thêm 1 túi đeo cho Nam nữa, nên bác có loại nào thì phiền bác up hình lên thêm cho em Xem Với
    Được sửa bởi ThoNgoc lúc 01:49 PM ngày 20-09-2008

Trước tiên tiêu chí của e là bán hàng xịn, ko bán hàng lên, dù ở đâu cũng vậy vì trước h e cực ghét hàng giả, hàng lên. Vậy thôi ah

@ 11002: xin cám ơn bác, thường thì e khuyên mọi người cứ đến xem thíchthì mua, hàng Original full tag full accessories e đã nói là giá khác, e mở topic chỉ để bán hàng thật cho mọi người, chứ chưa hề có ý lừa gạt ai hết cả, dù sao thì cũng cám ơn bác , thật sự thông tin như thế thì e ko biết phải nói sao cho chính xác hơn nữa, vì bác nhìn con pyjama pride full 100% như e rồi thì con này ko biết phải nói làm sao cho chính xác.
    ah mà nhà mới bán lun e ấy lúc 2h trưa nay lun rồi ah, cám ơn bác

@ tuanmap: xin bác ăn nói cho cẩn thận, e chưa bán hàng lên bao h, và lô hàng này có từ bao h thì chỉ có mình biết thôi, mình mua cả lô từ trong xn Crump ra mà bro nói thế thì xin chịu, có thể bro ko tin nhưng qua bên 5s search ccmlion, xem ai ko biết , mà bác nói e bán hàng lên. lời bác nói có vẻ như thiếu suy nghĩ nhỉ. bác muốn biết rõ thì cứ ghé qua 5s ah, topic e 1500 comment, hơn 80000 lượt xem , bác nói thế chẳng khác nào e lừa được cả khối trong đó có bác thông minh nhất đấy. Mong bác sẽ edit lại vì nó ảnh hưởng đến uy tín của e nữa. thanks bác

@ milkthanhL: ah bro cho mình nói lun , hàng mình đảm bảo là hàng trong xn gia công mua ra, Chất liệu vải của Crump là Original 1000d Chicken Tex Supreme hyper performance accessory fabric with waterproof, chắc chắn chống thấm vì túi đúng thì phải chống thâm thôi ah, ah mà nếu bác ngâm ngoài trời mưa cả tiếng thì e nghĩ chắc nó cũng ướt nhỉ, lúc đó chỉ có nylon mới chống thấm nổi
    Dạ con Long schlong ở ngoài Hn có thể nói là hàng thiếu ah mới có giá vậy, vì hàng e lấy đợt đầu tiên loại 1 e lựa hết rồi, nước thứ 2 người ta chuyển hết ra HN bán đầy ngoài bờ hồ. đợt này mới về hôm qua e hốt gần hết. còn sg square thì cho e xin, thật giả muốn biết cứ qua e , e chỉ cho phân biệt mấy con pretty boy.

@ ThoNgoc : dạ e biết rồi, e sẽ để cho chị, mà thứ 2 chị lấy dc ko, h này e soạn hàng Pretty Boy ko kịp. Do crump về nhiều quá, mong chị thông cảm, hiện h thì ở nhà đang có sẵn Loyal chap 1 con, và 2 con Long schlong.
    Được sửa bởi ccmlion lúc 02:37 PM ngày 20-09-2008

ccmlion: em còn hàng này không? Sáng mai chủ nhật anh ra nhà em lấy được không?

Quote Được gửi bởi ccmlion View Post
    [COLOR="Black"]
    Trước tiên tiêu chí của e là bán hàng xịn, ko bán hàng lên, dù ở đâu cũng vậy vì trước h e cực ghét hàng giả, hàng lên. Vậy thôi ah

@ 11002: xin cám ơn bác, thường thì e khuyên mọi người cứ đến xem thíchthì mua, hàng Original full tag full accessories e đã nói là giá khác, e mở topic chỉ để bán hàng thật cho mọi người, chứ chưa hề có ý lừa gạt ai hết cả, dù sao thì cũng cám ơn bác , thật sự thông tin như thế thì e ko biết phải nói sao cho chính xác hơn nữa, vì bác nhìn con pyjama pride full 100% như e rồi thì con này ko biết phải nói làm sao cho chính xác.
    ah mà nhà mới bán lun e ấy lúc 2h trưa nay lun rồi ah, cám ơn bác
    Anh bạn mua Zoomiverse của bác có mang ba lô qua nhà em chơi. Cuối cùng bác cũng có túi nhỏ màu xám bỏ vào.

Nhìn ba lô em có thể xác nhận là đường may rất đẹp, thiết kế rất tốt chăm chút đến từng chi tiết, phòng thiết kế của Crumpler làm rất tốt và sáng tạo. Sản phẩm rất thời trang.
    Tuy nhiên, cá nhân em không chọn Zoominverse vì khả năng chống nước của nó và chưa phù hợp với những chuyến săn ảnh phải cuốc bộ dài của em. Hy vọng sẽ tìm được cái Crumpler phù hợp khác từ bác.
    Chúc bác bán đắt hàng
    Được sửa bởi 11002 lúc 06:44 PM ngày 20-09-2008
    Chúc Bình An
    FaceBook

cảm ơn anh ccmlion, anh cứ từ từ, em không gấp đâu, khoảng tuần sau bạn em mới sang lấY, em sẽ báo trước ngàY giờ qua email cho anh.

@ dotrung: dạ e chưa thấy hình, ko biết bác chọn con nào ah
    @ 11002 : dạ cám ơn anh, khi nào cần bác cứ nhắn e sẽ làm hết sức, vì hàng full photo như Zoomiverse hiện h đã hết ah, e thì bó tay, chưa kiếm thêm e nào. có e sẽ nhắntre6n đây ah.
    @ ThoNgoc: cám ơn trước nhe, sẽ giữ cho bạn, yên tâm.

"con này là hàng FULL PHOTO, có 3 size
    đựng lappy 14' tên là Match Maker
    đựng lappy 15.4' tên là Pyjama Pride
    đựng lappy 17 tên là Zoomiverse
    tạm thời hết hàng con này ah."

Bác cho em đặt gạch con này, chừng nào có ship đi cho em nha. Cái 17" nha bác, Zoomiverse , em sẽ chuyển tiền cho bác nha, số điện của em : 0902772661.
    Thanks bác lắm.
    Chúc bác đắt hàng.

@ dotrung: dạ còn a ui, e thấy hình rồi, a cứ ghé qua nhà xem nha.
    @ phuongdukas: dạ con này chưa có hàng lại ah, khi nào có e sẽ nhắn bác. cám ơn bác

Quote Được gửi bởi ccmlion View Post

XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
    Em này thuộc dòng Half Photo
    Crumpler_Royal Court_Half Photo
    Brand new 100%, Full tag, full accessories
    giống Pretty Boy XL nhưng thiết kế đẹp hơn nhiều, kaka.
    950k
    cũng mới hết, tối mai mới về hàng tiếp ah kaka

XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
    Bé bự The Crisp Suit
    full tag, full accessories_ only 1_800k
    đựng lappy tới 17'W
    và đựng được cả máy chụp ảnh chuyên nghiệp

XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
    Bé bự hàng khủng The December Quarter cho dân chụp ảnh PRO
    full tag, full accessories_only 1_800k
    Đựng lappy tới 17'W
    và đựng được cả máy chụp ảnh chuyên nghiệp
    2 len zoom to hoặc 4 lens thường + 2 bodies to, flash và linh kiện.
    hoặc ổ cứng vi tính, cáp và vật dụng linh tinh khác.

Bác có còn mấy cái này ko?
    Em đang muốn lấy một cái!

dạ còn đủ hết, nhưng december quarter mới để dành cho 1 anh tên quang rồi ah

Trang 3 / 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng