Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 25

Chủ đề: Album cưới chụp trong phòng

Album cưới chụp trong phòng

Chào mọi người, mình vừa thực hiện một bộ album hấp hôn chụp trong phòng, chụp cưới trong phòng cũng là một dạng rất khó đòi hỏi ánh sáng phải đẹp, chủ đề diễn phải tốt vì kg đc tự nhiên như ngoại cảnh, design cũng rất khó vì đơn giản quá thì kg nổi bật, rườm rà quá lại sến, nhưng chụp thì vẫn phải chụp, do đó mình đưa bộ album này lên mong mọi người góp ý thật nhiều và thẳng tay cho mình học hỏi nhé

Mình thấy tất cả mọi tấm đêu trên 1 hình nền hoa văn,tuy kô giống nhau 100% nhưng coi như là giống nhau rồi.
    Toàn bộ đều là ảnh đưa vào khung hình,vào frame cả--->khô cứng và lặp lại rất nhiều
    Phát số 4 đánh sáng vàng ghê quá,vàng rợ,khác hẳn tông mấy tấm khác
    Làm AB kiểu này chắc bác quất 30 phút là xong 1 quyển nhỉ?
    Kô đồng ý thì thôi nhé,he he

crop chưa hay lắm bác ạ. background của ảnh cũng hơi chân phương quá (background của ảnh chứ không phải album nhé - mặc dù background album cũng không hay lắm)

nhin chung la album nay ban co cach sap sep hinh cung tuong doi, nhung ma cach design thi kho cung va luon dat no nam trong khung dieu nau lam cho anh bi go bo va mat nghe thuat di. thu 2 la mau sac cua anh, luc design ban cung thay la nen chon background mau cho phu hop voi mau cua anh cuoi, mau ko phu hop ti nao ca lam cho album kho cung va nham chan. Minh la thanh vien moi nen ko hieu gi nhieu chi gop y the thoi, thank ban da gui album nhe. Ma hinh nhu la minh thay cac ban gui toan la album 30*60, sao cac ban ko gui album 41*30 cho anh em thao khao voi, chu gui toan la album loai nay ko lamnham chan lem, thanks

Cả album này đồng nhất được mỗi khoản hoa văn ... còn lại thì mỗi trang,mỗi ảnh lại mang một xì tai khác nhau ...

hoa văn rằn rện quá bác ợ, với lại frame nhiều quá, chồng chất lên nhau nữa chứ, nhìn vào sẽ gây cảm giác cứng nhắc nhàm chán nhưng cũng rất là rối mắt mấy hình chụp có phông nền màu xanh cũng ko hợp, đã vậy album cưới mà có đứa bé là thế nèo, cô dâu chú rể có con sẵn rồi à

Cảmơn các bác đã chỉ giáo, thật sự thì e cũng chưa ưng ý với bộ album này lắm nhưng kg biết cách nào cho đẹp hơn vì kg muốn cắt ghép ngoại cảnh( nếu vậy thì chụp ngoại cảnh cho rồi) cũng kg muốn làm các hiệu ứng nhiều qúa vì dạo này nhìn lại các bộ album ngày xưa dùng hiệu ứng sao thấy sến quá, kg để hoa văn vào thì còn cứng như khúc gỗ, nên chẳng biết làm sao, bác nào có cao kiến gì giúp e với, e thích phong cách hình cưới chụp sao để vậy, thật tự nhiên, nhưng chỉ chụp ở trong phòng thôi thì khó thực hiện qúa, ao ước của em là bộ album của bác hafoto, kg cầu kì, kg màu mè, chụp xong chỉ để vào khung thế mà tuyệt đẹp, chưa bàn đến kĩ thuật và ánh sáng bác ấy sử dụng.

Got Rice: em đã nói ở trên là em chụp hấp hôn cơ mà (kỉ niệm 3 năm ngày cưới)

Quote Được gửi bởi daystar View Post
    Cảmơn các bác đã chỉ giáo, thật sự thì e cũng chưa ưng ý với bộ album này lắm nhưng kg biết cách nào cho đẹp hơn vì kg muốn cắt ghép ngoại cảnh( nếu vậy thì chụp ngoại cảnh cho rồi) cũng kg muốn làm các hiệu ứng nhiều qúa vì dạo này nhìn lại các bộ album ngày xưa dùng hiệu ứng sao thấy sến quá, kg để hoa văn vào thì còn cứng như khúc gỗ, nên chẳng biết làm sao, bác nào có cao kiến gì giúp e với, e thích phong cách hình cưới chụp sao để vậy, thật tự nhiên, nhưng chỉ chụp ở trong phòng thôi thì khó thực hiện qúa, ao ước của em là bộ album của bác hafoto, kg cầu kì, kg màu mè, chụp xong chỉ để vào khung thế mà tuyệt đẹp, chưa bàn đến kĩ thuật và ánh sáng bác ấy sử dụng.

Got Rice: em đã nói ở trên là em chụp hấp hôn cơ mà (kỉ niệm 3 năm ngày cưới)
    Ấy vậy à, xin lỗi bác nhé tại em ko hiểu từ "hấp hôn" nghĩa là gì nên mới hỏi thế

số 4 ko ổn, nhìn như ảnh thẻ ... hehe
    càng chụp càng xấu ...

...cái kiểu design album thế này dễ gây nhàm lắm pác ui...

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng