Trang 6 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 87

Chủ đề: Sony news & rumours 2019!

Quote Được gửi bởi kevinle4230 View Post
    Thật ra chúng ta chỉ cần 1 quả thận cũng sống được, cho nên chắc chắn em bán thận tậu cái A9II
    Vậy thì cuối cùng nên gọi Bác là đại gia bán máu hay đại gia bán thận?

Quote Được gửi bởi dtdan89 View Post
    Hâm mộ anh Kevin ở khoản “Gear luôn thiếu vài món”
    Bác có thấy qua dàn đại bác của Bác Kevin chưa? Bảo đảm bắn bất cứ loại hình scape nào cũng thủng.
    Được sửa bởi BonVoyage lúc 01:01 AM ngày 20-07-2019

Quote Được gửi bởi BonVoyage View Post
    Vậy thì cuối cùng thì nên gọi Bác là đại gia bán máu hay đại gia bán thận?

Bác có thấy qua dàn đại bác của Bác Kevin chưa? Bảo đảm bắn bất cứ loại hình scape nào cũng thủng. )
    Dạ cái gì có giá bán hết ạ. Xui là hết trẻ sung sức chứ ai muốn mua xác em bán luôn. He he he

Bác nói nhỏ tí, máy móc lens thì em phải chia ra giấu đủ chỗ để con mèo nhỏ nhắn nhà em không thấy. Chứ không thì em chết chắc. Quỳ gối lâu mỏi lắm bác à.
    Gear còn đang thiếu vài món.

Dạ cái gì có giá bán hết ạ. Xui là hết trẻ sung sức chứ ai muốn mua xác em bán luôn. He he he
    Bác nói nhỏ tí, máy móc lens thì em phải chia ra giấu đủ chỗ để con mèo nhỏ nhắn nhà em không thấy. Chứ không thì em chết chắc. Quỳ gối lâu mỏi lắm bác à.
    Si nghỉ lại, em thấy nên gọi Bác là đại dza tình anh biển rộng. Súng ống kiểu nào cũng ko đủ. Quyết hi sinh cái xác bô lão vì nghệ thực.

Thật ra chúng ta chỉ cần 1 quả thận cũng sống được, cho nên chắc chắn em bán thận tậu cái A9II
    Thật không thể ngờ với dàn gear khủng của bác mà bác vẫn....còn thận để bán
    hm...

Quote Được gửi bởi BonVoyage View Post
    Si nghỉ lại, em thấy nên gọi Bác là đại dza tình anh biển rộng. Súng ống kiểu nào cũng ko đủ. Quyết hi sinh cái xác bô lão vì nghệ thực.
    ặc, em còn trẻ lắm ạ, kêu bô lão tổn thọ em chết, hic hic. Em chơi vài ống thôi, thua xa nhiều anh em bên này. Dàn gear của em chỉ là số lẻ so với mấy người kia thôi.

ặc, em còn trẻ lắm ạ, kêu bô lão tổn thọ em chết, hic hic. Em chơi vài ống thôi, thua xa nhiều anh em bên này. Dàn gear của em chỉ là số lẻ so với mấy người kia thôi.
    Thực ra nếu em bắn giỏi được như Bác em cũng dám chơi lớn. Dã là hobby thì ko giới hạn. Có người thích fast cars, có người thích fancy watches, có người thích collect stamps ... Có khả năng thì thoải mái. Mà em nhìn mậy cái ống của Bác thấy muốn gảy vai, gãy tay. Tưởng tựng đi du lịch ma vác theo cái đống của nợ náy chắc em chớt

Sau Sony a7R4 tuần trước thì hôm nay Sony cho ra thêm một camera nữa.

Super Compact RX100VII

hm...

Quote Được gửi bởi joseph.luong View Post
    Sau Sony a7R4 tuần trước thì hôm nay Sony cho ra thêm một camera nữa.

Super Compact RX100VII

Đọc specs đã quá, mà em còn cái Leica D-Lux lâu lắm rồi chưa đụng đến, mua cái này nữa chắc vợ chửi nghe đã luôn.

Quote Được gửi bởi joseph.luong View Post
    Hôm qua Sigma cho ra 3 chiếc lens thiết kế riêng cho body mirrorless và một camera FF nhỏ nhất thế giới.

Sigma 35mm f/1.2 DG DN Art $1499

* 3 thấu kính SLD giúp giảm CA & color fringing
    * HSM motor giúp lấy nét nhanh & êm
    * vòng xoay khẩu có nút tắt click
    * 11 lá khẩu tròn
    * Weather-resistant

.
    He he, các bán đoán lens này là lens gì đây?

_X2_3419 by kevinle4230, on Flickr

Lâu quá không có news hay rumors gì. Hôm nay có vài news & rumors chia sẻ với các bác.

News:
    Hãng Viltrox vừa giới thiệu 3 chiếc lens cho crop APS-C ngàm E và hỗ trợ AF.
    - Viltrox 23mm f/1.4
    - Viltrox 33mm f/1.4
    - Viltrox 56mm f/1.4

Sau khi ra 17-28mm f/2.8 tháng 6 năm nay, thì Tamron hôm nay có một video teaser sẽ cho ra 4 lens mới.

Chưa biết khi nào sẽ Tamron sẽ cho biết thêm về các lens này. Chắc cũng một ngày gần đây thôi. Dựa trên video thì chắc chắn là sẽ có một cái tele zoom f/2.8 để hoàn thành bộ trinity của Tamron. Còn 3 lens kia có lẽ prime và kích cỡ ngang nhau.

Rumors:
    Sony khoảng tuần sau sẽ cho ra 2 chiếc APS-C camera . Và sau đó sẽ có cho ra thêm một FF nữa.
    hm...

Trang 6 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... Cuối cùngCuối cùng