Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 32

Chủ đề: Ảnh Cưới chất lượng cao

Em thấy các bác cũng lạ và thừa thời gian.

Cứ cho là người ta "ngây thơ", "không biết gì" đi...

Thì nói với người ta một câu, ảnh cho mục đích thương mại thì cũng phải trao đổi thương mại. Có gì mà các bác bàn tán, ném đá, nói kháy cho sướng mồm .
    Được sửa bởi Khot lúc 04:47 PM ngày 23-07-2008

Quote Được gửi bởi Downcome View Post
    Dân quảng cáo thì sẽ thừa hiểu mình phải làm gì. Xin bình thường thì ko sao, dưng mà có cái từ QUẢNG CÁO là phải nhìn ở khía cạnh khác rồi bạn ạ. Chưa kể đến chuyện "save ảnh từ 4rum về nhưng chất lượng thấp quá"... tôn trọng tác giả 1 chút sẽ khác ^^
    Xin lỗi all anh em trong 4rum tôi không phải là dân quảng cáo chuyên nghiệp, bà chị tôi chỉ là cho thuê áo cưới và trang điểm cô dâu thôi . Chứ chưa và sẽ không có chụp hình hay mở studio gì cả nên mục đích của tôi là xin vài tấm hình cô dâu về làm 2 tấm poster áp 2 bên tường cho hoành tráng thôi . Còn về mục đích thuơng mại thì thú thật với mấy bác trong 4rum tôi đang sống tại huyện Phước Sơn là 1 huyện miền núi của tỉnh Quảng Nam điện lúc cúp nhiều hơn lúc có có khi một tháng cúp đến 20 ngày và ko biết anh em trong 4rum có ai đã đặt chân đến đây chưa ? Nên việc mua bản quyền tác giả e rằng tôi khó thực hiện được .
    Rất mong đc giúp đỡ của all anh em trong 4rum

Em nghĩ bác thẳng thắn đề nghị được giúp đỡ, sẽ có người giúp ngay ấy mà.

Chẳng qua anh em hiểu sai bác thôi.

Chẳng hiểu sai đâu bác Khot. Bác đọc kỹ bài đầu tiên nhé "nhưng hiện tại em không có hình cô dâu hay hình cưới nào chất lượng cao hết . Còn save những hình trong forum này thì ảnh chất lượng thấp quá ". Nếu hình post trong forum này chất lượng mà cao thì thế nào ạh? Vì thế tất cả mọi người đều hiểu vì LẤY không được nên mới phải XIN.
    Nếu bác chủ topic ngay từ đầu nêu rõ hoàn cảnh và xin được giúp đỡ thì tình hình đã khác hơn.
    asahi_nguyen@yahoo.com

Face Book

Các bác bắt bẻ câu chữ làm gì?????

Chỉ đơn giản là bác STC chưa nhận thức được vấn đề đạo ảnh thôi.

Nếu bác STC ấy biết mà vẫn cố tình ăn cắp ảnh của các Bác thì đã chẳng hỏi thăm "tự nhiên", "thô" như thế rồi.

Đá em trót quẳng rồi, đầu bác cũng u rồi, chẳng sửa được :( Đành dán cho bác miếng urgo vậy.

Bác thích XIN ảnh để phục vụ mục đích của bác thì cứ XIN thẳng với tác giả ( thông qua PM )đi. Ảnh đẹp ở vnphoto rất nhiều, bác có thể tham khảo trong thư viện hoặc box "ảnh cưới".

Em ngẫm lại thấy cụ khốt nói cũng có lý Vấn đề chỉ là cách bác chủ nhà đặt vấn đề thôi ạ, làm cho mọi người mặc nhiên hiểu rằng bác ý đã tự động copy ảnh của ta về rồi ( nhưng không xài được ), nay mới reg nick để xin ảnh ...
    mah gallery : http://s447.photobucket.com/albums/qq192/NgThaiphoto/

em cũng nghĩ theo hướng của cụ khọt, nếu có tư tưởng không sáng, thì chủ topic đã không nói những câu hồn nhiên như thế...

Uầy, hnay e mới vào đây, đọc hết 3 trang trong thread này và cuối cùng đưa ra chốt ah : 1 là bác STC cũng "ngây thơ", nhưng hình như cũng ko trách bác đó về tội "thơ ngây" đc .2 là nói thiệc, cũng có nhìu bác thích đc ng` khác copy ảnh đem về "treo", như e đây chẳng hạn , (miễn là ko sửa lại chữ ký là đc rùi :D ) , vì đấy là chứng tỏ ảnh của mình cũng...coi đc đấy chứ, hu hu
    1 góc trầm lặng.

lời khuyên chân thành ! Bác nên nói với chị Bác tự chụp hoặc tự mà đi xin ảnh,nếu Bác xin các anh em trên VNPHOTO củng được,nhưng khi Bác treo bảng hiệu lên là có mưa đá thiệt đó,thứ nhất về bảng quyền sáng tác,thứ 2 là nhân vật chính trong ảnh sẽ tìm tới bác đấy,....................

Quote Được gửi bởi Khot View Post
    Em thấy các bác cũng lạ và thừa thời gian.

Cứ cho là người ta "ngây thơ", "không biết gì" đi...

Thì nói với người ta một câu, ảnh cho mục đích thương mại thì cũng phải trao đổi thương mại. Có gì mà các bác bàn tán, ném đá, nói kháy cho sướng mồm .
    @Cụ Khot: Anh em cảnh giác cao ko thừa, và họ sẵn sàng bỏ thời gian để đàm đạo 1 việc xung quanh những vẫn đề nhạy cảm và cay cú (của tác giả) khi bị vi phạm quyền và bị ăn trộm (bác đã bị chưa?? Bác xem cái Weeding Gala 2008 to mù kia kìa...) Nên đừng nói anh em "lạ" và "thừa thời gian"... hãy cẩn trọng lời nói

Quote Được gửi bởi Khot View Post
    Các bác bắt bẻ câu chữ làm gì?????

Chỉ đơn giản là bác STC chưa nhận thức được vấn đề đạo ảnh thôi.

Nếu bác STC ấy biết mà vẫn cố tình ăn cắp ảnh của các Bác thì đã chẳng hỏi thăm "tự nhiên", "thô" như thế rồi.
    Nói thêm là, bác STC chưa nhận thức đc thì anh em sẽ vào nói, vì 4rum có nhiều ng ko chỉ có 1 mình bác STC, 1 mình cụ KHOT hay 1 mình nhà cháu. Đây là site cộng đồng và được thẳng thắn bày tỏ quan điểm khi cần thiết!!

Khót nên đọc từ trang 1 sẽ hiểu rõ hơn

Lỗi của chủ "thớt" ở đây là ko diễn đạt đc ý của mình để anh em hiểu, nên mới để xảy ra chuyện này! h thì cũng hiểu phần nào sự "ngây thơ" của chủ "thớt"...

@ bác chủ "thớt": PM cho em sẽ kỷ niệm bác một số ảnh, bác sẽ vừa ý
    Được sửa bởi Downcome lúc 09:39 PM ngày 25-07-2008

Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng