Trang 207 / 250 Đầu tiênĐầu tiên ... 107157197205206207208209217 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 2,061 đến 2,070 / 2491

Chủ đề: Đen và Trắng, cảm xúc từ sự giản đơn...

Này thì mờ!

Marbella by Dat's Photos, on Flickr

Ảnh của em chỉ ít nét thôi hi hi...

_7K29913 bw by Sau No, on Flickr

Em ít có hứng thú với Sony,cơ mà bà con chơi nhiều đôi lúc cũng làm em lăn tăn.

_7K29904 bw by Sau No, on Flickr

Quote Được gửi bởi Văn Khoa View Post
    He he, chỉ chuyển qua b&w rồi upload thì lẹ thôi. Con chim dễ thương quá, mà bác đang làm gì mà lông mày nó dựng đứng lên hết vậy? 😀

Cuộc đời sung sướng nhất là cầm máy ảnh lang thang khắp nơi.
    Em không biết vì sao lông tóc nó như vậy. Mới đầu tưởng là bị dính dây nhựa gì ở đây không, nhưng check internet thấy cũng có nhiều hình giống vậy. Chắc nó đang tuổi dậy thì.

Bác nói đúng. Cầm máy lang thang là sướng. Nhưng sướng nhất thì phải cầm 🔴 đi lang thang :-)

Quote Được gửi bởi Thang Le View Post
    Em ít có hứng thú với Sony,cơ mà bà con chơi nhiều đôi lúc cũng làm em lăn tăn.
    Có Sony đây bác Thang Le 😁

Các bác nào đang ngắm nghía bộ TOPAZ thì hiện giờ đang on sale Black Friday đến thứ 2. Cộng thêm code "rumor" nữa thì tổng giá là 85USD! Bộ Topaz bao gồm Denoise, Sharpen và Gigapixel.

Topaz D & S by Joseph luong, on Flickr
    hm...

em chụp MF nên hơi out
    “The best thing about a picture is that it never changes, even when the people in it do.”

Quote Được gửi bởi joseph.luong View Post
    Em không biết vì sao lông tóc nó như vậy. Mới đầu tưởng là bị dính dây nhựa gì ở đây không, nhưng check internet thấy cũng có nhiều hình giống vậy. Chắc nó đang tuổi dậy thì.

Bác nói đúng. Cầm máy lang thang là sướng. Nhưng sướng nhất thì phải cầm 🔴 đi lang thang :-)

Có Sony đây bác Thang Le 😁

Các bác nào đang ngắm nghía bộ TOPAZ thì hiện giờ đang on sale Black Friday đến thứ 2. Cộng thêm code "rumor" nữa thì tổng giá là 85USD! Bộ Topaz bao gồm Denoise, Sharpen và Gigapixel.

Topaz D & S by Joseph luong, on Flickr
    Con chim dể thương!

Dạo này "lớn tuổi" em hay thích con này,con kia. Mà chỉ thích ngắm,nựng chút,không dám nuôi

Ngày trước,em hay vọc vạch mấy cái đồ điện tử Japan nói chung nên có ít ác cảm với đồ Sony á bác @joseph.luong.

Em qua cái thời thích chụp "nét ơi là nét" rồi, giờ chuyển qua soft focus

Chưa tới Giáng Sinh mà đã ham ăn Tết!

_7K29882 bw by Sau No, on Flickr

… Các bác nào đang ngắm nghía bộ TOPAZ thì hiện giờ đang on sale Black Friday đến thứ 2. Cộng thêm code "rumor" nữa thì tổng giá là 85USD! Bộ Topaz bao gồm Denoise, Sharpen và Gigapixel.
    Cám ơn bác JL đã cho cái rebate code. “Cầm máy lang thang là sướng. Nhưng sướng nhất thì phải cầm 🔴 đi lang thang :-)” …

Marbella by Dat's Photos, on Flickr

long long way by Khanh Nguyen, trên Flickr

anh kỹ sư đi kiểm tra chất lượng đoạn đường tàu sửa chữa

@bác Văn Khoa: Em nghe Topaz lâu rồi nhưng chưa thấy cần thiết nên chưa tính mua. Sau khi chụp air show và chim sau vườn, và mới gần đây bác windypham share thêm vài ảnh pp với Topaz nên em quyết định dùng. Công nhận khử noise và sharpen rất tốt.

@bác Thang Le: Em thì chưa mơ đến Tết. Giờ bên đây mùa đông bắt đầu nên ai cũng háo hức đợi Noel. Qua Noel thì thời tiết cảnh vật càng thê lương hơn nên lúc đó nghĩ đến Tết cũng chưa muộn :-)

Hôm nay em chơi selective colour.
    F35A Lightning II Demo by Joseph luong, on Flickr
    hm...

@bác Văn Khoa: Em nghe Topaz lâu rồi nhưng chưa thấy cần thiết nên chưa tính mua. Sau khi chụp air show và chim sau vườn, và mới gần đây bác windypham share thêm vài ảnh pp với Topaz nên em quyết định dùng. Công nhận khử noise và sharpen rất tốt.

@bác Thang Le: Em thì chưa mơ đến Tết. Giờ bên đây mùa đông bắt đầu nên ai cũng háo hức đợi Noel. Qua Noel thì thời tiết cảnh vật càng thê lương hơn nên lúc đó nghĩ đến Tết cũng chưa muộn :-)

Hôm nay em chơi selective colour.
    F35A Lightning II Demo by Joseph luong, on Flickr
    Ảnh này đẹp và ấn tượng quá bác ạ

Nhân có chuyến hàng gởi đi,em ké vào mấy tấm thiệp chúc tết sớm cho mấy bà chị em bên CND,thiệp Giáng sinh VN không đẹp em gởi luôn thiệp tết có vẻ hay và ý nghĩa hơn.

_7K29869e by Sau No, on Flickr

Trang 207 / 250 Đầu tiênĐầu tiên ... 107157197205206207208209217 ... Cuối cùngCuối cùng