Trang 17 / 67 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617181927 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 161 đến 170 / 662

Chủ đề: Thông báo đổi nick của thành viên

hic hic, đang mong ai tưởng em sinh năm 86 đây, hôm vừa rồi bị bà Mỹ chỉ em gọi là "the kid" , đang phê nè.

Nói đùa vậy thôi em cũng đã đổi nick cho bác từ 86 thành 63, nhưng email của bác vẫn còn chữ 86 không lẽ bác đi đổi email luôn và thông báo cho tất cả mọi người về lý do này hay sao???

Em thì rất phản đối chuyện đổi nick nếu nó thực sự không cần thiết, các bác đừng bắt bon em phải làm chuyện lặt vặt này nhiều quá .

XL

Quote Được gửi bởi tuands63 View Post
    Kính thưa Ban Quản Trị,
    Xin BQT cho phép tôi đổi nick thành tuands63. Vì 63 là đúng năm sinh nên cho nó dễ sử dụng. Dùng nick tuands86 không thuận tiện lắm, người ta tưởng mình sinh năm 1986. Nhiều người đã nghĩ như vậy rồi, không thuận tiện lắm.
    Xin BQT vui lòng giúp đỡ

Chân thành cám ơn
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

cám ơn bác xích lô nhiều nhiều nhé !
    Anh em nghĩ mình sinh năm 86, mà gặp mặt mình già như trái cà thì người ta chán lắm , hi hi
    email thì xài vô tư thôi, phần lớn gặp mặt rồi mới cho email mà.
    Được sửa bởi tuands63 lúc 06:36 AM ngày 08-07-2008
    Chụp ảnh để làm gì Để có cái mà delete!

Quote Được gửi bởi fumro_canon View Post
    Em cũng muốn rút gọn từ Fumro_canon thành Fumro thôi ạ. Cái này là do trục trặc lúc reg nick hehe. Đổi lại để lỡ có đào ngũ đỡ phải mất công reg nick khác. Xin cảm ơn.
    Thế liệu lý do của em có chính đáng không ạ. Phiền anh XL xem xét qua và cho ý kiến vậy. Thanks.

Nếu bỏ Canon sang Nikon rồi đòi bỏ chữ Canon khỏi nick thì không chính đáng .

Thôi máy gì cũng OK, đổi luôn cho bác.
    XL

Quote Được gửi bởi fumro_canon View Post
    Thế liệu lý do của em có chính đáng không ạ. Phiền anh XL xem xét qua và cho ý kiến vậy. Thanks.
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Bác XL ơi, bác đổi giùm em nick ducala_nguyen sang alanguyen cho ngắn gọn chút. Bà con cũng ít đọc sai thành du_ca_la. Em cám ơn bác!

Nếu có thể, bác XL đổi dùm em sang nick Thai_Meo được không ạ, cảm ơn bác nhiều!
    Vì mọi người cũng khá quen với níck này khi đi off( nick bên photovn của em)
    -Sống học tập theo gương Bác Hồ vĩ đại
    -Only film & M42
    -Thai_Meo @photovn

Xin phuc hồi nick

Không biết mở Thread mới có phạm quy kg? Nếu có xin BQT xóa dùm.
    Rằng thì là: Em muốn sử dụng lại nick cũ: luctrinh. Vì nick tạm thời toàn là số, em chả thích tí nào, với lại trên các DD khác em sử dụng luctrinh đã quen. Nếu được, BQT phục hồi dùm em và xóa luôn: 826926.
    Làm phiền ban quản trị.
    Cám ơn!
    Email: luctrinh@gmail.com

Quote Được gửi bởi 826926 View Post
    Không biết mở Thread mới có phạm quy kg? Nếu có xin BQT xóa dùm.
    Rằng thì là: Em muốn sử dụng lại nick cũ: luctrinh. Vì nick tạm thời toàn là số, em chả thích tí nào, với lại trên các DD khác em sử dụng luctrinh đã quen. Nếu được, BQT phục hồi dùm em và xóa luôn: 826926.
    Làm phiền ban quản trị.
    Cám ơn!
    Email: luctrinh@gmail.com
    TV luctrinh vẫn còn đang tồn tại, bác cứ log in với nick luctrinh là vào được chưa có khó gì?
    Chúc Bình An
    FaceBook

Kính thưa BQT,
    Chả là em mới đăng kí gia nhập diễn đàn ngày hôm qua thôi, nhưng mà nick này nguyên là của người iu em ạ , giờ bị bắt phải đổi lại ko thì lại bị kiện tội vi phạm bản quyền mất Nay xin nhờ BQT bỏ chút thời gian đổi dùm em cái nick khác, chochienxu, tức là chó chiên xù

Em cám ơn BQT
    Được sửa bởi Got Rice lúc 05:30 AM ngày 16-08-2008

Quote Được gửi bởi Got Rice View Post
    Kính thưa BQT,
    Chả là em mới đăng kí gia nhập diễn đàn ngày hôm qua thôi, nhưng mà nick này nguyên là của người iu em ạ , giờ bị bắt phải đổi lại ko thì lại bị kiện tội vi phạm bản quyền mất Nay xin nhờ BQT bỏ chút thời gian đổi dùm em cái nick khác, chochienxu, tức là chó chiên xù

Em cám ơn BQT

Bác reg nick không chịu chọn lưa gì cả. Mới reg đã đòi thay đổi. Ngoài ra bác spam hơi nhiều đấy (mới có 1ngày đã được 27 bài), cẩn thận kẻo chả còn nick nào!
    Phó nháy.
    My Gallery

Trang 17 / 67 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617181927 ... Cuối cùngCuối cùng