Chụp ảnh cưới hay tổ chức tiệc cưới là một trong những vấn đề quan trọng mà các cặp đôi trẻ hiện nay luôn ấp ủ những ý tưởng vô cùng độc đáo cho dự định của mình. Tuy nhiên, để có một đám cưới hoàn hảo, bạn cần lên lịch làm nhiều thứ và phải chuẩn bị trước một thời gian dài. Với mong muốn vừa bớt được phần nào chi phí, vừa tiết kiệm được thời gian khi cả hai quá bận rộn với công việc riêng của mỗi người, vậy nên giải pháp đưa ra cho các cặp đôi đó chính là lựa chọn dịch vụ “cưới trọn gói”. Vậy chọn mặt gửi vàng studio nào để vừa tiết kiệm chi phí lại có bộ hình đẹp nhất, thì sau đây mình xin chia sẻ lại studio mà mình đã chọn để chụp ảnh cưới 2 tháng trước. Đó là một studio nằm ở quận Gò Vấp, tên tuổi không quá nổi nhưng bù lại thì những cặp đôi đã từng chụp ở đây hầu như đều đánh giá mức cao nhất cho studio. Và studio đó là Ngan Vo studio.
Khi đến với Ngan Vo studio mình chỉ cần nói ra yêu cầu của mình là chị chủ đã lên hẳn 1 concept, kế hoạch chụp ảnh cưới đầy đủ cho mình.
Vì mình không có nhiều thời gian rảnh nên ekip Ngan Vo studio đã tư vấn và chọn phim trường cho mình phim trường ngay trong Sài Gòn luôn, rất tiện cho vợ chồng mình di chuyển.
Về áo cưới thì điểm đặc biệt và nổi bật của Ngan Vo studio là những áo cưới độc lạ, không đụng hàng với các studio khác, nhưng rất thời thượng chứ không hề bị sến.
Và nếu có điểm để đánh giá thì mình sẽ cho Ngan Vo studio điểm tuyệt đối vì thái độ chuyên nghiệp và chụp ảnh quá đẹp luôn.
Địa chỉ: 78/17 Nguyễn Văn Khối , Phường 11, Gò Vấp