Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Pixel Studio // Ảnh cưới Đà Lạt quen mà lạ

Pixel Studio // Ảnh cưới Đà Lạt quen mà lạ

Dạo này phong trào chụp ảnh cưới tại Đà Lạt lên cao, Pixel studio xin chia sẻ bộ ảnh "Love Blooming" - nhân vật tự đặt thế bác nào giỏi TA dịch giùm em ạ - được thực hiện vào khoảng thời gian tháng 1 hay 2 gì đó.
    May mắn lần này gặp được hoa Mai Anh Đào nở rộ khắp dọc đường Hoàng Hoa Thám, dù dưới xuôi đang bão tố triền miên mà trên đây 3 ngày đều nắng đẹp chan hòa. Em note luôn là bác nào muốn chụp ảnh cưới ở Đà Lạt mà gặp được hoa Mai Anh Đào thì nên đi vào khoảng giữa tháng 1, mà hoa này chỉ nở đẹp khoảng 1 tuần đổ lại thôi.

Các bác đừng thắc mắc gì sao ảnh cưới mà toàn thấy đồ thường nhé, đây là phong cách Asian Rustic bên em theo đuổi.
    Bộ ảnh này nhiều ảnh, em chỉ post được 10 tấm thôi vì nhiều quá. xem trọn bộ mọi người vào link https://www.pixelstudio.vn/album-anh...-da-lat-myhoa1

Quote Được gửi bởi LinhTH20 View Post
    ảnh trong trẻo đẹp quá, em định đi tháng 7 này không biết thời tiết thế nào, em đi chơi thôi.
    Đà lạt mà để đi chơi thì tháng nào cũng đẹp, vì thời tiết 4 mùa trong 1 ngày nên bạn nhớ mang đầy đủ áo ấm. Nhưng rực rỡ nhất vẫn là những ngày từ tháng 12 đến tháng 2 trong năm. Trời ít mưa quang mây nắng chan hòa (thi thoảng vẫn mưa như thường nhé). Còn mà để đi săn ảnh thì anh bạn mình còn cắm chốt cả năm ở đó )

Em xin chia sẻ thêm một số hình ảnh mới chụp, trong này có bài blog viết chi tiết về các địa điểm chụp ảnh cưới Đà Lạt các bác nhé.

Được sửa bởi Rytran lúc 10:47 AM ngày 09-05-2018

Có vẻ nhiều người quan tâm đến chụp ảnh cưới ở đà lạt mình post tiếp mấy tấm ưng ý để các bạn cùng xem thêm nhé

Được sửa bởi Rytran lúc 04:44 PM ngày 02-06-2018