Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3

Chủ đề: Flash YN-468II không dùng được ETL

Flash YN-468II không dùng được ETL

Đèn Flash YN-468II không dùng được ETL với Cannon 80D chỉ có thể dùng chế độ M,mà lúc được lúc không nhưng với dòng 3 số thì lại bình thường.Có ai bị giống mình không?
    entry body+cheap lens

Hồi trước em bị như vầy với một cái flash khác, theo em đoán thì là do ko tương thích vì cái body quá mới, nên flash nó chưa hiểu được. Nếu như hãng Flash YN có update firmware cho Flash thì sẽ dùng được, còn ko được thì bác che hết các chân flash đi, chỉ đánh bằng 1 chân tiếp xúc ở giữa duy nhất thì sẽ chơi dc M
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.

Quote Được gửi bởi nglesangtc View Post
    Hồi trước em bị như vầy với một cái flash khác, theo em đoán thì là do ko tương thích vì cái body quá mới, nên flash nó chưa hiểu được. Nếu như hãng Flash YN có update firmware cho Flash thì sẽ dùng được, còn ko được thì bác che hết các chân flash đi, chỉ đánh bằng 1 chân tiếp xúc ở giữa duy nhất thì sẽ chơi dc M
    Chắc bác nói đúng,mình cũng nghĩ nó không tương thích vì quá cũ,cũ đến nổi vào trang của hãng không thấy model đó luôn.
    entry body+cheap lens