Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: Sờ mông, sờ đùi là bày tỏ yêu thương chứ không phải dâm ô.

Sờ mông, sờ đùi là bày tỏ yêu thương chứ không phải dâm ô.

Các anh em chú ý nhé

Theo cuộc họp báo ngày 6/3/2019 tại huyện Việt Yên, Bắc Giang xử vụ án thầy giáo dâm ô nữ sinh thì bác Nguyễn Đại Lượng - Phó Chủ Tịch UBND Huyện Việt Yên đã nói là hành vi sờ mông, sờ đùi là bày tỏ yêu thương, đùa vui với học sinh thôi chứ chưa phải hành vi dâm ô.

https://www.facebook.com/tintucvtv24...6797153199633/

Cho nên là lỡ như bác nào có yêu thương, đùa vui gì thì giới hạn ở 2 cái chổ là mông và đùi thôi nhé.

P/S Ai biết vợ và con gái lão này ở đâu chỉ giùm để em đi bày tỏ yêu thương và đùa vui tí
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.

sống ở VN hơn 40 năm rùi nên việc này là RẤT BT ....hi ! bởi vậy thằng MINH BÉO mới chỉ bị bắt ở Mỷ ...còn ở VN thì không

Bác lạ gì mấy thứ này, đầy ra. Riết nhiều quá ko ai quan tâm luôn. Cứ tự nhủ ko phải chiện của mình.
    Riết XH vô cảm.

trẻ em ở VN hầu như kg dc bảo vệ - ở Mỹ , chỉ cần có ý định dâm ô trong tư tưởng thì đã bị tóm rồi

Haiz, bởi vậy mà sống ở thiên đường như em, nhiều khi cũng khổ lắm, có con là cứ phải theo bảo vệ nó suốt ( dù con em là 2 thằng con trai đó ) Vì mấy thể loại này nó được mấy kẻ có quyền, có tiền bảo vệ mà
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.

Đọc tiêu đề em thắc mắc không hiểu sao PCT huyện mà nói không suy nghĩ gì, xem bài với video thì chả thấy cái gì có liên quan đến tiêu đề. Đúng là báo mạng. Mà em thấy mấy bác có vẻ tin vào báo mạng của VN nhỉ ???
    May là em ở VN, chứ với cái tình trạng "dâm ô trong tư tưởng" của em thì chắc chỉ ở Mỹ được 30 min là tèo )