Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 40

Chủ đề: Ưu đãi cho members VNPhoto: Mua pin dự phòng Energizer UE10013 giá chỉ 400K

Mời các bạn đã đăng ký mua pin vui lòng ghé văn phòng VNPhoto - 18bis/9 Nguyễn thị Minh Khai, quận 1 (hẻm bia Hoa Viên) để nhận + thanh toán nha. Văn phòng hoạt động từ 9h đến 18h hàng ngày từ thứ 2 đến thứ 7.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

E làm về hơi trễ, mà ở quận 12 nên chạy qua đó ko kịp giờ. Máy mod cho e nhận trễ vài bữa nha, để hôm nào e xin về sớm e mới đi lấy được. Chắc chắn là e sẽ nhận trong tháng 9 này. Cho e xin cảm ơn.
    Chưa biết chụp

Còn dư k a, nếu còn để em 1 cục,tks!

Em ở tỉnh. Có thể cho em nhận trễ được không ạ?

Em có thắc mắc nhỏ: phần bảo hành yêu cầu phải có hộp sản phẩm và hoá đơn mua hàng. Vì vậy em kính nhờ vp vnphoto hỏi lại phần hoá đơn với đơn vị cung cấp cho anh em với. Tránh sau này có cần bảo hành lại làm phiền tới vnphoto.

Quote Được gửi bởi meocuumenh View Post
    Em có thắc mắc nhỏ: phần bảo hành yêu cầu phải có hộp sản phẩm và hoá đơn mua hàng. Vì vậy em kính nhờ vp vnphoto hỏi lại phần hoá đơn với đơn vị cung cấp cho anh em với. Tránh sau này có cần bảo hành lại làm phiền tới vnphoto.
    Về bảo hành thì NPP không cần hóa đơn mua hàng lẻ nha các bạn. Họ chỉ cần tem bảo hành trên sản phẩm kèm theo hộp là OK rồi.
    Phạm An Dương

Thank a Dương đã giải đáp thắc mắc.

Các bạn, mình xin nói thật ngắn gọn về kinh nghiệm này, như anh apham đã có nói là hiệu này của Energizer có thể sánh ngang với Anker ở mặt này thì mình không dùng cả hai hiệu nên mình không rõ, mình chỉ nêu ra kinh nghiệm cho bạn nào xem mà bạn đã chưa có nhiều kinh nghiệm về sp battery pack cho smart phone này. Mình biết là ở VN có rất nhiều hiệu China thiết kế rẻ tiền và được chuộng trong khi những hiệu như Belkin hay Mophie hay Jackery thì nó rất đắt tiền một viên pin theo dung lượng bạn mua ở trên phải gần 100 hay hơn mới có nên hầu như mọi người không mua.

Mình tiếc là mình không ở VN nên không mua cái pack ở trên trong topic vì nếu mua lại phải kêu các anh giúp chuyển ra cho mình cũng phiền các anh lắm nên mình không mua. Nếu mình đi về thì tiện mình sẽ mua vì pin hiệu Energizer là tốt cho nên battery pack của nó sẽ tốt và giá trên là rẻ. 10K bạn có thể sạc phone loại plus đến 3-4 lần là đủ cả vài ngày đi chơi.

Khi bạn dùng pin phụ này, bạn không thể nào biết nó tốt hay bền ngay mà bạn phải dùng theo thời gian. Có ba điểm bạn lưu ý:

- Độ giữ điện sạc khi bạn dùng hơn một năm ví dụ một tuần sạc một lần. Bạn sẽ phải xem nó còn bao nhiêu khả năng. Pin bên trong càng tốt thì cái này càng tốt. Và đây là lý do vì sao Belkin hay Mophie nó đắt tiền lắm, bởi vì những cái bên trong không ai biết khi mua.

- Khả năng tự động sạc 5W hay 10W nhanh hay chậm tự động phát hiện, cái này thì Anker rất nổi tiếng.

- Sự bền bỉ của ổ cắm USB. Cái này mà bạn mua hàng thấp giá là bạn dùng vài tháng nó lỏng ngay. Mình đã từng dùng hiệu Romoss Sense và mình rất hay bị lỏng cái USB port này. Được cái là pin nó tốt nhưng nếu so sánh với Belkin thì không thể nào so sánh được đâu về chất bên trong.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Hiện tại ở văn phòng VNPhoto còn 2 cục 10.000mAh này. Bác nào cần thì ghé mua ngay nha.
    Phạm An Dương

Pin đã bán hết. Cám ơn các bác.
    Chương trình kết thúc nhé.
    Phạm An Dương

Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234