Trang 12 / 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112
Hiển thị kết quả từ 111 đến 118 / 118

Chủ đề: Na Uy - Xứ Sở Của Người Vikings

Quote Được gửi bởi Văn Khoa View Post
    Hehe, bác vanle "Hai lúa" nói làm em si nghỉ nhiều à nhe! Chắc nghe theo lời bác, thây kệ bà nó mấy cái "Sao." Nhằm nhò gì nếu mình thích chia sẻ và làm cho có người thích là Okey rùi! Cũng tại vì chính em, một loại người "perfectionist, idealist" nên bị chút chưng hửng, nhưng bây giờ thì biết giá trị của nó ra sao rồi. Phải chi VNphoto bỏ "Sao" và thế bằng "Like" hay "Thanks", nó đơn giản và trung thực hơn nhiều và không bị lợi dụng (cả hai chiều.)

Mùa hè nóng và đông người nên em ở nhà nghỉ chân và chờ đầy túi, hai tháng nữa đi tiếp. Bác nhớ đón coi hình. Thanks bác "Hai Lúa" nhiều nhe!
    Em tính vote cho bác ngàn *sao*, nhưng chỉ tiếc là diễn đàn quy định chỉ có 5* nên em dùng tạm. Chúc bác chân cứng đá mềm, có thêm nhiều topics cho ACE thưởng thức.

Em cám ơn ngàn sao của bác CuongNguyen243. Bác là động lực cho em tiếp tục chân cứng đá mềm để treo thêm ảnh trong tương lai.

Quan tâm làm gì ba cái sao xẹt lăng nhăng đó bác VK, đọc bài và xem hình của bác về những vùng đất khg phải ai cũng đi đến đó được, ít nhiều cũng mở mang chút kiến thức. Thiệt là quý hóa vô song, cám ơn bác nhiều lắm.

Cám ơn bác taodan nhiều ạ. Tên của bác làm em nhớ đến chương trình Tao Đàn ngày xưa vừa nhạc vừa ngâm thơ mà bây giờ thỉnh thoảng em nghe lại trên YouTube.

Em vừa xem hết 12 trang của bác, cám ơn bác rất nhiều vì chia sẻ rất nhiều kiến thức, và hình ảnh đẹp, mong bác ko chú tâm quá đến "sao" để ảnh hưởng tâm trạng của mình ạ, cá nhân em rất quý và trân trọng những bài của bác.

Chúc bác nhiều sức khỏe và góp nhiều bài hơn nữa
    P/s: Em tham gia diễn đàn đã lâu nhưng rất ít post bài, hôm nay thấy bác báo rút lui em lật đật vào can ngay, heheh

Cám ơn bác issac đã cổ động em. Em sẽ tiếp tục và bác nhớ đón xem ảnh loạt ảnh về London và Paris.

mình đang định kí hợp đồng với studio Ely Wedding để chụp ảnh kỉ niệm bên đất nước này. Ai có kinh nghiệm chụp ảnh bên này mách mình với. Ahihi

lạnh lẽo và tĩnh mích quá nhỉ :-s

Trang 12 / 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112