Trang 6 / 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 116

Chủ đề: Nikon D850

Quote Được gửi bởi petertruong83 View Post
    Ko hẵn là sai ... nhưng làm người post hụt hẫn ... đang ăn bát cơm ngon ... bị người khác chê bác có vui ko -_-

D850 có nhiều cách tân về hệ điều hành như màn hình touch screen... chế độ awb mới làm ảnh bớt ám vàng & cho màu cx hơn... ảnh truyền qua fone đc ... & còn nhiều cải tiến mà người chủ đang sỡ hữu đang tìm cách khám phá

Chuyện cảm nhận cá nhân để bên lề bác nhé
    - ừ ... nói như bạn này có phải OK hơn kg ....Tks bạn nhe !! cũng chỉ là cảm nhận cá nhân thui mà .. mà phải công nhận bạn chủ thớt chụp ảnh con gái đẹp ... cơ mà chụp = máy loại khác nhìu hơn là 850 ...
    Được sửa bởi ngọc_hương lúc 08:46 PM ngày 31-07-2019

Quote Được gửi bởi Thierry View Post
    So sánh Nikon D810 và D850. Ảnh đầu là D810; ảnh sau là D850. Nói chung Nikon D850 được nâng cấp mọi mặt nên hơn D810 ở nhiều điểm. Mình chỉ thấy D850 kém D810 ở mỗi điểm là thiếu flash intégré và tiếng ổ trập không êm như của D810. Có lẽ là do phải thiết kế để có thể rafal lên 8 images/s. Ngoài ra hình ảnh của D850 có vẻ sắc xảo và dure hơn D810, điều mà một số bạn có lẽ không thích ?

Nikon D810 & Nikkor 24-120mm f/4

DSC_0744 by hopthu, sur Flickr

Nikon D850 & Nikkor 24-120 f/4

DSC_0120 by hopthu, sur Flickr

Ảnh phong cảnh của bác nét căng, đẹp tuyệt, đến bao giờ em mới có tiền lên d850

chắc phải 3Y nữa mình mới có thể rớ được em này ...........khi giá nó lanh quanh 20 chai !!

Quote Được gửi bởi dhoang637 View Post
    Chungmua3hv.vn như một thế giới thu nhỏ của bạn với đầy đủ các tiện ích khác nhau, và đặc biệt là với chi phí thấp nhất, bạn có quyền sở hữu sản phẩm, dịch vụ chất lượng nhất.
    Cùng chung xu hướng mua bán trực tuyến theo nhóm hiện đang được rất nhiều người ưa chuộng, website Chungmua3hv.vn của Công ty TNHH Thương mại VHH- một công ty chuyên về lĩnh vực quảng cáo và bán lẻ đã chính thức gia nhập thị trường với mong muốn cung cấp những sản phẩm uy tín chất lượng với giá rẻ nhất theo hình thức mua bán trực tuyến.

Có thể nói cơn lốc mua sắm trực tuyến theo nhóm mới ra đời nhưng đã nhanh chóng chiếm lĩnh thị trường kinh doanh với hoàng loạt ưu điểm như : sản phẩm chất lượng, giá cả tốt nhất, phạm vi mua sắm rộng rãi và cách thức mua hàng cực kì linh hoạt, tiện lợi, hỗ trợ tối đa tới khách hàng. Chỉ cần một vài click đơn giản, bạn có thể dễ dàng sở hữu những sản phẩm thương hiệu trên khắp cả nước với giá ưu đãi nhất, giảm từ 20-90% so với giá trị thực của sản phẩm.

Website mua theo nhóm Chungmua3hv.vn ra đời đã gia tăng sự lựa chọn của khách hàng trong việc mua sắm trực tuyến. Với đủ các loại hình sản phẩm, dịch vụ phù hợp với các lứa tuổi và giới tính khác nhau, Chungmua3hv.vn đã nhanh chóng trở thành địa chỉ kinh doanh trực tuyến tin cậy của nhiều doanh nghiệp cũng như người tiêu dùng. Người mua có thể tìm thấy đa dạng các sản phẩm, dịch vụ mà mình mong muốn, từ ẩm thực, làm đẹp đến thời trang, du lịch…Và dù bạn ở bất kì nơi đâu, bạn vẫn dễ dàng mua sản phẩm bằng nhiều cách thức thanh toán, từ cách truyền thống như thanh toán tiền mặt tại chỗ, chuyển phát nhanh, đến các cách thức hiện đại, tiện lợi như thanh toán bằng thẻ ATM, thanh toán qua Internet Banking…, khách hàng hoàn toàn lựa chọn cách thức phù hợp nhất cho mình.

Chungmua3hv.vn như một thế giới thu nhỏ của bạn với đầy đủ các tiện ích khác nhau, và đặc biệt là với chi phí thấp nhất, bạn có quyền sở hữu sản phẩm, dịch vụ chất lượng nhất. Với độ phủ rộng khắp các tỉnh, thành phố lớn trên cả nước như Hà Nội, thành phố Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Hải Phòng, Nha Trang, Vũng Tàu, Chungmua3hv.vn tin tưởng sẽ trở thành cầu nối tốt nhất giữa các doanh nghiệp uy tín với người tiêu dùng trên khắp cả nước.

Để thỏa thức mua sắm và sử dụng các dịch vụ uy tín, hãy nhanh tay truy cập trang web chungmua3hv.vn

Theo Dantri.com
    - nếu có dịch vụ bán trả góp 0% thì tốt nhể ...........

Quote Được gửi bởi ngọc_hương View Post
    - cao hơn cái mả thằng ăn mày chứ cao hơn gì ...vào PS kéo contrast 1s là xong ....rách việc !! đg là thừa tiền chả bít làm gì

cũng tấm ảnh đó ...xử lý PS trong 1s phải là contrast hơn thằng D.850 xịn kg ? lắm tiền chỉ giỏi cái lòe nhau ..
    cách nói chuyện nghe mùi khó ngửi ông không dùng thì người khác dùng. Chả phải tự dưng người ta đánh giá 850 là best DSLR 2017. ông chả có quyền gì mà nói người ta tiêu tiền vào cái gì hết. Giờ ông thích ăn hamberger , đang định bỏ vào mồm ông thì có thằng nó nhảy vào mắng vào mặt ông là ăn hamberger có nhiều chất có hại cho sức khỏe lắm, đừng có thừa tiền mua ba cái thứ rác rười í, lấy tiền đi làm việc khác có ích hơn đi. Liệu ông có muốn vả vào mặt nó ko? quyền riêng tư mỗi người, chưa đến lượt ông lên tiếng khuyên người ta tiêu tiền.

Các bác D850 sao để box chìm nghỉm vậy ạ :D
    Được sửa bởi tiennam81 lúc 07:54 PM ngày 26-02-2020
    My FliCk

Quote Được gửi bởi tiennam81 View Post
    Các bác D850 sao để box chìm nghỉm vậy ạ :D
    giờ toàn up face hết thì phải bác ạ. Em thấy ít ng up lên đây quá

Chào các bác. em mới xài D850 cài đặt chụp ra vừa Raw vừa JPG, chất lượng file là cao nhất, về đổ vào máy tính xem lại thấy hình JPG đúng sáng còn hình Raw tối hơn khá nhiều, trước em xài D700 ra 2 file sáng tối same same nhau à, như vậy là sao các bác giúp em thông não với ạ :D
    D200+lens mốc...

Quote Được gửi bởi TT10 View Post
    Chào các bác. em mới xài D850 cài đặt chụp ra vừa Raw vừa JPG, chất lượng file là cao nhất, về đổ vào máy tính xem lại thấy hình JPG đúng sáng còn hình Raw tối hơn khá nhiều, trước em xài D700 ra 2 file sáng tối same same nhau à, như vậy là sao các bác giúp em thông não với ạ :D
    thì bạn cứ vất cái RAW kia đi ... định dạng đó rách việc lém .. vừa hao dung lượng lại phải thêm cái software để cuối cùng cũng đưa nó về JPEG để chỉnh sửa thui ... bảo đảm vừa thông não lại vừa thông đờm ... đỡ phải nhiễm covid nữa

Quote Được gửi bởi TT10 View Post
    chắc len của bác có tối 4 góc nhưng máy đã có mặc định calibrate với fix lại những lỗi trên nên lúc nhìn vào jpg thì ảnh đã sáng hơn (do camera đã fix) còn raw là file "chụp cái gì thì nó ra cái đó" (chưa fix)

Trang 6 / 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... Cuối cùngCuối cùng