Trang 126 / 280 Đầu tiênĐầu tiên ... 2676116124125126127128136176226 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1,251 đến 1,260 / 2793

Chủ đề: Chân dung tổng hợp

Quote Được gửi bởi VineP View Post
    Chỉ cần kiểm soát F0 ở ngoài cộng đồng tốt là ok.
    Ở nhà đâu có mập bác vì ăn ít hơn bình thường nếu ăn nhiều thì không tiêu hết, tập thể dục buổi sáng chút cũng chẳng khá hơn được bao nhiêu..hihi
    Bác cứ mua bia về uống là tiêu đồ ăn hết thoai, hehe. Trong cty mình mấy đứa mua bia nhậu hoài mà.
    Cũng hy vọng qua 6/8 F0 giảm nhiều cho người dân đi lại được dễ dàng hơn bác.

Tấm hoàng hôn đẹp lém bác Kevinle, bờ biển không có cát mà chỉ đá hả bác? Ở VN cảnh biển chỉ có bình minh mới thấy mặt trời trên biển còn hoàng hôn thì tịt..hihi
    Do đường bờ biển uốn lượn nên nhiều nơi ở VN có thể ngắm hoàng hôn trên biển bác nhé, như Đà Nẵng, Vũng Tàu, Cà Mau, Kiên Giang :D

Quote Được gửi bởi phucphamh View Post
    Bác cứ mua bia về uống là tiêu đồ ăn hết thoai, hehe. Trong cty mình mấy đứa mua bia nhậu hoài mà.
    Cũng hy vọng qua 6/8 F0 giảm nhiều cho người dân đi lại được dễ dàng hơn bác.
    Nhà có bia sẵn nhưng uống mình không được bác gì chứ phải có bạn nhậu mới chịu, rủ bx thì không uống. Chỉ có ông bà già lâu lâu mỗi người lon, ông già 92 rồi chứ cũng chịu chơi lém á..hihi
    Bác giờ nhậu thoải mái sướng quá hà. Đông nhân viên không bác?

Quote Được gửi bởi HaThanh View Post
    Do đường bờ biển uốn lượn nên nhiều nơi ở VN có thể ngắm hoàng hôn trên biển bác nhé, như Đà Nẵng, Vũng Tàu, Cà Mau, Kiên Giang :D
    Hết chiều dài VN chắc cũng có nơi nhưng ít, chỉ có ra đảo thì ok bác, mình nhớ có dịp ra đảo Cù Lao xanh ở phía tây rất đẹp không có sóng, nước xanh ngắt thấy cá nhỏ bơi, bơi ra xa 100m nhưng vẫn thấy cát lấp lánh rất đẹp.

Được sửa bởi VineP lúc 01:25 PM ngày 02-09-2021

Nhà có bia sẵn nhưng uống mình không được bác gì chứ phải có bạn nhậu mới chịu, rủ bx thì không uống. Chỉ có ông bà già lâu lâu mỗi người lon, ông già 92 rồi chứ cũng chịu chơi lém á..hihi
    Bác giờ nhậu thoải mái sướng quá hà. Đông nhân viên không bác?
    Khoảng 50 nhân viên làm việc, bằng 1/3 tổng nhân viên bác, nói vậy chứ ở đây lâu cũng chán, nhiều người muốn về mà không được, vì về phải có người thay thế, mà người thay thế ở trong khu tâm dịch không ra khỏi nhà được lấy gì đi làm bác, hehe.
    Bác đăng phải giữa tháng 10 mới được 80% chích mũi 2 và cuối năm thì mới hoàn thành 100%, xem ra có thể cuối năm mới đi lại dễ dàng được bác, hihi.

Khoảng 50 nhân viên làm việc, bằng 1/3 tổng nhân viên bác, nói vậy chứ ở đây lâu cũng chán, nhiều người muốn về mà không được, vì về phải có người thay thế, mà người thay thế ở trong khu tâm dịch không ra khỏi nhà được lấy gì đi làm bác, hehe.
    Bác đăng phải giữa tháng 10 mới được 80% chích mũi 2 và cuối năm thì mới hoàn thành 100%, xem ra có thể cuối năm mới đi lại dễ dàng được bác, hihi.
    Bên bác đông nv ghê. Sau giờ làm chắc vui lắm á bác mà xa nhà lâu lại nhớ bx hả..hihi

Bên bác đông nv ghê. Sau giờ làm chắc vui lắm á bác mà xa nhà lâu lại nhớ bx hả..hihi
    Lâu lâu gặp thì vui, gặp mỗi ngày riết mỗi thằng cầm đt, máy tính bảng hay latop ngồi một góc hết bác ơi, hehe.
    Nói chung đi lâu thì phải nhớ con và bx thôi bác, nhưng chịu thôi, cũng nói chuyện qua zalo mỗi ngày mà.
    TPHCM nay tăng nhẹ, mới có 8.499 ca á bác, kkk.

Lâu lâu gặp thì vui, gặp mỗi ngày riết mỗi thằng cầm đt, máy tính bảng hay latop ngồi một góc hết bác ơi, hehe.
    Nói chung đi lâu thì phải nhớ con và bx thôi bác, nhưng chịu thôi, cũng nói chuyện qua zalo mỗi ngày mà.
    TPHCM nay tăng nhẹ, mới có 8.499 ca á bác, kkk.
    TPHCM tăng ca F0 có thể do đang test đợt 2, số lượng người trong 1 nhà tăng hơn so đợt 1.
    Chẳng có gì vui hơn là kiểm soát dịch, full vaccine và hết giãn cách. Mình giờ nhớ mod á bác, bình thường tuần nào cũng off đã vậy còn chảnh chê off này chọn off kia..haizz giờ teo 5 tháng dùng cơm ngụi..hihi

TPHCM tăng ca F0 có thể do đang test đợt 2, số lượng người trong 1 nhà tăng hơn so đợt 1.
    Chẳng có gì vui hơn là kiểm soát dịch, full vaccine và hết giãn cách. Mình giờ nhớ mod á bác, bình thường tuần nào cũng off đã vậy còn chảnh chê off này chọn off kia..haizz giờ teo 5 tháng dùng cơm ngụi..hihi
    Có vẻ như phải đến đầu năm sau mới nới lỏng á bác, nhớ mod thì cũng vậy thui, hay bác tâm sự cho bx nghe đi cho đỡ nhớ, kkk.

Có vẻ như phải đến đầu năm sau mới nới lỏng á bác, nhớ mod thì cũng vậy thui, hay bác tâm sự cho bx nghe đi cho đỡ nhớ, kkk.
    Có thông tin 1/10 sẽ nới lỏng đó bác vì để cứu nền kinh tế chứ không thể kéo dài mãi được. TP xác nhận sẽ sống chung với virus và tập trung tiêm chủng càng nhanh càng tốt.
    Anh em nhiếp đang lên kế hoạch sắp xếp mod và gởi TP xác nhận khi nào mở cửa là đi off ngay á...🤣 🤣 chứ bx 24/24 roài..hihi

Trang 126 / 280 Đầu tiênĐầu tiên ... 2676116124125126127128136176226 ... Cuối cùngCuối cùng