Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 32

Chủ đề: Ảnh Cưới chất lượng cao

Ảnh Cưới chất lượng cao

Xin chào tất cả anh em trong diễn đàn Vnphoto . Em có nhận làm tấm biển quảng cáo, bảng hiệu về áo cưới cho bà chị sắm khai trương, nhưng hiện tại em không có hình cô dâu hay hình cưới nào chất lượng cao hết . Còn save những hình trong forum này thì ảnh chất lượng thấp quá . Vậy em rất mong muốn anh chị nào có những tấm hình cô dâu hay hình cưới chất lượng cao cho em xin vài tấm . Rất mong nhận được giúp đỡ của anh chị trong forum này, email của em là quocvankh@gmail.com .
    Chúc anh chị trong diễn đàn nhiều sức khỏe và có những bức ảnh đẹp .

Tình hình rất là tình hình ....
    Nhận scan film 135 các loại , 200k/cuộn , file JPEG 17+ Mpx , 12+ MB , lh O9845179O3 .

Hic, em thấy bác ngây thơ quá..... (miễn bình luận).

Sắp có mưa đá, keke...

Tiệm của chị bạn thì sao không treo ảnh chị bạn hoặc chị bạn chụp lên cho nó thực mà đỡ mất công đi"nhặt nhạnh" trên các diễn đàn.

À, bạn thử qua Xóm nhiếp ảnh xem, bên ấycó nhiều ảnh hay lắm, họ cũng xởi lởi. Nhớ post y nguyên những gì ở trên nhá! Good luck!

Anh NS chỉ đường thâm thúy quá.

Toàn những lời cm thực lòng và chân tình... Cẩn thận ko có mưa đá lớn đó bạn chủ topic. Nếu thực sự cần ảnh bạn có thể PM cho chủ ảnh hỏi (cin or mua) đừng púp lích thế lày, ăn chọi á ^^

Cũng đừng nghe nhời anh VietImages nhá, xang bển ăn lựu đạn á, ở đây có mưa đá dưng mà bên kia lắm lựu đạn lém hẹ hẹ

Sờ pem...

Nếu mà mưa đá thì tội cho chủ topic thật. Người ta thực tâm mà các bác lại... ặc ặc. Bạn này là dân quảng cáo, khách hàng chỉ là tiệm áo cưới... Đâu có nói kèm thêm chụp ảnh cưới đâu... Mình thấy chuyện xin hình là bình thường thôi mà.
    Mình cũng có vài tấm khi đi bắn phá chụp ké với thiên hạ nhưng ống dỏm quá thành thử không dám gởi cho bạn. Hy vọng sẽ tìm được người giúp hehehe

Quote Được gửi bởi Tana View Post
    Nếu mà mưa đá thì tội cho chủ topic thật. Người ta thực tâm mà các bác lại... ặc ặc. Bạn này là dân quảng cáo, khách hàng chỉ là tiệm áo cưới... Đâu có nói kèm thêm chụp ảnh cưới đâu... Mình thấy chuyện xin hình là bình thường thôi mà.
    Mình cũng có vài tấm khi đi bắn phá chụp ké với thiên hạ nhưng ống dỏm quá thành thử không dám gởi cho bạn. Hy vọng sẽ tìm được người giúp hehehe
    Dân quảng cáo thì sẽ thừa hiểu mình phải làm gì. Xin bình thường thì ko sao, dưng mà có cái từ QUẢNG CÁO là phải nhìn ở khía cạnh khác rồi bạn ạ. Chưa kể đến chuyện "save ảnh từ 4rum về nhưng chất lượng thấp quá"... tôn trọng tác giả 1 chút sẽ khác ^^

Quote Được gửi bởi Vietimages View Post
    Sắp có mưa đá, keke...

Tiệm của chị bạn thì sao không treo ảnh chị bạn hoặc chị bạn chụp lên cho nó thực mà đỡ mất công đi"nhặt nhạnh" trên các diễn đàn.

À, bạn thử qua Xóm nhiếp ảnh xem, bên ấycó nhiều ảnh hay lắm, họ cũng xởi lởi. Nhớ post y nguyên những gì ở trên nhá! Good luck!
    Ở bên đây bác Vietimages không ném đá được. Sang bên xóm bác í có sẵn nhiều... thứ khác nặng hơn đá.

Good luck!
    asahi_nguyen@yahoo.com

Face Book

À, lâu lắm không gặp bạn Tuyên-san, khỏe không bạn?

Bạn ném cũng hiểm lắm nhá! Keke...

Mình nhất trí vơí bạn Downcome! Hoá ra là đã save rồi nhưng nhỏ cơ đấy!

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng