Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14

Chủ đề: Ảnh đám hỏi - Thư và Thắng

Ảnh đám hỏi - Thư và Thắng

Lần đâù chụp nên có nhiêù chi tiết hơi thiếu sót. Cái này chụp giùm ng bạn để học tập kinh nghiệm chưa thể claim là pro dc hehehehe. Em sẽ kiếm nhiêù đám chụp thêm .

Nhà hai họ kinh phí ko lớn lắm nên chỉ làm nhỏ gọn đầy không khí gia đình :D

Grand father of the bridge making a speech to congrats their children

the ring

Nhỉn bộ ảnh, em lại nhớ bộ ảnh đám cưới của ba má em....
    Nói chung, chụp gia đình vậy là rất đạt. Đơn giản, ko phức tạp nhưng mang tính lưu niệm nhiều hơn. Em rất thích cái tấm bác chụp cái máy PS, hay wá.

@khanhfat: bác làm thế nào mà hình nhìn cũ cũ hay thế ah? Bác cho em hỏi câu này ngoài lề vì thấy ông Thắng này trông wen wen, hình như ngày xưa ổng học trường Minh Khai có đúng ko ah?

Thanks bác. Toàn bộ color mixing trong Lightroom 2. Em đang nghiên cứu LR2 thấy rất hiệu quả Bây giờ em spend time mix color trong LR2 nhiều hơn.

Series ảnh chụp group shot gia đình chủ yếu , không khí rất thân mật bác ạ.

tôi thì không thích cái màu này cho lắm. chụp hỏi hoặc chụp cưới thì nên để màu thật hoặc trắng đen. Cắt bánh thì nên nhìn vào tay đang cắt tay cầm chưa được cho lắm. dĩ nhiên có lẽ anh có nhiều hình khác nhưng mấy hình này thì chưa đạt cho lắm. Khi đeo nhẫn thêm những tấm close up hơn nữa

Thích nhất tấm The Ring cuối cùng ....
    Gear : D80-1870-50-70210 || Là thành viên trẻ nhất của Biệt Đội Cảm Tử
    "If your pictures aren't good enough, you're not close enough" - Robert Capa

Quote Được gửi bởi tdong View Post
    tôi thì không thích cái màu này cho lắm. chụp hỏi hoặc chụp cưới thì nên để màu thật hoặc trắng đen. Cắt bánh thì nên nhìn vào tay đang cắt tay cầm chưa được cho lắm. dĩ nhiên có lẽ anh có nhiều hình khác nhưng mấy hình này thì chưa đạt cho lắm. Khi đeo nhẫn thêm những tấm close up hơn nữa
    Nhà nhỏ rất khó di chuyển bác ạ . Thanks bác cái này lần đầu em chụp nên có nhiều sai sót

minh thich nhat buc dau` tien va loi` binh` cua chu? buc hinh` ban binh` hay day ( nho? gon ma` tang' han? 1 con lon quay to the kia hihi) nhin ma.....

Mình thích tấm có con PS!

ảnh cháy quá bác ah. với lại cái ảnh cắt bánh thứ 2 ý, em nhin tương là banh dó trong ngày dỗ

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng