Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 14 / 14

Chủ đề: Dư luận viên Trung Quốc: ‘Chống Mỹ là công việc, định cư ở Mỹ là cuộc sống’

Quote Được gửi bởi langthangsg06 View Post
    Cho em hỏi anh ( chị ) Ngọc Huơng là sao gọi bạn Rồng ?
    - xin mời bạn xem ở đây nhe :

http://www.vnphoto.net/forums/showth...13817&page=128

Cảm ơn BQT đã dẹp bỏ cái toilet và vệ sinh đóng phân trong diễn đàn và xóa đi thèng nói 'tôi nói đồng bào có nghe rõ không' để pà con không bực mình với tên rồng lộn chuyên ăn cứt với liếm đít thèng tập. Hế hế hế

Finally, điều mà em mong mỏi từ bao lâu nay đã đến sau khi ban quản trị của diễn đàn đã hết kiên nhẫn và quyết trí làm sạch diễn đàn. Cái gì thái quá đến độ vô bổ, vô ích và đa phần là triệu chứng bệnh hoạn cá nhân thì cũng sẽ đi đến kết thúc, dù trong tay BQT. Em thì em sẽ đi xa hơn một tí là từ giờ trở đi, BQT nên chặn ngay từ IP address của người xả rác.

Có điều là em nhớ bác truth, bác ấy rất sắc sảo, em mong đọc bài của bác ấy trong này nhiều hơn.

Quote Được gửi bởi langthangsg06 View Post
    Em chỉ thắc mắc là sao họ muốn có tự do , mà họ vẫn muốn những người khác bị kèm kẹp , em không hiểu là ở chổ này bác ạ .
    Em cùng ý với bác lao_ong, họ có ngày nay vì nhờ công cách mạng, chứ ko phải là đi kinh tế mới. Cho nên sống hay chết ở đâu họ cũng phải bảo vệ thành trì của họ.
    Bác cứ nghĩ 1 người bị tịch thu tài sản, đuổi từ SG về Cà Mau nuôi muỗi, họ bênh nổi ko?

Mọi sự có lý do hết. Em cũng biết nhiều người giống vậy lắm. 1 số người trẻ sau này ăn học giỏi nhưng cũng bênh. Cái này thì có hơi khác 1 chút, chủ yếu lý do là họ cảm thấy họ thành công ở VN, thì VN là tốt rồi, sao lại chê?
    Điểm chung nhóm này thì lại ít tiếp xúc với XH bên ngoài nên tư tưởng gò bó, dù IQ cao nhưng lại kém hiểu biết.

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12