Trang 2 / 68 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 680

Chủ đề: Những chuyến đi chơi ngắn - day trip

Quote Được gửi bởi diepan View Post
    Đẹp và yên bình quá, ở xứ nhiệt đới gió mùa, mùa thu rồi đấy nhưng không có lá chuyển vàng đẹp mê hồn thế kia. Ảnh đẹp cực kỳ luôn.
    Quote Được gửi bởi zero00 View Post
    Cảnh đẹp quá ạ. Thích nhất là rừng cây đầy màu sắc
    Cám ơn bác diepan & zero00 ghé xem :-) Mong là mùa thu sau khí hậu bình thường hơn thì cảnh còn đẹp mê hồn hơn nữa.
    hm...

Chào bạn Joseph ! Cảnh chụp thấy bình yên và tỉnh lặng quá.

Năm nay chắc có lẽ nhiệt đô ấm quá nên cây còn lá xanh, chưa ngã màu. Năm rồi tôi đi lên Huntsville cũng gần khu Joseph đi, vào dip lể Tạ Ơn ( Thanksgivings) nhưng lá đã đổi mầu 90%-95%. Xin góp vài hình chia vui, hình chụp bằng máy củ lắm rồi (D70s & D200) vừa chạy vừa chụp nên có hình mờ hình rõ, xin thông cảm nhé

Thu trên hiway

Thu Soi bóng

Thu trên lối mòn

Chào bạn vanle, cám ơn bạn chia sẻ. Các tấm hình bạn y như những gì mình đang nghĩ sẽ chụp mùa thù này. Màu sắc thu rực rỡ, mặt hồ tĩnh lặng, thu vàng nên thơ. Rất đẹp.
    Tiếc cho mình là thu năm nay ấm quá đến lúc lên thì khg được như ý. Định là sẽ trở lại để chụp cảnh "Golden Encore", khi lá phong đỏ đã rơi và các cây poplar và thông tamarack chuyển vàng, nhưng đợt này rơi vào lúc mình bận đi hành hương. Chắc sẽ canh lại năm sau :-)
    Nếu bạn có thêm hình đi day trip thì xin góp vào cho vui.

Cảnh phía Bắc Canda vào Thu thì nơi nào cũng đẹp và bình yên vô cùng. Thích nhất là ngồi bên bờ hồ câu cá, ngắm cảnh Thu. Thật ra mùa Thu Canada nơi nào thấy cũng đẹp cả. Năm nay làm biếng quá chưa xách máy đi chụp, nên xin góp thêm vài hình chụp năm ngoái.

Thật ra ở Canada không cần đi đâu xa, và cũng chẳng cần máy tối tân để chụp cảnh Thu. Vì Thu ở mọi nơi

Thu ngay trứoc cửa

Thu ở sau vườn (với P&S trên 10 năm củ)

Cảm ơn hai bác đã cho xem ảnh sắc thu Canada! Em rất thích phong cảnh lá vàng/lá đỏ của mùa thu xứ lạnh, xem hình mê luôn!
    MINH TRÍ CAMERA
    Chuyên ship hàng từ Mỹ

Luôn Thích hình & bài dẩn của bác Joseph hông bỏ xót lời nào
    Thích hình rất rất thu của bác vanle, năm nay bác không chụp thì em thiệt lắm,
    Cám ơn hai bác nhiều

Quote Được gửi bởi dienson View Post
    Luôn Thích hình & bài dẩn của bác Joseph hông bỏ xót lời nào
    Thích hình rất rất thu của bác vanle, năm nay bác không chụp thì em thiệt lắm,
    Cám ơn hai bác nhiều
    Cám ơn bác dienson khích lệ :-) Đồng ý với comment bác về hình ảnh mùa thu của bác vanle, y như những gì em imagine trong đầu mong được chụp những cảnh như vậy khi lúc khởi hành...

Em thấy bác cũng có nhiều hình landscape/đi chơi đây đó sao bác không post day trip nào của bác vào đây cho vui.
    Em cũng vừa mới làm một trip ngắn từ Fatima, Portugal về. Đang post processed 2 hôm nay thì nhận được major news update từ Adobe nên đang xem có gì mới và có phải chi thêm $ túi hay không. Mong rằng vài ba hôm nữa thì xong để có thể post cho các bác xem chơi.
    hm...

Không chừng bác joseph.luong đụng bác Văn Khoa ở Portugal mà không hay. Haha

Quote Được gửi bởi ASAV View Post
    Không chừng bác joseph.luong đụng bác Văn Khoa ở Portugal mà không hay. Haha
    Lol. Em thì không biết lộ trình của bác Văn Khoa ra sao, nhưng chắc là không có duyên gặp bác ấy rồi....lý do rất đơn giản: vì em chẳng thấy bác Châu Á nào ở đó mà tay cầm Leica cả :d

Trang 2 / 68 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... Cuối cùngCuối cùng