Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Rủ rê đi Chợ phiên đồ chơi và đồ dùng đã qua sử dụng của trẻ em

Rủ rê đi Chợ phiên đồ chơi và đồ dùng đã qua sử dụng của trẻ em

Chợ phiên mua bán và trao đổi đồ chơi và đồ dùng đã qua sử dụng của trẻ em.

Anh em ai có con nhỏ sẽ quan tâm đến chợ phiên này nè.

Rủ rê đi Chợ phiên đồ chơi và đồ dùng đã qua sử dụng của trẻ em
    Lúc 8:00 Chủ nhật ngày 6/1/2019
    Tại Yesterday Piano Cafe

140/21 Trần Huy Liệu f15 Phú Nhuận TP HCM ( đi từ hướng Hoàng Văn Thụ vào - Bãi giữ ô tô 148 Ng Trọng Tuyển cách 50m )

Nội dung họp chợ :
    Các bà mẹ bỉm sữa có thể trưng bày đồ chơi hoặc đồ dùng trẻ em đã qua thời kỳ sử dụng do các cháu đã lớn - để giải phóng không gian chứa trong nhà hãy cùng nhau chia sẻ cho người cần dùng khác— mong các phụ huynh và các cháu cùng tham gia với giá bán thật hấp dẫn nha!

- Ngoài ra chương trình còn nhận quà tặng đồ chơi hoặc quần áo trẻ em từ thiện - Quán sẽ tổ chức thăm hỏi và tặng cho các cháu nhỏ cơ nhở đang cần những món quà ya nghĩa trong dịp Tết Nguyên Đán sắp đến.

- Mỗi người tham gia ( người bán cũng như người mua ) chỉ cần mua một coupon đổi thức uống trị giá 39.000 đ
    người bán có thể chọn một góc trưng bày sản phẩm phù hợp.

ANh em VNPhoto có nhu cầu đăng ký 1 góc giao dịch thì hú với apham nha.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Cám ơn AD đã chia sẻ.
    Trước đây mình cũng có ý tưởng, mở 1 group trên fb là nơi các ông bố bà mẹ bỉm sữa có thể trao đổi mua bán với nhau món đồ chơi còn tốt và đã qua sử dụng của con mình với giá chỉ 10k.

Quote Được gửi bởi Redpcshop View Post
    Cám ơn AD đã chia sẻ.
    Trước đây mình cũng có ý tưởng, mở 1 group trên fb là nơi các ông bố bà mẹ bỉm sữa có thể trao đổi mua bán với nhau món đồ chơi còn tốt và đã qua sử dụng của con mình với giá chỉ 10k.
    Hay quá bác, anh em có cùng ý tưởng.

Hay là mình cùng mở group đồ chơi 1usd như bên US nhỉ?
    Phạm An Dương

Chợ phiên đồ chơi đồ dùng trẻ em tại Yesterday Piano Cafe sáng chủ nhật đầu tiên của năm 2019 #chophien

https://www.facebook.com/nguyenvuphu...824492?__xts__[0]=68.ARCjzQFAORoITFg6qAzIqfy45QawpzjMUS6SoNeX22ISLU WdJ6cfaEO1yuiVs_Z1uv1z1ik3PIE_r49WicdxdQ9ayoHPNwjq LOXSvrbyrv1w3o3imyLfjElD7QTArCWmA4T6biwqGKaLIZvNkJ 2FKVKJ95czASOtZOtGVKxXZSgtQrpBbCAvGEYac7VUB1Nn9yug-5QRSQ3Nm1wefAp62vKoXOAFf-f_DddRaTmS8mWlbfp2bP00DEBH9dI2D-S4oO1irtvBKvypEeOiIfOrDr7jIYQCy0Rvqny2&__tn__=-R

Còm men của những PH cho bé đi chợ nha
    https://www.facebook.com/vespa.langb...8900?__tn__=-R

Có cái chợ dễ thương ..
    Chủ sạp dọn hàng là những thứ trong nhà của mình có thể không còn khoái nữa nhưng sử dụng còn tốt và rất bắt mắt
    Khách người lớn hỏi mua thì chủ hàng trả lời " Chỉ đổi đồ "
    Cái xe to đùng bán cho bạn nhỏ kia 20k. Hỏi sao rẻ vậy thì chú trả lời " Tại con thích bạn ấy " À thì ra xem mặt mà bán hàng
    Cái chợ dễ thương vì các chủ sạp là trẻ con và Ba Mẹ chỉ việc đi theo để trả tiền khi các chủ hàng ế quá qua mua ủng hộ hàng kế bên
    Chúc chợ ngày càng đông vui và phát triển. Vài chục năm sau biết đâu nhiều doanh nhân thành đạt từ cái chợ này ra không chừng

Phạm An Dương

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Chợ phiên đồ chơi đồ dùng trẻ em tại Yesterday Piano Cafe sáng chủ nhật đầu tiên của năm 2019 #chophien

https://www.facebook.com/nguyenvuphu...824492?__xts__[0]=68.ARCjzQFAORoITFg6qAzIqfy45QawpzjMUS6SoNeX22ISLU WdJ6cfaEO1yuiVs_Z1uv1z1ik3PIE_r49WicdxdQ9ayoHPNwjq LOXSvrbyrv1w3o3imyLfjElD7QTArCWmA4T6biwqGKaLIZvNkJ 2FKVKJ95czASOtZOtGVKxXZSgtQrpBbCAvGEYac7VUB1Nn9yug-5QRSQ3Nm1wefAp62vKoXOAFf-f_DddRaTmS8mWlbfp2bP00DEBH9dI2D-S4oO1irtvBKvypEeOiIfOrDr7jIYQCy0Rvqny2&__tn__=-R

Còm men của những PH cho bé đi chợ nha
    https://www.facebook.com/vespa.langb...8900?__tn__=-R

Có cái chợ dễ thương ..
    Chủ sạp dọn hàng là những thứ trong nhà của mình có thể không còn khoái nữa nhưng sử dụng còn tốt và rất bắt mắt
    Khách người lớn hỏi mua thì chủ hàng trả lời " Chỉ đổi đồ "
    Cái xe to đùng bán cho bạn nhỏ kia 20k. Hỏi sao rẻ vậy thì chú trả lời " Tại con thích bạn ấy " À thì ra xem mặt mà bán hàng
    Cái chợ dễ thương vì các chủ sạp là trẻ con và Ba Mẹ chỉ việc đi theo để trả tiền khi các chủ hàng ế quá qua mua ủng hộ hàng kế bên
    Chúc chợ ngày càng đông vui và phát triển. Vài chục năm sau biết đâu nhiều doanh nhân thành đạt từ cái chợ này ra không chừng

Em thấy có nhiều món mà người lớn mới xài tới