Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17

Chủ đề: Ảnh cưới

5tr rồi bác ạ. Em cũng tìm hiểu rồi mới tới chỗ này đấy chứ. Tốn bao nhiêu tiền + công sức rồi mà chẳng được gì hết. Giờ đi chụp lại em cũng chẳng biết là có Ok hay không. Đau lòng quá đi mất. Ở chỗ em làm cũng có nhỏ chụp ở đây, giờ cũng đang rối bời ruột gan, cũng kêu trời luôn. Ai có cách nào đại tu sửa chữa, khắc phục tình hình này thì chỉ cho nhà em với

đi chụp đợt 3 thôi, kiếm chỗ khác chụp đi. Mà nhân tiện chỗ bingo chụp là chỗ nào vậy? cho nó vào blacklist ^^
    càng chụp càng xấu ...

theo e bác bingo cứ đưa cho designer chỉnh sửa xem sao, họ cắt cúp lại bố cục, rồi làm lại này nọ chắc cũng ok thôi, nhưng trước khi in bác phải nói cho xem lại bản draft trên máy tính xem thế nào đã, chứ bác chụp lại nhiều khi tránh vỏ dưa lại gặp vỏ dừa mà vỏ dừa nhiều khi lại cứng hơn vỏ dưa. Vì em thấy trên hình thì cô dâu diễn đạt rồi đó còn chú rể còn cứng quá với lại mặt kg ăn ảnh nên tấm nào nhìn cũng đơ đơ, chính vì điều này mà làm tấm hình mất đẹp, nhiều khi cũng đừng trách bác thợ quá

hehe bác daystar dzất nà dzành...

cá nhân em thấy hình ko phải bỏ đi hết đâu bác ạ, có vài tấm bác post ở trên ý tưởng rất tốt. bác nên đem toàn bộ ảnh 2 đợt cho designer để họ chọn ảnh làm album. quan trọng là bác cần phải quán triệt cái sự "đạt" của bác nó phải như thế nào. nếu không thì bác có chụp đến già hoặc hết tiền (tùy cái nào đến trước) cũng chưa chắc đã hài lòng.
    chúc bác vui.

Cảm ơn mọi người. Em cũng vừa bảo bên designer họ làm chỉnh sửa rồi. Chắc là em rửa thôi chứ VC hết sức đi chụp lại rồi. Hy vọng và hy vọng thôi

Khi nào rửa xong lại up lên cho mọi người cùng xem nhé, chúc VC bác hạnh phúc

Em xin phép xóa hết mấy tấm hình đi ạ, để lại em thấy xí hổ lém. Thank các bác đã động viên

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12