Trang 9 / 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 81 đến 90 / 118

Chủ đề: Na Uy - Xứ Sở Của Người Vikings

Và sau đây là cảnh phố xá Ålesund, rất sạch sẽ và ngăn nắp với một kiến trúc nhà cửa đẹp.

DMQ_8603 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8576 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8579 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8597 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8615 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8654 by Dat's Photos, on Flickr

Nhưng đẹp nhất là những ngôi nhà, những chiếc thuyền và ánh phản chiếu hai bên rạch nước.

DMQ_8583 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8587 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8592 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8596 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8609 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8659 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8661 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8679 by Dat's Photos, on Flickr

DMQ_8692 by Dat's Photos, on Flickr

Một khúc phim ngắn quay từ bờ kinh trong trung tâm thành phố.
    IMG_0539 by Dat's Photos, on Flickr

Em còn nhiều ảnh trong flickr, bác nào muốn xem thêm thì em mời.

Cái gì cũng phải có kết thúc. Thớt du lịch Na Uy của em đến đây là hết. Nhân tiện, em cũng cảm ơn các bác đã cùng đi theo và khích lệ chuyến đi này cũng như các chuyến du lịch khác từ Đông sang Tây, Bắc xuống Nam. Dù chân chưa mỏi và vẫn còn đam mê chụp ảnh du lịch nhưng em cũng xin cáo biệt, từ nay sẽ không còn có mặt trong mục ảnh phượt, du lịch, phố nữa vì hết duyên, hứng và cạn tài viết văn. Em nhường chỗ cho các bác khác.

Farewell!

Quote Được gửi bởi Văn Khoa View Post
    Dù chân chưa mỏi và vẫn còn đam mê chụp ảnh du lịch nhưng em cũng xin cáo biệt, từ nay sẽ không còn có mặt trong mục ảnh phượt, du lịch, phố nữa vì hết duyên, hứng và cạn tài viết văn. Em nhường chỗ cho các bác khác.

Farewell!
    Uhm. Cái này em cực lực phản đối :-) Em thường xuyên tàu ngầm top của Bác Văn Khoa. Chụp hình đẹp như Bác, gỏ lời dẫn hay như Bác, càng phải nên post nhiều, gỏ nhiều. Em học hỏi top này và top Japan của Bác nhiều thứ. Mong Bác còn quay lại và lợi hại hơn. :-)

P/S: Em mà chụp hình đẹp như Bác chắc em vô đây chiếm sóng mỗi ngày. :-(
    Được sửa bởi BonVoyage lúc 08:09 AM ngày 20-05-2018

dù chưa mỏi gối chùn chân nhưng đôi khi dừng lại cũng có cái hay, nghỉ chân, sạc lại năng lượng, tìm cảm hứng ở những vùng đất mà anh còn chưa đặt chân tới. CHúc anh luôn khỏe và có nhiều mục tiêu mới.
    D850+17-35G2,85N,90G2,70-200FL,200-500;Z6,24-70f2.8S,28f2AIS,50f1.4AIS

Cám ơn hai bác BonVoyage và windypham với đôi dòng khích lệ.

[QUOTE=Văn Khoa;3726333]Không biết em vi phạm lỗi gì mà phải đi nhặt vài "cánh sao rơi", hehe. Chắc là duyên của mình trong diễn đàn sắp hết!

Hi Bác VK! Chuyện gì vậy bác! Đang ngon trớn, bác thắng cái rụp như vậy sao được! Em vẫn âm thầm theo dõi từng bước chân của bác mà! Và em học hỏi rất nhiều qua các thread du lịch của bác. Bác không được dừng bước như thế, anh em nản lòng lắm!

Bác Văn Khoa làm lẹ quá em như đụng vào tường mà vẫn chưa biết chuyện gì xảy ra. Lâu nay em vẫn xem các thread du lịch và học hỏi nơi bác nhiều điều. Và vẫn còn mong học hỏi thêm nơi bác nữa. Ít ra bác cũng phải "wind down" từ từ, chứ chấm dứt kiểu này làm em chưng hửng....

Chủ thớt thích quá được đi du lịch thế giới rồi, mình chỉ ước được lên máy bay và du lịch thôi
    vi phạm

@seagull & JL: mỗi lần đi về em phải sắp xếp hình ảnh và đọc lại tài liệu để tìm hiểu thêm những nơi mình đã đi qua trước khi mở một thớt về chuyến du lịch. Đây là một hành động hoàn toàn tự nguyện nhưng em cảm thấy mất nhiều thì giờ nhưng “underappreciated”. Và chính cái underappreciation làm mình hết hứng cho nên đến lúc phải ngừng để không bận tâm cho chính bản thân vì mất công mà chẳng có hứng thú gì.

Em sẽ làm một blog/website tự chuyện để nói và đăng ảnh về những chuyến đi. Lúc đó sẽ mời hai bác đóng góp và kể chuyện.

Trang 9 / 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... Cuối cùngCuối cùng