Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 13 / 13

Chủ đề: A7ii mới mua bị lỗi giúp em với :(

Quote Được gửi bởi tkts View Post
    *Update:
    Do lỗi ngày càng nặng nên hôm bữa em có đem máy ra 151 Đinh Tiên Hoàng thì được họ báo là lỗi main cần thay, ok em thay và chiều nay nhận lại. Lúc nãy mở máy thử chụp MF thì phát hiện nút MF/AF bị hư Từ trước giờ em chưa thấy máy ảnh nào bị lỗi tào lao như này
    Sony đã cho em một cú sốc quá lớn, không thể tin được về chất lượng máy cũng như dịch vụ bảo hành của sony, máy em mua đến giờ được 20 ngày thôi. Thật sự thì em thấy kĩ thuật bên 151 Đinh Tiên Hoàng quá tệ. Rất nản luôn
    Canon ơi, anh nhớ em quá, một ngày nào đó anh sẽ trở về bên em....
    Như vậy có lẽ bác không có duyên với Sony rồi
    Em từ Sony SLT rồi đến a7, giờ a7mk3 tuy được vài tháng nhưng vẫn bình thường.
    Thôi bác ráng sửa cho xong máy rồi đem bán đổi camera khác vậy.
    hm...

Quote Được gửi bởi joseph.luong View Post
    Như vậy có lẽ bác không có duyên với Sony rồi
    Em từ Sony SLT rồi đến a7, giờ a7mk3 tuy được vài tháng nhưng vẫn bình thường.
    Thôi bác ráng sửa cho xong máy rồi đem bán đổi camera khác vậy.
    haha giờ chỉ biết cười thôi bác ơi, hư nút xong giờ nó lại bị lỗi focus không được nữa bên chỗ ttbh người ta nói để họ xem xét có gì chiều nay họ sẽ bảo có được thay máy mới hay không. Haizz, giờ đang rối tung lên luôn

*Update: Bên đó không đổi máy mới, lúc đầu còn không nhận lỗi focus nữa chứ, giờ em đã gửi máy và phải tiếp tục đợi đợi và đợi.... Mua cái máy vui chưa thấy đâu mà đã mệt mỏi quá rồi

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12