Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15

Chủ đề: Góp vui với bà con 10

Công nhận bác chụp đẹp thật , nhưng em thấy hầu như ảnh nào cũng đi kèm năm bảy cái ảnh con , xem một lúc thấy hơn rối mặt bác ạ .
    Em thích nhất cái ảnh cuối , bác chụp được cả hai đôi chim đang bay trên trời công nhận ý nghĩa và đẹp thật , tiếc là có cái bãi đá và người đi xe máy lẫn vào ảnh , nếu không thì tuyệt tác !
    Think different

Bộ ảnh của bác công phu thật. Em thích tấm bên đống lửa.
    Tấm cuối có thể dùng photoshop xử đống đá và người phía sau dễ dàng mà, còn đôi chim em nghi ghép quá ) chớ phối cảnh như thế 2 con chim to gần bằng cái mái nhà rồi

chụp đẹp quá, nhưng minhg thấy làm ps hơi dối

Góp ý chân thành là bác cố tận dụng nhiều ảnh quá cho bõ công chụp a?MÌnh nghĩ như thế:cố quá là quá cố đấy.Dù có là album cỡ lớn đi chăng nữa thì nhiều hình nhỏ vẫn cứ là nhiều hình nhỏ bạn ạ.Mỗi 1 trang phải có 1 chủ thể nổi bật,chứ kô nên lấy nhiều ảnh liên quan để làm nổi bật 1 chủ đề.Các trang của bác vô hình chung trở nên kô có chính và phụ rõ ràng,ngưỡi xem phải lia mắt đến rất nhiều hình khác nhau,sẽ kô có tg mà tập trung cho hình chính đấy.Bác cứ nhìn trang cuối của bác ấy?có only 1 phát đúng kô?Ai cũn khen luôn đấy thây....

cảnh đẹp cô dâu chú dể tương đối tự nhiên, nhưng bạn thiết kế theo mình thấy hơi dối nhiều hình nhỏ quá. Thân !

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12