Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 22

Chủ đề: Mời tham gia photo trip Vespa Racing Sixties Bao Loc cùng với VNPhoto

Em lại ko chơi Facebook mới khổ chứ :(

Vespa bao đời nay vẫn vậy, hơn cả một chiếc xe, nó là một nguồn cảm hứng!
    Chúc các bạn trọn vẹn với chiếc xe, khoảnh khắc và con đường!

wow có chụp ảnh người mẫu trong villa kìa, để em đăng ký ngay )

1. Địa chỉ facebook của bạn:FB/sontranvn
    2. Đăng ít nhất 1 tấm ảnh do chính bạn chụp, ưu tiên ảnh chụp với mẫu, hoặc ảnh chụp xe máy, hoặc ảnh chụp sản phẩm công nghệ và sau cùng là ảnh phong cảnh, đời thường
    Có ngay: ảnh chụp với mẫu và có sản phẩm công nghệ :D

3. Bạn hãng kể vắn tắt chuyến du lịch gần nhất của mình:
    Một trong những chuyến đi gần nhất của mình là hành trình 2 ngày treking trong rừng quốc gia Bidoup, đi sâu vào lõi rừng đến Làng cổ Đưng Iar Giêng. Đây là ngôi làng của người Cil – một trong 5 nhánh người đồng bào K’Ho. Họ sống tách biệt với thế giới hiện đại, và vẫn giữ nguyên những tập tục sinh hoạt của tổ tiên cách đây nhiều thế kỷ. Đó là một hành trình cam go nhưng đầy thú vị khi được tắm đẫm không khí rừng xanh (và cả tắm mưa) rồi đi qua những đoạn đường tuy dốc đứng rất vất vả nhưng cảnh đẹp miên man. Mình được cắm trại bên bờ suối, tắm suối và bắt cá suối lên nướng ăn cứ như những ngày còn thơ ấu. Một kỷ niệm khó quên.

4. Bạn có sẵn sàng chia sẻ những hình ảnh, cảm nhận về chuyến đi và chiếc xe trong hành trình này chứ?
    Có chứ ạ :D

Em xin đăng ký ạ. Phuongleon - Trần Hùng Phương - 0902338224
    1. https://www.facebook.com/phuongleon2771986
    2. Ảnh chụp:
    Ảnh Mẫu:

Ảnh sản phẩm công nghệ:

Ảnh Phong Cảnh:

Ảnh đời thường:

3. Mình vừa đi chuyến đi cung đường ven biển đẹp nhất Việt Nam. Chuyến đi bắt đầu từ Hồ Chí Minh mình đi QL 1A và đi ra Phan Thiết bằng xe tay côn của mình, bạn đồng hành của mình bao gồm Smartphone, máy ảnh kèm 2 ống kính Tele và Wide, tiếp đó là một bạn Flycam. Mình nghĩ chân tại Kê Gà để chụp bình minh và cuộc sống đời thường tại chợ cá, mình vừa chụp máy ảnh vừa chụp Flycam để lưu lại khoảnh khắc chợ buổi sáng. Tiếp tục mình đi ra Bàu Trắng vừa ngắm cảnh vừa chụp . Sau đó mình quay lại cảng Phan Thiết để ra Đảo Phú Quý. Biển đảo trong xanh có nhiều di tích của thiên nhiên tạo nên, mình ghé lại những đảo nhỏ để khám phá và chụp lại các loài động vật hoang dã nơi đây như Rắn biển (hay gọi là Đẹn), mình dùng camera phone để quay và chụp lại các bãi san hô còn sống với những đàn cá đủ màu. Suốt chuyến hành trình mình đều di chuyễn bằng xe máy, hành trình của mình tuy xa những mình dừng lại nhiều nơi để vừa chụp ảnh vừa nghĩ ngơi. Mõi chuyến hành trình đều mang lại những điều mới mẻ cũng như thỏa sức đam mê xê dịch khám phá cũng như cảm nhận gió và nắng lan tỏa trên da.
    4. Sau mõi chuuyến đi, mình đều lưu lại cũng như chia sẽ hình ảnh và cảm nhận của mình về hành trình đó. Mình vừa chia sẽ lên trên Facebook và vừa chia sẽ vào trang báo công nghệ về nét đẹp của những nơi mình đi qua.

1 .Họ và tên : Võ Huy Khanh
    Sdt : 0348695938
    2 .Fb : http://https://www.facebook.com/huykhanh.vo
    [IMG] [/IMG]

3 .Chuyến đi gần nhất của mình là An Giang
    Xuất phát lúc 10h sáng thứ 7 từ Tp HCM lúc đi dc 5 người xe di chuyển đường N2 đi qua địa phận vùng Đồng tháp mười 2 bên ruộng lúa vàng, đồng sen rất đẹp . 12h đến địa phận đồng tháp ăn trưa nghỉ ngơi . tiếp tục di chuyển về long xuyên gặp những người bạn .
    3h Nhóm tiếp tục di chuyển về Tri tôn đi chợ , mua đồ ăn nước uống để lên núi Tô cắm trại và BBQ .11h ngủ
    5 giờ sáng thức dậy ngắm bình minh ,chụp ảnh , dọn dẹp đồ đặc xuống chân núi ăn sáng . ở Tri Tôn có các món ăn gà đốt ô nhum , cháo bò , lạp xưởng bò ... sao đó nhóm di chuyển về tp hcm
    4. Bạn có sẵn sàng chia sẻ những hình ảnh, cảm nhận về chuyến đi và chiếc xe trong hành trình này chứ?
     - Chắc chắn có . Mình rất sẵn sàng.
    Được sửa bởi Huy Khanh Võ lúc 12:42 PM ngày 30-10-2020

Cho em đăng ký tham gia photo trip này ạ.

1. Địa chỉ Facebook: https://www.facebook.com/tuananh.september/

2. Hình hồi xưa em tham gia một cuộc thi cũng do Vespa tổ chức, post cho hợp với nhãn hàng luôn

3. Vừa rồi em có một chuyến du lịch đi Quy Nhơn. Không giống những địa điểm du lịch nổi tiếng khác, Quy Nhơn là một thành phố biển có nét quyến rũ riêng rất mộc mạc, đặc biệt là văn hóa và ẩm thực.

4. Em sẵn sàng chia sẻ những hình ảnh, cảm nhận về chuyến đi và chiếc xe trong hành trình.

Em xin cám ơn BTC.
    Được sửa bởi Mr.Converse lúc 02:08 AM ngày 31-10-2020
    мя.¢σиνєяѕє (a.k.a. TOAN NGUYỄN)

em không chơi facebook cũng muốn tham gia có được không bác ơi???

Hy vọng còn kịp cho em đăng ký đi photo trip lần đầu trong đời với ạ

1/ địa chỉ FB chính chủ: https://www.facebook.com/pkhanhq/

2/ Hình ảnh tự chụp:

20180218_171538 by Khanh, on Flickr

ảnh chụp với mẫu, từ hồi mua máy chủ yếu là chụp con :D

DSCF1039 by Khanh, on Flickr

X-T20, xf 18-135
    mẫu nhà

DSCF7735 by Khanh, on Flickr

hoa hoa hoa

DSCF7835 by Khanh, on Flickr

và 1 trong những sở thích của em là chụp đồ ăn khi đi chơi cũng như daily ở nhà

Mình sẵn sàng chia sẻ về trải nghiệm của chuyến đi này và về chiếc xe :D dù gì cũng có ý định làm 1 chiếc GTS 300 HPE mà

20200614_163010 by Khanh, on Flickr
    Được sửa bởi pkhanhq lúc 08:22 PM ngày 02-11-2020

Chào các anh em.
    Danh sách đoàn đã chốt ở trang 1. Do số lượng chỗ có hạn nên team chúng ta chỉ nhận 9 thành viên tham gia, các bạn khác mong thông cảm cho ạ.

Apham sẽ thông tin thêm về các hoạt động trong chuyến đi ở post tiếp theo.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng