Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 21

Chủ đề: Cac Bac xem , gop y dum e nhe!

Cac Bac xem , gop y dum e nhe!

Hinh cuoi duoc chup tai Can Tho

hình đẹp đấy bác,màu sắc đẹp , mẫu cũng tự nhiên

Bối cảnh chỉ có 2 nơi thôi hả bác?trông hơi trùng lặp.Góp ý về cách rútmàu của bác:rút màu thường đem lại cảm giac khác,trông bức ảnh lạ nhưng mà mình nghĩ kô nên rút màu của đồng cỏ,như thế trông ảnh nó cứ rêu rêu thế nào ấy,trông nó nhờ nhợ,kô hợp với ảnh cưới lắm.Mấy phát ở đồi cát đẹp quá,sao bác kô phát huy thêm?
    Kô đúng thì thôi nhé,he he

đẹp lắm pác.Mà hình như em thấy bác chụp dư bên dưới ,hụt ở trên.Nhìn cứ ngợp ngợp khó chịu sao sao á.

em thich nhat la màu của tấm số 3,bác dùng PS hạ màu xuống phãi ko ạ

Bạn chụp ảnh cưới tại Cần Thơ hèn chi Style bị ảnh hưởng khá nặng của S. Cửu Long và S.Nguyễn Dũng.Có thể bạn cũng bỏ khá nhiều thời gian để nghiên cứu hình ảnh salon của 2S. này rồi đem ứng dụng chụp ngoại cảnh.Nhưng nhìn chung ảnh ngoại cảnh của bạn chưa đạt,cần phải cố gắng nhiều hơn nữa.

Mình rất thích tấm số 2 vì voan cô dâu đẹp wá, và tone mày hay hay cùa tấm 3. Tfs :D

gữi bác THAI BINH. Chắc BÁc cũng là người cân thơ nên hiễu rõ về các studio o CT đến thế. Đúng là ở Cần Thơ có studio Cuu Long va studio Nguyen Dung. Tuy nhien, BN NGUYEN chưa bao giờ nghiên cứu hình của Nguyen Dung và cũng không có ý định,BN NGUYEN cũng chưa nghe ai nói rằng hình ảnh của 2 studio trên có bất kỳ điễm tương đồng nào,còn với studio Cuu Long thi bởi lẽ BN NGUYEN la tho chup ảnh của Cữu Long 2 năm qua va nay trở thành 1 tiệm độc lập. Có lẽ cái thần trong những bức ảnh có giống nhau. Giống nhau là đúng rồi, bỡi vì cùng 1 ngưới tạo ra no mà. Những nếu Bác nhìn kỹ lại trong từng tấm ảnh mà bỏ qua tính giới hạn của khu vực, ( vì nếu nói tới 1 khu vực hạn hẹp nào đó, người ta sẽ hình dung ra những mối liên quan). Những lo ảnh này chưa phải là xuất sắc, nhưng BN NGUYEN tự tin rằng nó là cái riêng, Bn NGUYEN hiểu trong nghệ thuật nếu không sáng tạo, không tìm tòi cái mới, cứ mãi đóng khung mình là con đường ngắn nhất đễ tự thiêu sống, người thông minh cũng không ai gán ghép nhiều phong cách khác nhau, không tương đồng vào 1 bộ ảnh. Ví thế, mong Bác THAI BINH đừng nói tôi giống ai, và dù tôi có giống tôi thì tôi của ngày hôm nay đã khác ngày hôm qua.
    Xin cám ơn lời đóng góp của Bác!

Hi bác,

Bác đã là một Nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp và nhắc đến "nghệ thật", "sáng tạo" nên cho em được hỏi thẳng ạ. Đâu là nghệ thuật và sáng tạo trong những tấm ảnh trên?

Với tấm này bác có thấy cô dâu và chú rể bị "mọc sừng" k0 ạ? Thực ra chỉ đơn thuần về kĩ thuật đã có rất nhiều vấn đề chứ chưa muốn nói đến nghệ thuật. Buồn, thật là buồn một phút cho những cái mà người ta gọi là "nghề" ở VN.

Thân,

Trauvang.
    Được sửa bởi trauvang lúc 03:32 AM ngày 10-08-2008
    www.sondoan.com | another way of telling

Người ta có thể may mắn chụp được một tấm ảnh đẹp nhưng nhận ra nó đẹp thì không.

hóa ra đây là 1nghệ thuật và 1 phong cách riêng của bạn , tôi ko có ý kiến gì , nhưng nếu là tôi thì có lẽ những tấm cd cr ngồi ,nằm ,trên bãi cỏ, tôi sẽ chọn 1 chỗ khác chứ ko để nghệ thuật ảnh cưới lẫn hỗn độn vào cái gọi là nền cỏ ấy , nói xin lỗi tôi ko có thể tưởng tượng được đó là cỏ , nhưng dù sao cỏ cũng là cỏ , chỉ có nghệ thuật làm cho cỏ nhìn giống cái khác , đó là lỗi của chúng ta , mong bạn hiểu cho nếu tôi có hơi quá lời , xin lỗi nhìn họ nằm trên đấy tôi cứ tức mắt rờn rợn sao đó , nhung dù sao cd cr ok là được phải ko bạn , có điều tôi ko phải là cod cr , mà là người xem hình của bạn , vài dòng chân thành, cám ơn đã cho xem ảnh , nói thì dễ nhưng làm thì khó bạn nhỉ , tôi nếu đi chụp có lẽ sẽ thua bạn nhiều lắm hihi
    thân mến

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng