Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8

Chủ đề: Tìm bạn săn ảnh

Tìm bạn săn ảnh

Xin chào cả nhà,
    Mình đang dự định săn ảnh ruộng bậc thang ở miền bắc sau đó vào Ninh Bình. Có anh em nào cùng tham gia vàk dịp ấy thì đi cùng nhé. Có thể tổ chức chuyến nhỏ giao lưu cùng chụp ảnh.

@sonpham67 mình mới đi Sapa và trekking lên Nam Kang Ho Tao về, dường như đây không phải mùa để có ảnh tốt, phải vào tầm tháng 8 tháng 9 mới là mùa lúa, mình đi thấy mùa nay đang khô - không biết các bạn khác có ý kiến gì khác không
    Ngay cả phía trong dãy Hoàng Liên Sơn cũng chưa thấy có cỏ lúa gì, mới về hôm qua - đi bộ cả 38km cứ tưởng chân rời khỏi mình rồi

Vâng,
    Chương trình dự đi là vào giữa tháng 9.
    Cám ơn bạn cập nhật thông tin.

Em oánh dấu. Tới lúc đó mà thu xếp công việc được thì em xin một chân.
    Em có chút góp ý như sau : Tầm tháng 9 là mùa lúa vàng Tây Bắc như Mù Căng Chải, Y Tý. Còn Ninh Bình thì tháng 5,6 lúa vàng khu vực Tam Cốc, Bích Động. Phong cảnh khu du lịch Tràng An cũng đẹp nữa.

Dự trù là khoảng ngày 20 tháng 9 sẽ có mặt tại Hanoi. Nếu anh em có tổ chức săn ảnh Mù Cang Chảy thì cùng tham gia.

chương trình thế nào b chủ

Hay đó. Có dịp em sẽ theo bác.

tính dự trù đi 2 địa điểm trong 5 hoặc 7 ngày không biết có đủ không? khoảng 8 tháng 9 ra Hanoi rồi lên Mù Cang Chãy chụp ruộng bật thang sau đó về Ninh Bình. Có anh em nào rành hay đã chụp ở 2 khu vực này thì tham gia cho vui.