Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2

Chủ đề: Ứng dụng chụp ảnh phiên bản "trẻ em" của chính bạn

Ứng dụng chụp ảnh phiên bản "trẻ em" của chính bạn

Nếu bạn đang tò mò rằng bạn bè trên Facebook mình kiếm đâu ra những tấm hình nhìn như trẻ em của họ, thì thật ra họ chỉ sử dụng một ứng dụng trên smartphone để tạo ra bức ảnh đó mà thôi. Bài viết này sẽ hướng dẫn chi tiết cách chụp ra một bức ảnh trẻ em của chính bạn nhé.

Đầu tiên, các bạn tải về ứng dụng Snapchat, đây là ứng dụng mạng xã hội chụp ảnh, nhưng tạm thời chúng ta chỉ quan tâm đến cách làm sao ra được ảnh thôi nhé!

Sau khi tải ứng dụng về và đăng nhập xong, bạn sẽ thấy ứng dụng có giao diện khá giống với các ứng dụng chụp ảnh thông thường khác như B612, SODA,...

Điểm đặc biệt của ứng dụng này là mặc dù không có nhiều hiệu ứng như những ứng dụng kia, nhưng nó lại có những filter có thể biến bạn thành trai, gái, già, trẻ rất thú vị.

Sau khi chụp xong, ứng dụng sẽ không tự động lưu ảnh vào album, mà bạn phải bấm lưu để lưu vào tài khoản của mình, sau đó vào trang ảnh cá nhân của ứng dụng để tải về máy.

Chúc các bạn vui vẻ với mẹo chụp ảnh thành trẻ con, nam, nữ này nhé.

Biết là một trò giải trí rất vui, nhưng bạn có thể tạo cơ hội cho những ứng dụng này lấy đi nhiều thong tin của bạn đấy, thậm chí rất nguy hiểm, các nghệ sĩ hàn quốc đã dính phải vấn nạn chuộc tiền vì các ứng dụng này rồi đấy
    Tròn House