Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15

Chủ đề: Xin giúp em mua thiết bị đèn.

Quote Được gửi bởi meowcute View Post
    Ma ban nen search Flashpoint flash system ay..mua loai li-on battery xai het lai cam dien recharge ..mua gi ba cai do yougno xai pin ..vai bua co tien $ lai len strobe cua Godox same trigger luon
    Cảm ơn bạn. Tại vì mình không đủ tiền nên mua flash speedlight trước, bây giờ mình tìm hiểu rồi sau này nâng cấp sau.

cai minh noi cung la speedlight do ban ..ban mua cai manual non ttl ma co li-on xai het cam dien charge lai ay..no cung re ngang youngo a (minh nho chi tam 60$ used tro lui a)

cai minh noi cung la speedlight do ban ..ban mua cai manual non ttl ma co li-on xai het cam dien charge lai ay..no cung re ngang youngo a (minh nho chi tam 60$ used tro lui a)
    Bạn có thể gửi link cho mình 1 mẫu không, xài YN pin AA cũng ngán.

https://www.adorama.com/fplfsmzl2.html?CategoryID=65022.
    sure, ban nen check ebay xem co hang used ko ( minh ko gap nen hay ngoi canh choi)bua minh mua 1 cai used non ttl co $70 ,1 cai used ttl co $125.00 a..re hon adorama or bhh nhieu voi tui tren ebay thuong no tang kem trigger luon ,thang seller ban cho minh no tang toi 2 cai triggers luon lol...con vu non ttl hay ttl thi minh nghi da mua flash thi phai hoc danh den flash no moi dep ,chu de ttl automatic anh ra flat xau om

https://www.adorama.com/fplfsmzl2.html?CategoryID=65022.
    sure, ban nen check ebay xem co hang used ko ( minh ko gap nen hay ngoi canh choi)bua minh mua 1 cai used non ttl co $70 ,1 cai used ttl co $125.00 a..re hon adorama or bhh nhieu voi tui tren ebay thuong no tang kem trigger luon ,thang seller ban cho minh no tang toi 2 cai triggers luon lol...con vu non ttl hay ttl thi minh nghi da mua flash thi phai hoc danh den flash no moi dep ,chu de ttl automatic anh ra flat xau om
    mấy hôm nay mình bận nên giờ mới trả lời được, cảm ơn meowcute nhiều nhé.

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12