Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: E chụp ké đám cươi!

E chụp ké đám cươi!

Cái này đám cưới con sếp, e xách máy theo bắn ké. Bác thợ chụp hình mần con 5D với cái 24-70L, 2 cái đèn trên máy, hình ra dẹp ác. Thế mới biết sao bà con mình mê FF thế.

Đám cưới tổ chức ở Rex. Cái vách với trần nó dỏ lòm, các bác góp ý e về màu sắc với.

E lần đâu tiên ăn theo, mới có máy mà, nên xung lắm, các bác xem ảnh rồi góp ý cho em nha.

1. Tấm này em chụp lại hình trước sảnh

2. Vị khách đầu tiên, thấy quen quen nhưng hổng biết ai

3. Hai cô lễ tân

4. Diễn viên múa

5. Ba chú rể (lúc này đèn tắt tối thui)

5. Bố mẹ cô dâu

6. Hai nhân vật chính

7. Trên sân khấu

8. Rót rượu

9. Giao bôi

10. Cắt bánh cưới

11. Nữ nhạc công violon (xinh lắm, nhưng em chụp hổng đẹp)

12. E thử cái 70-200 f/4

13. Thử len tiếp theo

14. Chị dâu em chồng

15. Tan tiệc
    TEL:0908150354 YM!:chinhan1978
    https://www.facebook.com/nhannc

Bác có đống đồ nghề ngon thế.he he,gia đình cô dâu ngày xưa gần nhà mình,ngày xưa ông già cô dâu và ông già mình chơi thân lắm,từ ngày ông ấy lên giám đốc,chạy mất tiêu luôn,ho ho,đời đen bạc...Bác chụp chắc là để hất trần à?hất trần chụp đẹp nhưng khi có 1 đèn mà với máy số nó bị ám màu ghê lắm,khi nào bác chụp đám cưới ở vùng quê,có nhà bạt chẳng hạn,chụp sợ lắm,vừa om vừa ám màu đỏ nhờ nhợ(vẫn khắc phục tương đối được với ps khi bác Auto color).Nhưng mà những trường hợp như thế này nên dùng 2 đèn thì đỡ hơn nhiều bác ạ,lại kô sợ trần nhà cao vút nữa chứ.Còn có 1 đèn thì nhiều tình huống mà chủ thể kô đứng sát tường hay phông thì mình cứ chơi đèn phả thẳng thôi,tuỳ cơ ứng biến bác ạ,sẽ kô bị nhiều tấm ám đỏ kinh khủng thế này.
    2.bác chụp để gắt quá,về nhà khó chỉnh đấy.theo kinh nghiệm của mình chụp máy số bao giờ cũng để câm đi 1 tí,về nhà kích lên sẽ đẹp hơn nhiều,vaới lại như thế thì tính an toàn cao hơn bạn ạ,đấy là lợi thế của máy số mà.Thân
    Được sửa bởi romanhia lúc 08:45 AM ngày 27-07-2008

Màu của Canon thiếu ság kô lẫn vào đâu được...

hì...ảnh 2 là cô dv, model Ngọc Quyên á bác....hì, đúng là màu của dòng Canon khó có thể nhầm lẫn