Trang 26 / 250 Đầu tiênĐầu tiên ... 1624252627283676126 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 251 đến 260 / 2491

Chủ đề: Đen và Trắng, cảm xúc từ sự giản đơn...

Quote Được gửi bởi NBR View Post
    Cảm ơn bác ThangLe,
    được bác khen khoái quá, em lên tiếp một tấm nữa ...

810&24-70E_LauDaiTrenDinhNui by Bao Pham HP, trên Flickr
    nhìn thật ma mị anh ạ :3. 2 tấm đều đẹp nhưng em thích nhất tấm này

#Iphone6 Sego lily

Em có 1 đề nghị:Bình ảnh.Bức ảnh up lên nếu các bác thấy đẹp hay Ok thì có thể khen hoặc không nói gì.Nếu tấm ảnh có gì đó sai sai thì chúng ta góp ý để học hỏi lẫn nhau?Quan trọng là người góp ý phải thật chân tình,tránh sự chỉ trích,người được góp ý phải thật bình tĩnh(tâm an kk).Hy vọng sẽ nâng cao kỹ năng hơn.Cứ thử 1 time ngắn xem sao,nếu sa vào sự bươi móc,hằn học...thì chúng ta Stop lại.Mấy bác nghĩ sao?
    Được sửa bởi moitapchuphinh lúc 09:10 PM ngày 29-11-2019

Quote Được gửi bởi NBR View Post
    Tiếp một tòa lâu đài khác...

810&24-70E_LauDaiTrenDinhNui by Bao Pham HP, trên Flickr
    Như tấm này của NBR:Đường cắt ngang(cutting line là điều nên tránh,nhưng ở đây em lại thấy đẹp!?Vì nó bó gọn lại và làm bật lên cái"Lâu đài tình ái" nên em thấy hay hay?!

Quote Được gửi bởi moitapchuphinh View Post
    Em có 1 đề nghị:Bình ảnh.Bức ảnh up lên nếu các bác thấy đẹp hay Ok thì có thể khen hoặc không nói gì.Nếu tấm ảnh có gì đó sai sai thì chúng ta góp ý để học hỏi lẫn nhau?Quan trọng là người góp ý phải thật chân tình,tránh sự chỉ trích,người được góp ý phải thật bình tĩnh(tâm an kk).Hy vọng sẽ nâng cao kỹ năng hơn.Cứ thử 1 time ngắn xem sao,nếu sa vào sự bươi móc,hằn học...thì chúng ta Stop lại.Mấy bác nghĩ sao?
    Hy vọng mọi chuyện diễn ra như ý a mong muốn, chứ bên em có người thật sự cực kỳ quá khích ... chuyện ko có gì kéo dài hơn 10 trang ... rốt cuộc ai cũng ngán góp hình

Iphone6

Được sửa bởi petertruong83 lúc 04:10 AM ngày 30-11-2019

Em hoan nghênh ý kiến của bác và rất vui khi được ai đó khen hoặc góp ý một cách nhẹ nhàng, chân tình.

Nhưng để góp ý cho người khác là một việc không phải ai cũng làm được, vì vậy anh em mình hàng ngày vẫn post hình giao lưu như bình thường, gặp tấm hình nào đẹp hoặc có điểm nào đó chưa “ưng” ta có thể viết vài dòng bình luận ạ, nhưng xin lưu ý như anh đã cẩn thận đề cập phía trên là “tránh chỉ trích, nặng lời” với nhau bởi suy cho cùng ngoài cái sự muốn giao lưu, học hỏi thì ai vào đây cũng với mục đích thư giãn, tìm niềm vui, giải tỏa căng thẳng trong công việc và cuộc sống.
    Vì vậy em vẫn xin nhắc lại câu quen thuộc : “Vui là chính”

Chúc anh em luôn cảm thấy vui vẻ thoải mái và cả sảng khoái nữa khi ghé thăm, giao lưu, post hình tại đây !

Chúc anh em vui vẻ cuối tuần !!!

810&24-70E_VuiLenNao by Bao Pham HP, trên Flickr

Như tấm này của NBR:Đường cắt ngang(cutting line là điều nên tránh,nhưng ở đây em lại thấy đẹp!?Vì nó bó gọn lại và làm bật lên cái"Lâu đài tình ái" nên em thấy hay hay?!
    Cảm ơn bác SonNguyen thấy cái “hay hay” trong cái “chưa được” ạ !

Quote Được gửi bởi petertruong83 View Post
    Hy vọng mọi chuyện diễn ra như ý a mong muốn, chứ bên em có người thật sự cực kỳ quá khích ... chuyện ko có gì kéo dài hơn 10 trang ... rốt cuộc ai cũng ngán góp hình

Iphone6

Cảm ơn bác PeterTruong đóng góp ý kiến và luôn nhiệt tình ạ...

810&105f2.8G_Af&Mf by Bao Pham HP, trên Flickr

Em chỉ vui đùa chút chứ ít dám bình ảnh một ai(trừ bác NBR,bác í là "mối quen" hehe).Giống như một ông thợ mày mò với vốn kiến thức hạn hẹp,em đa phần chụp và xem ảnh theo cảm xúc chứ không theo thông số hoặc bố cục nhất định nên khá rụt rè góp ý ảnh...

Nhiều khi nghĩ lại mình làm phiền các bác trong đây về những tấm ảnh bất chợt hoặc vu vơ của mình...

_72K5685_BW by Thắng Hoàng, on Flickr

Vậy thôi cho em rút lại ý kiến nghe.Ta cứ típ tục thư giản,nhẹ nhàng,thảnh thơi!Vui là chính kk
    [IMG]MJ7_0058-1 by Son Nguyen, on Flickr[/IMG]

Vậy thôi cho em rút lại ý kiến nghe.Ta cứ típ tục thư giản,nhẹ nhàng,thảnh thơi!Vui là chính kk
    [IMG]MJ7_0058-1 by Son Nguyen, on Flickr[/IMG]
    Chắc ngày trước bác sinh sống tại Đà Lạt(xem ảnh em đoán vậy!)...Mấy cảnh này em từng xem mấy bác trên fb nhưng ảnh bác chụp em vẩn thấy có gì đó man mác(chắc do "hiệu ứng" của ảnh Trắng-Đen);đẹp bác ạ! Em rất thích những tấm ảnh phong cảnh có từng lớp phân ra rõ ràng như vậy.

Chơi trong đây mấy năm mà hình như chưa ai góp ý ảnh của em...Chơi trên fb có mấy bác góp ý cho em khá nhiều,em rất biết ơn các bác ấy,thế nên ảnh em các bác cứ "Chém" thoải mái dù biết cảm nhận ảnh ít ai giống ai_P/s: À quên! Hình như có đôi lần bác NBR có chiếu cố ảnh em hihi.

Ảnh mới chụp tối qua khoe liền...

_72K5670_BW by Thắng Hoàng, on Flickr

Trên tinh thần vui là chính, em lại lên tấm "cơm chiên".

DSC_0807 by Duc Thuan, trên Flickr

p/s: hình của bác Son Nguyen rất đã mắt, Đà Lạt thật tuyệt.

Trang 26 / 250 Đầu tiênĐầu tiên ... 1624252627283676126 ... Cuối cùngCuối cùng