Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 17

Chủ đề: Ảnh cưới

Ảnh cưới

Cả nhà em mới đi chụp hình về đây, mọi người cho em ý kiến nhé

Bác thợ hình cứ nói là OK nhưng sao em thấy chẳng ưng ý gì cả, cơ khổ

bác dựng cảnh cũng lắm công phu nhẩy. Phần bố cục em thấy sao sao ấy. Các bác cao thủ võ lâm vô góp ý cho bác ấy với.
    Alo: 0907396886
    YM: quangtuan0707

em ko phải cao thủ, XINH LỎI nói được hông dzậy.

#1,2: chong chóng nên vút lên trời mới đã -> góc chụp chưa "phê".
    #3: good, nhưng cái chong chóng màu hồng vướng ngay mắt. bỏ cái này là ok.
    #4: lưu niệm ạ.
    #5 cái đèn nổi nhất, #6 cái đàn. cả hai: người và bg lẫn lộn.
    #7: bó hoa vô nghĩa, mẫu không nhìn mà lại phá bố cục, mà lại nét nhất. góc chụp làm ảnh có cảm giác nghiêng trái. ý tưởng tốt.
    #8: thêm tấm lưu niệm nữa, đẹp hơn tấm hồi nãy.

em có thói quen thăng sau khi nói bậy. hẹn gặp lại các bác sau ạ.

Dựng cảnh công phu quá nhưng góp ý chân thành là kết quả kô bõ với công dựng cảnh,dáng đơn điệu,kô nổi bật lắm.Nhất là cái tấm thiên thần thế nào ấy.
    Tấm số 7 ông ấy săp dáng bác ngồi trông phỗng ra thê nào ấy
    Nói chung với bố cục,dựng cảnh công phu như thế mà bác thợ chụp nào xuất sắc hơn thì sẽ rất đẹp(đừng nói với bác chụp nhé,mang tiếng em chết)

em nghĩ chắc bác chụp ké thợ ? Ko phải thì bỏ qua nhá bác....

Theo em hiểu thì là ảnh cưới của bác Bingo fải kô ạ!!! Nếu là em thì em sẽ trả 3.000 đồg cho mỗi tấm hìh, em thấy còn thua mấy bác chụp dạo trog côg viên nữa, chả bù với côg lao cấm mấy cái chog chóg ra hình chữ LOVE.

Vài dòg chia sẽ, bác chủ nhà bỏ wá cho.

các bác chê khiếp quá, hình này hình gốc mà, qua post processing rồi cũng ổn thôi
    Yêu - Yêu nữa - Yêu mãi
    Fotos

k biết comment thế nào nữa?ý tưởng thì có but k thể hiện đc!
    #2 góc trái thấy vali đồ kìa!
    #5 pác chụp gì vậy sao k lấy cả chân!
    #6,7 e k hiểu đc pác muôn chụp cái gì?
    #8 nếu pác di chuyển góc lệch sang phải 1 chút nữa thì ảnh sẽ hay hơn!

Hình này là thợ chụp chứ chẳng phải là tụi em chụp đâu và đây cũng chỉ là hình thô thôi, chưa có sữa chữa gì. Nhà em đi chụp về coi hình xong cục tức nó cứ chẹn ngang cổ. Nhà em đã đi chụp một lần rồi đó chứ, đã không ưng ý, bỏ tiền ra chụp lại mà thế này đấy ạ. Chẳng hiểu có phải tại hai VC em không hợp với bác chụp hình hay không mà cả hai lần lần nào cũng chẳng ưng ý. Đúng là chẳng bõ công hai đứa tụi em lụi cụi chuẩn bị. Em cũng nghe lời mấy bác trong này lắm đấy chứ, cũng đã ngồi trao đổi với bác chụp hình về ý muốn của tụi em là như vậy mà chẳng hiểu tại sao kết quả thế này đây. Rút kinh nghiệm lần trước, em đã bảo em không thích mấy dáng trước vì em thấy nó cứ như manocanh, cứng đơ, không kiss nhiều, không dắt tay nhau chạy nữa và kết quả là 50 tấm ông bấm thì hết 45 tấm tựa tựa như thế, 5 tấm còn lại không nhoè thì cũng lựa trúng lúc tụi em mắt nhắm mắt mở mà bấm. Đã thế được mấy tấm, theo bác chụp hình gọi là đờ mi gì gì đó, chẳng có tấm nào mà CD CR nhìn cùng một hướng. Mà bác thợ cũng có tiếng ở Đà Lạt lắm đó chớ, chắc tại VC tụi em không biết diễn hay sao. Giờ em cũng chẳng biết phải làm sao nữa, rửa hình thì tức, mà không rửa thì cũng tức, chẳng lẽ lại vác nhau đi chụp lại lần 3, điên hết cả đầu, huhuhu. Em đau lòng quá, có ai có cách gì giúp em không. CỨU... CỨU... CỨU

Khổ,thương bác quá.bác mất bao tiền cho vụ ảnh ọt này rồi?Sao kô tìm hiểu kỹ thế,ab cưới cả đời giờ chẳng nhẽ kô in?mà in thì ko dám khoe,chán đơì nhỉ?Qua tam ba bận đi chụp lại đi bác

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng