Trang 3 / 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 137

Chủ đề: Về Châu Đốc dự lễ hội đua bò

Quote Được gửi bởi huy2k2 View Post
    Anh yên tâm em biết mặt anh rồi, bao nhiêu đoàn về đợt này anh ko thoát vụ giao lưu đâu! :D
    He....chắc chắn là vậy rồi !!nhớ năm trứoc theo các đoàn suốt 3 ngày không về nhà ,hết đoàn này xong đoàn khác về biết làm sao ..Vui nhất là không có đồ thay mấy anh em cho mựon mặc,thật xấu hổ !!

@Jump: chụp bằng tele thì OK nhất vì an toàn và đẹp, nhưng theo mình nếu có lens tầm trung 24-85 hoặc 24-105 thì có thể chơi thêm cú panning khi bò đua ngang qua mặt cũng lạ và hay lắm.
    Thân,

@ VFC: đội bóng mà có anh Biengioi lo thì còn gì bằng! Nhất đội banh rồi còn gì! Con cũng nhớ ba Hiền quá...

Smile

Quote Được gửi bởi biengioi View Post
    He....chắc chắn là vậy rồi !!nhớ năm trứoc theo các đoàn suốt 3 ngày không về nhà ,hết đoàn này xong đoàn khác về biết làm sao ..Vui nhất là không có đồ thay mấy anh em cho mựon mặc,thật xấu hổ !!
    Em mới thăm nhà nhà anh năm nay, gặp mỗi chị với thằng cu backup của anh đang vọc PS, choáng!

Em đi Châu Đốc đợt rồi cũng thế, có mỗi 1 bộ mà ko dám giặt!!!
    ---
    Che: "Hạnh phúc trên từng chặng đường đi ..."
    My Photoshow

Hông biết vụ này sao rồi các bác nhỉ? Có bác nào dự tính gì chưa ạ?
    Năm nay em cũng xin theo chân các bác. Hôm trước off bác khunglong nói là chắc bác cũng đi, chắc là năm nay vui lắm đây ạ.
    Đổi sang 30D + Series E khà khà

Các bác cho tôi xin tham gia 1 xuất được không, lâu lắm rồi không chụp (đua) bò. Xin cho biết điều kiện tham gia nhá. Xin liên lạc 091 803 0025

@DuyMy:Hello, bác còn nhớ tôi không ? hôm offchai tennis VnPhoto ngồi bên cạnh đó! Chúc sức khỏe nhé. Bác có đi ...đua bò không ?

@clickclick: bác có nhầm em với ai không ạh, em không biết nhậu, mà đã nhậu thì em hay ngồi cạnh trai của VFC không àh hehehe hy vọng một ngày được gặp bác. Chúc bác luôn trẻ khoẻ

ChuYến nàY thu Xếp đu Xe Mai Linh Về chơi Với anh em.
    Hẹn gặp bác Biengioi nhé.

Quote Được gửi bởi clickclick View Post
    @DuyMy:Hello, bác còn nhớ tôi không ? hôm offchai tennis VnPhoto ngồi bên cạnh đó! Chúc sức khỏe nhé. Bác có đi ...đua bò không ?
    Hôm đó bác ngồi cạnh bác Mỹ - nick caotuanduy cơ mà!
    Bác ý có đi .... đua bò áh bác!
    Hidden Dragon Group

không biết 2 bác huynhphuchau va biengioi có thể chia sẻ trước cho anh em kinh nghiệm chụp ảnh đua bò được không nhỉ (vd: để mode jpeg hay Raw; góc chụp nên đứng đâu là đẹp và an toàn;...)

Trang 3 / 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng