Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: chưa đi đà lạt bao giờ, mấy bác giúp em mua giày với

chưa đi đà lạt bao giờ, mấy bác giúp em mua giày với

Như tít, em không biết nên mua giày gì đi cho dễ, trong chuyến đi em muốn đi chùa Linh Quy Pháp Ấn nữa ạ

Em tính mua đôi này đi chơi không biết có ok không, tại e không thích mang giày thể thao, với lại giày này tiện đi làm luôn

Các bác giúp gấp giúp em ạ !

http://www.giayhongthanh.com.vn/cot-day-1626-nau-4874.html

Newbie nhiếp ảnh | Sony a58 | SAL-18552

Em vote cho Dép Lào bác nha!

Thoáng mát..Sọt ra sọt vào nhẹ nhàng tiện vô cùng!
    Tiền không thể mua được Hạnh Phúc. Phải cần thêm Vàng, Chứng khoán & Bất động sản!

Nếu bạn chủ không biết thì bạn chủ mua luôn đôi giày mà bạn quảng cáo trong link trên đi bạn, mình thích quá mà không mua được ở VN vì không ngờ ở VN mà bán hàng Lacoste rẻ quá chỉ 500 nghìn thôi hả, cực rẻ ở nước ngoài giá bạn nói đó vào Lacoste chắc mua được cái vòng đeo chìa khóa. Bạn có hàng link nào quảng cáo hàng hiệu hay vậy bạn gửi lên luôn nhe bạn. Quá rẻ.
    Hình đại diện là mình chụp khoảnh khắc chiến thắng của Rafael Nadal 2018.

Quote Được gửi bởi egoz View Post
    Như tít, em không biết nên mua giày gì đi cho dễ, trong chuyến đi em muốn đi chùa Linh Quy Pháp Ấn nữa ạ

Em tính mua đôi này đi chơi không biết có ok không, tại e không thích mang giày thể thao, với lại giày này tiện đi làm luôn
    Đà Lạt nhẹ nhàng mà, dốc đồi chỉ thuộc loại "du ngoạn" chứ không phải loại "cam go". Do đó giày gì cũng không gây khó dễ bao nhiêu. Đôi giày trong hình thấy đẹp, Đà Lạt Đà Nẵng gì cũng đi được hết.

Với đôi này, vô chùa Linh Quy Pháp Ấn thì bị bắt tháo giày ra, đi làm thì tiện lợi mang vô, vỏ ngoài thanh lịch giá lại rẻ, lựa chọn mục tiêu là cho các người lúc không mang giày thể thao...

Bác chỉ cách mang giày và chỉ chỗ cho anh em đi mua giày thì đúng hơn.