Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9

Chủ đề: Không post được ảnh bộ

Không post được ảnh bộ

Bác Apham và các bác admin ơi!
    Em không sao post được ảnh bộ. Trước dùng Win XP và nay dùng Win 7 cũng vậy, cứ upload chừng 1/2 số ảnh là hệ thống ngưng lại không upload nữa. Em làm rất nhiều lần mà không được. Đã có lần em PM hỏi bác Apham thì bác bảo có thể do dung lượng up ảnh của em không đủ, nhưng hiện giờ em có hơn 500Mb, mới dùng vài chục Mb thôi.
    Có bác nào bị giống em không ạ?
    Nếu site bị lỗi thì các bác admin fix đi nhé, cho em post với!
    Cảm ơn các bác!

Hà Thành

Em nghĩ cái này có thể là do lỗi của ứng dụng, chắc nhờ anh xichlo ngó qua trường hợp này với.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Sorry bạn là mình đã không thấy topic bạn nói với anh apham đã một tuần nay mình sau khi thấy topic đã thử dùng nhiều browser khác nhau trên cả hai máy Mac và Windows 7 vẫn không thể nào upload được mình chỉ upload thử một tấm thôi nó đến phần xong 100% nó báo lỗi 406 và sau đó nó im luôn. Thông thường sau khi upload xong sẽ thấy ảnh nhỏ tí với số thứ tự để bạn chọn. Mình đã chọn ảnh toàn là dưới 500KB để post không mấy năm trước là mình OK tất. Năm nào mình cũng upload một bộ cho forum.

Mình đã email cho anh XL rồi vì post ở đây có thể anh ấy không thấy ngay đâu mình tin anh ấy sẽ sớm sửa lỗi này khi nào mình post xong ảnh bộ tennis bộ ảnh năm 2018 mình sẽ cho bạn biết nhe bạn.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Cảm ơn bác nhiều ạ! Mong bác xichlo sẽ fix sớm cho em và mọi người post ảnh bộ!

Mình đã email mà chưa thấy anh XL trả lời cho mình cho nên mình không vào topic nữa cho đến khi nào anh ấy đọc và fix ảnh bộ nhe bạn và khi nào mình upload xong bộ ảnh của mình, mình sẽ gửi lên cho bạn biết luôn.

Mình muốn cho bạn biết là anh XL đang đi công tác xa nhà cho nên đã chưa có dịp xem lỗi và sửa lỗi ảnh bộ. Khi nào anh ấy sửa xong trong vài ngày đến mình sẽ gửi lên cho bạn biết và mình upload ảnh bộ của mình để thử luôn (thử như là một user bình thường).

Vâng, cảm ơn bác Nikonian2006!

Vụ post ảnh bộ đã fix được chưa các bác admins ơi!

Quote Được gửi bởi HaThanh View Post
    Vụ post ảnh bộ đã fix được chưa các bác admins ơi!
    Bác HaThanh thân mến,

Việc fix lỗi ảnh bộ hiện nay đã quá khó với VNPhoto vì các bạn software development sau 15 năm đã không còn làm mảng này, với lại do lỗi hệ thống phần mềm nâng cấp đã làm mất tính năng của Ảnh bộ nên bây giờ dò lỗi rất khó và không có người làm.

Vậy mình xin trả lời để bác biết ạ. Giải pháp là bác hãy post ảnh vào forums trong 1 topic như làm với ảnh bộ để các bạn chiêm ngưỡng nhé.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.