Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 21

Chủ đề: Flickr giới hạn 1000 ảnh, ko còn 1T free

đúng ra người ta làm ra là để kinh doanh ...mấy bạn đòi free hoài chắc thằng yahoo sập tiệm thêm lần nửa !!!

Quote Được gửi bởi Dzolachit View Post
    500px cũng phải trả phí nhé, còn không có phí thì chỉ cho up 7 hình/tuần
    E chỉ cần 7 hình 1 tuần thôi bác àh :P

Dạo ni đi đâu cũng gặp trả phí hoặc chỉ cho xài thử (demo), không cho free thoải mái nữa.

còn 1 cách này để xài free nè : các bạn đưa lên 1.000 ảnh với dung lượng 1 ảnh = 1G là được mà...có thể dung lượng to hơn vì bây giờ nó kg giới hạn dung lượng mà giới hạn 1.000 ảnh ...có thể ảnh dung lượng = 2..3..4G .....!!! khi đó , 1.00 ảnh cũng có thể là 4..5...9TB
    nếu đúng vậy thì sợ lúc đó nó giới hạn luôn dung lượng của từng ảnh là chịu thôi !!

Giờ em hay sài gôgle photo vì nó đồng bộ với phone ngon, nhất là khoản thông minh, nó tự làm clip tổng hợp ảnh và nhận diện theo gương mặt. Nói chung là tương lai của gg photo rất sáng, có điều em ko biết cách nào để chọn link ảnh theo size như flickr. Ko biết gg có chức năng đó ko?

Nhà em thì ko có ai sài flickr cả, nên chia sẽ ảnh chỉ có fb hoặc gg photto, danh bạ đi theo địa chỉ email nển rất dễ.

Quote Được gửi bởi Accord 2000 View Post
    Giờ em hay sài gôgle photo vì nó đồng bộ với phone ngon, nhất là khoản thông minh, nó tự làm clip tổng hợp ảnh và nhận diện theo gương mặt. Nói chung là tương lai của gg photo rất sáng, có điều em ko biết cách nào để chọn link ảnh theo size như flickr. Ko biết gg có chức năng đó ko?

Nhà em thì ko có ai sài flickr cả, nên chia sẽ ảnh chỉ có fb hoặc gg photto, danh bạ đi theo địa chỉ email nển rất dễ.
    Này em chèn từ Google

Không có size.

Cách lấy link ảnh từ Google Photos nè
    http://www.vnphoto.net/forums/showth...92#post3748492
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Đọc bài này thì hiểu thêm https://www.cnet.com/news/flickrs-ne...-ceo-says-q-a/
    We are focused on photographers and people who care about photography.

Em thì cũng không còn quan tâm nhiều đến ảnh lắm, chỉ chụp cá nhân thôi. Thêm vào đó, Flickr thay đổi thì Google Photos chắc cũng sẽ thay đổi. Thành ra giải pháp cá nhân sẽ hợp lý hơn. NAS hoặc đơn giản là mua vài ổ USB rời cũng ổn khi ảnh của em chả tới được 100GB.

Quote Được gửi bởi learningtocode View Post
    Đọc bài này thì hiểu thêm https://www.cnet.com/news/flickrs-ne...-ceo-says-q-a/
    We are focused on photographers and people who care about photography.

Em thì cũng không còn quan tâm nhiều đến ảnh lắm, chỉ chụp cá nhân thôi. Thêm vào đó, Flickr thay đổi thì Google Photos chắc cũng sẽ thay đổi. Thành ra giải pháp cá nhân sẽ hợp lý hơn. NAS hoặc đơn giản là mua vài ổ USB rời cũng ổn khi ảnh của em chả tới được 100GB.
    Có ai dùng cloud để lưu ảnh cho mình đâu nhỉ, như em up lên cloud để lấy link thôi.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Có bác nào xài qua Amazon Cloud (Photos) 100Gb có 11.99$/năm. khộng biết xài được không?

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng