Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: Cảnh ngôi nhà Bắc Bộ.

Cảnh ngôi nhà Bắc Bộ.

Các bác đi nhiều, thấy nhiều cho em hỏi thăm: Ở đâu có cảnh quan ngôi nhà đồng bằng Bắc Bộ, gần gần Sài Gòn thôi nhé mấy bác.
    Cám ơn trước nhiều nhiều.
    Chúc Bình An
    FaceBook

bác hỏi câu hỏi khó anh e ko, ở sài gòn thì lam sao kiếm được chổ nào có nhà giống được ah, ngoài trừ khu du lịch họ cố tình xây giống nhà Bắc Bộ

KDL cũng được, nhưng các bác đi nhiều, thấy nhiều thi cho em hỏi luôn là KDL nào ạ. Em không biết mới hỏi chứ.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Bác Toại ơi, chịu khó ra đây đi em dẫn đi!
    Nhưng Bác cũng phải nhanh lên, không cũng không còn đâu cảnh "Nhà ngói, cây mít"; "Ba gian hai chái" với giếng nước, ao và vườn. Hên hơn nữa còn có dậu ô rô và mấy khóm tre (lũy tre thì em cũng chịu rồi). Bác có vào ngay các khu du lịch ở phía Bắc này cũng không có đâu!

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Các bác đi nhiều, thấy nhiều cho em hỏi thăm: Ở đâu có cảnh quan ngôi nhà đồng bằng Bắc Bộ, gần gần Sài Gòn thôi nhé mấy bác.
    Cám ơn trước nhiều nhiều.
    Em chưa đi gần SG nhiều nhưng em nghĩ "ngôi nhà đồng bằng Bắc Bộ" thì nó phải gần gần Bắc Bộ cơ...ứ phải gần gần SG đâu...hê...hê...hê
    1 cặp QL17 GIII và 1 Cụ Rồ...thế thôi

Cám ơn bác Lâm và cụ Trim, thế em mới tìm.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi coolpix8700 View Post
    Bác Toại ơi, chịu khó ra đây đi em dẫn đi!
    Nhưng Bác cũng phải nhanh lên, không cũng không còn đâu cảnh "Nhà ngói, cây mít"; "Ba gian hai chái" với giếng nước, ao và vườn. Hên hơn nữa còn có dậu ô rô và mấy khóm tre (lũy tre thì em cũng chịu rồi). Bác có vào ngay các khu du lịch ở phía Bắc này cũng không có đâu!
    Cám ơn bác Lâm và cụ Trim, thế em mới tìm.
    Em thích cái khung cảnh này lắm, nhưng chưa có dịp ra. Hẹn khí nào có dịp em bay ra thăm các bác.
    Chúc Bình An
    FaceBook