Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17

Chủ đề: Cho các bác nào đang xài dây đeo peak design

Hehe thế nào cũng phải tìm bác để uống ly cà phê chứ ☕ ☕

Em có tới 16 cái, phải gỡ hết ra từ camera để chụp hình, rồi gắn lại mất công ghê luôn 😂😂

Em cám ơn bác yashicanon nhiều
    Em cũng có 1 bộ & đã điền đơn rồi.
    Giờ đang mùa bận rộn mua sắm cho Noel & Black Friday nên công đoàn Canada Post....đình công. Hy vọng em nhận đc sớm.
    hm...

dạ, mấy anh cho em hỏi chút về dây đeo thao tác nhanh loại này với.
    HỒi trước đi offline vnphoto được bác apham tặng cho cái dây Benro chống cắt cũng giống vậy, nhưng mới xài được một lần rồi cất tủ luôn tới giờ.
    Lý do là vì thấy treo cái máy bên hông, rồi khi em di chuyển thì cái máy ( body+ lens ) nó va đập vào người em ( chủ yếu va đập với xương chậu, dây lưng quần) nên em sợ hư máy quá rồi không dùng tới bây giờ luôn.

Các bác cho em hỏi mình đi du lịch, đi chơi mà treo máy bằng cái này thì có sao không, có bị hư hao lens hay body không?
    Được sửa bởi nglesangtc lúc 07:38 PM ngày 07-12-2018
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.

cái này ngon hơn bác ạ vì 2 đầu 2 nơi nên deo chéo hay thẳng gì cũng được .lại rất dễ rút ngắn hay tăng dài nên rất tiện
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Quote Được gửi bởi nglesangtc View Post
    dạ, mấy anh cho em hỏi chút về dây đeo thao tác nhanh loại này với.
    HỒi trước đi offline vnphoto được bác apham tặng cho cái dây Benro chống cắt cũng giống vậy, nhưng mới xài được một lần rồi cất tủ luôn tới giờ.
    Lý do là vì thấy treo cái máy bên hông, rồi khi em di chuyển thì cái máy ( body+ lens ) nó va đập vào người em ( chủ yếu va đập với xương chậu, dây lưng quần) nên em sợ hư máy quá rồi không dùng tới bây giờ luôn.

Các bác cho em hỏi mình đi du lịch, đi chơi mà treo máy bằng cái này thì có sao không, có bị hư hao lens hay body không?
    Em thấy đi du lịch dùng Peak Design là tốt nhất. Em vẫn dùng cho tất cả các chuyến đi của em. Như bác yashicanon nói rất tiện lợi.

Bác xem video giới thiệu ở dưới đây.
    hm...

vâng em cám ơn bác, cái dây đeo theo máy của em nó sờn cũ sắp đứt, nên đang phân vân, cám ơn bác nhiều ạ
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12