Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Hỏi về dịch vụ mua hộ, ship hàng từ ebay về Việt Nam

Hỏi về dịch vụ mua hộ, ship hàng từ ebay về Việt Nam

DẠ, tình hình là em muốn mua một món hàng từ ebay về Việt Nam, trước nhớ trong forum có anh nào đó làm dịch vụ, mà giờ ko thấy nữa nên lên đây hỏi. Search Google ra thấy có nhiều dịch vụ như sau
    • giaonhan247
    • weshop
    • shipmyvina
    • xanhlo
    • chuyenhangus

Em muốn hỏi các bác là có ai từng dùng các dịch vụ này bao giờ chưa ạ?
    nếu có thì cho em xin hỏi cái nào uy tín để em mua hàng ạ?

Còn nếu có bác nào nhà mình có dịch vụ này thì cũng cho em xin báo giá luôn nhé

Em cám ơn nhiều
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.

Quote Được gửi bởi nglesangtc View Post
    DẠ, tình hình là em muốn mua một món hàng từ ebay về Việt Nam, trước nhớ trong forum có anh nào đó làm dịch vụ, mà giờ ko thấy nữa nên lên đây hỏi. Search Google ra thấy có nhiều dịch vụ như sau
    • giaonhan247
    • weshop
    • shipmyvina
    • xanhlo
    • chuyenhangus

Em muốn hỏi các bác là có ai từng dùng các dịch vụ này bao giờ chưa ạ?
    nếu có thì cho em xin hỏi cái nào uy tín để em mua hàng ạ?

Còn nếu có bác nào nhà mình có dịch vụ này thì cũng cho em xin báo giá luôn nhé

Em cám ơn nhiều
    Bác mua hàng mới hay hàng used? đấu giá?
    Nếu hàng mới thì có fpt liên kết với fado đó, mình thấy phí ship cũng hợp lý
    Còn dịch vụ ship hàng hộ thì mình cũng đang tìm chỗ uy tín mà chưa được

mình mua hàng Used thôi bác à
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.

Sao không đọc trang 1 topic mua hàng ebay của anh ta. Trong forum mình đây thôi vào box mua bán thiếu gì anh làm cái đó cho em tại sao em phải đi kiếm rồi lại lo lắng họ có tin tưởng không? Em có quen anh blurrist không? Nếu em có em nhờ anh Trung victory963 làm cho em, anh ấy bây giờ phải quen anh ấy mới làm giúp và an toàn 100%.

Anh có msg cho em về việc kết nối FB group với anh em có đọc chưa, anh không thấy em trả lời msg cho anh.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Sao không đọc trang 1 topic mua hàng ebay của anh ta. Trong forum mình đây thôi vào box mua bán thiếu gì anh làm cái đó cho em tại sao em phải đi kiếm rồi lại lo lắng họ có tin tưởng không? Em có quen anh blurrist không? Nếu em có em nhờ anh Trung victory963 làm cho em, anh ấy bây giờ phải quen anh ấy mới làm giúp và an toàn 100%.

Anh có msg cho em về việc kết nối FB group với anh em có đọc chưa, anh không thấy em trả lời msg cho anh.
    DẠ, em cám ơn anh, em đã thấy và đăng ký vào group rồi ạ.

Hahaha, cái topic của anh lâu nay em toàn đọc từ trang 800 trở đi mà lâu lắm rồi ko đọc lại trang 1 cho nên ko nhớ luôn, chỉ nhớ là có thấy mà tìm ko ra, hahaha, sorry anh
    Được sửa bởi nglesangtc lúc 09:37 AM ngày 28-08-2019