Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8

Chủ đề: Nhận xét Giang Duy Đạt HCM (Đặc biệt là anh Thịnh)

Nhận xét Giang Duy Đạt HCM (Đặc biệt là anh Thịnh)

Chào mọi người.
    Bài viết của mình mang tính tình cảm nhiều. Chắc là Shop Giang Duy Đạt gần như ai chơi máy ảnh đều biết đến. Bản thân mình cũng tin tưởng và mua bán tại Giang Duy Đạt HCM cũng khá lâu rồi. Mình chơi Canon từ 450D, 50D, 5D2, rồi qua Fujifilms, gần như mỗi lần đổi máy hay lens mình điều tìm đến Giang Duy Đạt HCM. Nếu nói về sản phẩm hay cách phục vụ của Giang Duy Đạt HCM nói chung hay của anh Thịnh nói riêng thì đại đa số mọi người đều hài lòng.
    Hôm nay mình nhận xét không về mặt kinh doanh của cửa hàng Giang Duy Đạt mà mình muốn cám ơn anh Thịnh. Vừa rồi ba mình đột ngột bị bệnh tim, phải lo cả trăm triệu làm phẫu thuật. Mình quyết định bán mấy bộ máy và lens Fuji để lo tiền chữa bệnh, mình gặp anh Thịnh, anh có chia sẻ là anh từng bị bệnh tim nên hiểu tình trạng của mình, nhưng anh ko có nhiều tiền mặt nhưng anh vẫn quyết định tạm ứng cho mình 30tr để lo trước, rồi anh sẽ bán giúp máy ảnh cho mình. Nói thật lòng mình ko nghĩ có một thương gia nào chu đáo và nhiệt tình như thế. Cảm giác lúc đó anh Thịnh như người thân của mình.
    Câu văn mình chia sẻ có thể hơi lủng củng do viết theo cảm xúc nhưng đó là những suy nghĩ thật sự của mình.
    Chúc diễn đàn luôn phát triển, chúc anh Thịnh và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc. Khi nào mình có điều kiện chơi ảnh lại, mình sẽ lại mua ở Giang Duy Đạt HCM.
    Tôi ko thích trẻ con, tôi chỉ thích quá trình tạo ra chúng

Đúng thế ạ, mặc dù kinh doanh nhưng anh Thịnh có cái tâm của người nghệ sỹ, rất tình người, rất đáng trân trọng ạ.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Anh Thịnh này em chán lắm.
    Cứ mỗi lần đến, lại lọ mọ pha cafe đầu độc mình.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Đồng cảm với các anh. Em cũng giao dịch GDD SG mua bán nhiều lần và khẳng định anh Thịnh là Người Tốt.

đã từng giao dịch với anh mấy lần. rất ấn tượng với anh Thịnh
    đời người vội vã ....

có mua của ảnh bộ 5D2, xài ok cho tới khi mất, hic. Hài lòng về anh í

Nghe về anh sống rất tình cảm, rất cảm ơn về những người có tâm như anh

em cũng hay mua đồ ở shop này