Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Chợ phiên Xe Đạp - Bike Bazaar

Chợ phiên Xe Đạp - Bike Bazaar

Lâu rồi không có dịp tụ tập đông vui, tranh thủ tuần sau còn rảnh, mình tổ chức Chợ phiên Đạp Chụp cho anh em cafe vui vẻ giao lưu, trao đổi, mua bán các món đồ phụ tùng xe đạp giữa các thành viên với nhau theo kiểu cũ người mới ta.
    Nhóm sẽ tổ chức theo dạng cafe thân tình, chít chát để mọi người có thể tham gia dễ dàng, anh em vào chỉ cần order nước để ủng hộ quán. Kỳ này BTC sẽ có nhiều tiết mục hấp dẫn để anh em ra về có quà.

Anh em tham gia cần đăng ký để BTC chuẩn bị không gian nha.

Chợ phiên Bike Bazaar Đạp Chụp.
    - Thời gian: Sáng thứ Bảy 06/06/2020, từ 8:30-11:30
    - Địa điểm: Tại Press Cafe, 14 Alexandre De Rhodes, Quận1 (cạnh công viên 30/4 nhà thờ Đức Bà).

Một số tiết mục nổi bật:
    1. Mini workshop về bảo dưỡng xe (Idemitsu Daphne trình diễn)
    2. Rút thăm may mắn ở các khung giờ 9, 10, 11h
    3. Sọt hàng phụ tùng bán giá 0 đồng,
    4. Quầy hàng đồng giá mến thương
    5. Đấu giá tình thương mến thương

Rồi, mời anh em ghi tên bên dưới để đăng ký tham gia. Shop nào muốn có 1 bàn để giao dịch thì ghi rõ bên dưới để BTC chuẩn bị (giới hạn 10 bàn mà thôi, đăng ký sớm để giữ chỗ). Mỗi shop vui lòng ủng hộ 1 món đồ bất kỳ cho tiết mục đấu giá hay cho vào sọt hàng miễn phí nha.

BTC sẽ sắp xếp bàn cho các shop sau tham gia:
    1. Dương apham (nhóm Đạp Chụp): giao lưu một ít đồ camping, phụ tùng xe đạp + mấy món đồ chơi giá 0 đồng
    2. Shopcatang (nhóm Đạp Chụp): Bà con chuẩn bị nhiều xèn mua đồ camping ....nha nha
    3. Anh Minh Thành (nhóm Xe đạp lang thang): Đem mấy món tinh tinh ra bán được bán + tặng anh em cho vui
    4. Chu Chu Phụng (nhóm Vòng vòng Sài Gòn): Mọi năm toàn giao nhân viên. Năm nay đích than ra giao lưu với các anh em 😉
    5. Hoang Viviu (nhóm Vòng vòng Sài Gòn): Ké 1 góc nhỏ giao lưu cùng anh em
    6. Le Khang (workshop workshop về bảo dưỡng xe + tặng quà dầu xịt vệ sinh xe Idemitsu Daphne)
    7. Một cái bàn to cho các anh em tự giao lưu, trao đổi đồ
    8. Anh Nguyễn Quý Nam Shopxedap20" (nhóm Xe Bánh Bé): xe đạp gấp + phụ tùng
    9. Cuong Miu (nhóm Đạp Chụp): phụ tùng và đồ chơi cho xe đạp + giao lưu giá té xỉu
    10. Lý Khánh Đình shop Phụ Kiện Phượt Sài Gòn
    XIN PHÉP KHÓA SỔ ĐĂNG KÝ QUẦY HÀNG Ạ.
    Được sửa bởi apham lúc 11:18 AM ngày 02-06-2020
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Deal chỉ áp dụng tại Chợ Phiên Xe Đạp cuối tuần này.

Chai xịt chống rỉ sét và rửa sên Idemitsu Daphne Japan. Giá bán lẻ 160,000 đồng/ chai. Giá Chợ phiên 120,000 đồng/ chai.

Đặc điểm của nó so với chai xịt 3M: Mùi dễ chịu hơn, chống rỉ sét, bôi trơn nghe bảo tốt hơn (giá cũng mắc hơn). Chai này thấy demo là xịt rửa sên cũng làm tuốt.

Anh em nào muốn mua thì ghi bên dưới để apham báo NPP chuẩn bị hàng nha.

Phạm An Dương

hội rất dễ thương, các buổi gặp mặt thú vị
    Tròn House

Mua đèn đeo trán Led Lenser giá chỉ 300,000 đồng tại Chợ Phiên.

Nhận thấy số tiền em bán các món hàng giá 0 đồng và anh em mua ủng hộ được 350K đồng rồi.

Em mang cái đèn này lên bán giá chỉ 300K đồng. Đây là suất của apham còn sót lại chứ bữa làm deal 590K cho ae đã bán hết.

Anh em muốn mua thì comment con số gồm 3 chữ số bên dưới đây. 21h đêm nay em sẽ quay số, ai có số gần nhất sẽ mua được đèn với giá chỉ 300K vs giá bán lẻ 800K đồng.

Hàng sẽ chỉ giao tại Chợ Phiên cho chính chủ, không nhận dùm. Anh em nào không đi chợ phiên vui lòng KHÔNG THAM GIA, để cơ hội cho các anh em khác nha.

Nói thêm là vừa rồi mình nhờ 1 bạn leader trek cung Tà Năng Phan Dũng, test xài nguyên đêm, ổng bẩu "cây đèn này ổn áp phết"

Rồi, mời anh em mua ạ.

Phạm An Dương

Đi Chợ Phiên Đạp Chụp cuối tuần có gì vui nào.

1. Thứ nhất là gặp mọi người cùng đam mê xe đạp là quá vui.
    2. Thứ 2 thanh lý nhiều món đồ cho các anh em. Mặc dù không gian còn nhỏ, hẹp nhưng thấy các shop giao lưu ì xèo. Nghe bảo doanh số hôm nay gấp 3 lần chợ phiên cuối năm.
    3. Thứ 3 là mình cho bạn nhỏ thực tập bán hàng. Bạn ấy phải ra chợ từ năm 3 tuổi đến giờ. Thấy cũng tội mà thôi kệ. Kkk

$$$$Năm nay chợ đông vui mua bán tấp nập hơn mọi năm, quá thành công @@@@@

Source: https://www.facebook.com/pham.duong/...58283720657357
    Phạm An Dương