Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17

Chủ đề: Thảo luận về việc nâng cấp lên Flickr Pro

Quote Được gửi bởi VineP View Post
    ...chắc Flickr sẽ hiểu và cho free trong tương lai thôi..
    Ông chủ Flickr mà đồng cảm với anh em chũng ta thì có phải hay biết mấy nhỉ kaka

Quote Được gửi bởi danhthangvn View Post
    Ông chủ Flickr mà đồng cảm với anh em chũng ta thì có phải hay biết mấy nhỉ kaka
    Không những không đồng cảm mà nó còn tăng giá lên kìa bác,
    Em hỏi xin cái mã thì nó bẩu đợt này “bên em chưa có chương trình”
    Thời buổi toàn cầu chung tay vì dịch, còn thằng này tranh thủ quá...

Mà em cũng cẩn thận định mua thêm từ trước đó, lúc còn áp dụng giá cũ nhưng không được đó chớ vì tk của em vẫn còn “hạn sử dụng” không nạp thêm xiền như nạp thẻ đt được

Quote Được gửi bởi NBR View Post
    Không những không đồng cảm mà nó còn tăng giá lên kìa bác,
    Em hỏi xin cái mã thì nó bẩu đợt này “bên em chưa có chương trình”
    Thời buổi toàn cầu chung tay vì dịch, còn thằng này tranh thủ quá...

Mà em cũng cẩn thận định mua thêm từ trước đó, lúc còn áp dụng giá cũ nhưng không được đó chớ vì tk của em vẫn còn “hạn sử dụng” không nạp thêm xiền như nạp thẻ đt được
    Hihi, em chưa có ý định gia hạn thì tự động nó trừ tiền trong thẻ, em chả nhớ là mấy xèng. Thẻ của em tạm khóa, vì thằng Facebook nó trừ vô tội vạ, em sợ FB quá - trừ toàn gì đâu không phải của mềnh mới đau

p/s: Đang mùa bệnh dịch, ông nào cũng giảm giá, hàng quán thì đóng cửa hết, vậy mà có ông không thông củm còn đòi gắt mới đau - đó là ông điện lực
    Được sửa bởi danhthangvn lúc 11:07 AM ngày 28-03-2020

Hihi, em chưa có ý định gia hạn thì tự động nó trừ tiền trong thẻ, em chả nhớ là mấy xèng. Thẻ của em tạm khóa, vì thằng Facebook nó trừ vô tội vạ, em sợ FB quá - trừ toàn gì đâu không phải của mềnh mới đau

p/s: Đang mùa bệnh dịch, ông nào cũng giảm giá, hàng quán thì đóng cửa hết, vậy mà có ông không thông củm còn đòi gắt mới đau - đó là ông điện lực
    Thẻ bác để cho nó lưu thông tin nguy vậy bác? Nhưng Flickr hình như của Yahoo chứ không phải của Facebook mà bác?
    Haizzz.. thời buổi này ông nào cũng cố tranh thủ hé

Quote Được gửi bởi VineP View Post
    Thẻ bác để cho nó lưu thông tin nguy vậy bác? Nhưng Flickr hình như của Yahoo chứ không phải của Facebook mà bác?
    Haizzz.. thời buổi này ông nào cũng cố tranh thủ hé
    À, Flickr giờ là của Smugmug rồi, chứ không còn của Yahoo nữa. Cái thẻ của mình dùng chạy Facebook Ads, các dịch vụ thanh toán online hầu như đều lưu thông tin thẻ mà không cần báo trước (nó nằm trong điệu kiện điều khoản...), nên quá nguy hiểm. Trước đây khi mình mới biết mua hàng ebay dùng thanh toán PayPal cũng hơi ghê ghê, mà sau thấy thằng đó còn OK, giờ thấy FB quá bố láo luôn.

Bữa nọ em thấy bác thông báo được gia hạn free 1 năm, ra là bác “chém” kkk...

Nếu em dùng tk flickr khác, tặng pro cho cái kia thì giảm bớt được 10 đồng (còn 59.99), coi như lãi được “tút” thuốc lá kkk

Em không có hình nên vô đây 8, bác nào cùng cảnh mời vô “đàm đạo - trà lá”

Quote Được gửi bởi NBR View Post
    Bữa nọ em thấy bác thông báo được gia hạn free 1 năm, ra là bác “chém” kkk...

Nếu em dùng tk flickr khác, tặng pro cho cái kia thì giảm bớt được 10 đồng (còn 59.99), coi như lãi được “tút” thuốc lá kkk

Em không có hình nên vô đây 8, bác nào cùng cảnh mời vô “đàm đạo - trà lá”
    Em đang định nâng cấp flickr pro đây, mà nghe phí hơi nản. Khả năng tạo tài khoản khác dùng tạm thôi

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12