Trang 110 / 280 Đầu tiênĐầu tiên ... 1060100108109110111112120160210 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1,091 đến 1,100 / 2793

Chủ đề: Chân dung tổng hợp

Quote Được gửi bởi VineP View Post
    Thi xong nhẹ nhõm, ĐH Greenwich liên kết FPT đã nhận rồi bác vì xét tuyển qua học bạ lớp 11 và hk1 lớp 12 được thêm học bổng 40tr nữa, nếu có IELTS 6.0 sẽ miễn học 10 tháng tiếng anh vô học các môn chính chỉ mất 3,5 năm thôi bác.
    Phải để các cty nhà máy làm việc chứ không là kinh tế kiệt quệ chít. Sáng đi ra ngoài mua đồ ăn sáng chẳng nơi nào bán, 15 ngày chắc sẽ kiểm soát đc. Hôm nay nghe có vaccin Nhật Bản tài trợ về SG, chỉ còn con đường chích vaccin mới hiệu quả.
    Con bác giỏi quá. Vậy cũng đỡ lo. Con em thì năm nay mới xong lớp 11. Nhưng cháu nó học song song chương trình lớp 11 và Đại Học năm ngoái và sẽ tiếp tục năm sau. Đến khi tốt nghiệp lớp 12 thì coi như học xong 2 năm đầu ĐH. Chương trình này của chính phủ tài trợ và trả tiền cho ĐH. Nên em cũng đỡ được 2 năm học phí. Tụi em vẫn giỡn là chính phủ chơi khôn, bỏ tiền cho con nít học 2 năm ĐH tính ra chỉ có hơn 2 chục ngàn, nhưng tụi nó đi làm trước 2 năm thì tiền thuế tụi nó đóng còn cao hơn rất nhiều. Cuối cùng lợi nhất vẫn là chính phủ.

#1092 Chiến binh - Em lại hợp tác với 1 nhà thiết kế đồ cosplay.

K1000787 by kevinle4230, on Flickr
    Gear còn đang thiếu vài món.

Nếu chích 2 mũi Sinopharm thì phải chích thêm mũi Moderna hoặc Pfizer là ok.
    Như thông tin biết được là tình hình bưởi giả rất nhiều nha bác chứ cam thì ai giả làm giề hé...hihi
    Cũng lạ là bác í thích cam hơn bưởi á bác Petertruong.
    Không biết bưởi giả hay thiệt mà thấy hình bác Vinh đi chơi với nhóm lúc trước chụp con gái bác nhiếp nào đó là thích rồi, hehe.
    @Peter: cũng thích chụp bưởi lắm và dạo này tình hình covid căng thẳng quá nên cam, bưởi... thất thu bác ạ, hihi.

Quote Được gửi bởi kevinle4230 View Post
    Con bác giỏi quá. Vậy cũng đỡ lo. Con em thì năm nay mới xong lớp 11. Nhưng cháu nó học song song chương trình lớp 11 và Đại Học năm ngoái và sẽ tiếp tục năm sau. Đến khi tốt nghiệp lớp 12 thì coi như học xong 2 năm đầu ĐH. Chương trình này của chính phủ tài trợ và trả tiền cho ĐH. Nên em cũng đỡ được 2 năm học phí. Tụi em vẫn giỡn là chính phủ chơi khôn, bỏ tiền cho con nít học 2 năm ĐH tính ra chỉ có hơn 2 chục ngàn, nhưng tụi nó đi làm trước 2 năm thì tiền thuế tụi nó đóng còn cao hơn rất nhiều. Cuối cùng lợi nhất vẫn là chính phủ.
    Cám ơn bác, chỉ là ban đầu khi hết phổ thông vô cửa ĐH chắc còn lo dài nữa bác ợ..hihi.
    Bên Mỹ các trường ĐH tốt quá hé bác, cho học song song thực ra chỉ có hs có năng lực mới theo được đó bác, cho dù bị đánh thuế cao khi ra trường sớm vẫn lợi hơn nhiều vì các cty sẽ săn đón và lương sẽ cao..hihi. Chúc mừng bác.
    Chụp mẫu mà thuê bộ đồ này chắc tốn nhiều phải không bác?

Quote Được gửi bởi phucphamh View Post
    Không biết bưởi giả hay thiệt mà thấy hình bác Vinh đi chơi với nhóm lúc trước chụp con gái bác nhiếp nào đó là thích rồi, hehe.
    @Peter: cũng thích chụp bưởi lắm và dạo này tình hình covid căng thẳng quá nên cam, bưởi... thất thu bác ạ, hihi.
    Tưởng bác chỉ thích cam..hihi. Mình cam bưởi giề cũng thích, chanh cũng ok mà giả cũng không sao á..hehe. Chỉ bom có cuống như bác Talentnguyen và Piz Trang thì chịu không chộp được...haizzz.

Tưởng bác chỉ thích cam..hihi. Mình cam bưởi giề cũng thích, chanh cũng ok mà giả cũng không sao á..hehe. Chỉ bom có cuống như bác Talentnguyen và Piz Trang thì chịu không chộp được...haizzz.
    Tấm #1095 bắt được khoảnh khắc đẹp quá bác, cả 3 mẫu cùng quay mặt 1 hướng đều thật.

Cám ơn bác, chỉ là ban đầu khi hết phổ thông vô cửa ĐH chắc còn lo dài nữa bác ợ..hihi.
    Bên Mỹ các trường ĐH tốt quá hé bác, cho học song song thực ra chỉ có hs có năng lực mới theo được đó bác, cho dù bị đánh thuế cao khi ra trường sớm vẫn lợi hơn nhiều vì các cty sẽ săn đón và lương sẽ cao..hihi. Chúc mừng bác.
    Chụp mẫu mà thuê bộ đồ này chắc tốn nhiều phải không bác?

Áo dài trắng lúc nào cũng đẹp.

Mình làm việc với nhà thiết kế, họ trả tiền cho mình chụp. Còn mẫu được chụp free.

Thêm nữa

K1000796-Edit by kevinle4230, on Flickr

Tấm #1095 bắt được khoảnh khắc đẹp quá bác, cả 3 mẫu cùng quay mặt 1 hướng đều thật.

Các nhiếp sắp xếp 3 mod quay lưng lại, khẩu lệnh xong quay người đồng loạt để tóc bung. Vậy chứ phải đến lần 3 mới đều được..hihi.
    Hôm đó cũng đông lắm, nhóm Soo hình như bữa đó không có bác.

Quote Được gửi bởi kevinle4230 View Post
    Áo dài trắng lúc nào cũng đẹp.

Mình làm việc với nhà thiết kế, họ trả tiền cho mình chụp. Còn mẫu được chụp free.

Thêm nữa

K1000796-Edit by kevinle4230, on Flickr
    Bộ đồ này chắc chỉ có đoàn làm phim mới có, có thêm con ngựa phi nữa là đã lun hé bác.

Hình đẹp quá bác, mà nhìn cu cậu bên trái nhìn thấy khuôn mặt thấy dzui dzui :-))

Vâng bác e cũng ngán, chã book ai đi chụp được nữa, sydney bị 100 ca mấy ngày trước, cp đóng cửa liền :-((
    @vinp: em nhớ bưởi của bác talent :-)) thread 6D có thời toàn hàng nóng :-))

Bộ đồ này chắc chỉ có đoàn làm phim mới có, có thêm con ngựa phi nữa là đã lun hé bác.
    ]
    Anh bạn này chuyên thiết kế đồ hoá trang và bán nên cũng có nhiều bộ cần em chụp ạ.

#1101 Thôi, mặc đồ hoài chán lắm, em mời các bác vào phòng tắm nhà em tí.

KA105923 by kevinle4230, on Flickr

Trang 110 / 280 Đầu tiênĐầu tiên ... 1060100108109110111112120160210 ... Cuối cùngCuối cùng