Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3

Chủ đề: Đầu bằng đám cưới dùng để làm gì ?

Đầu bằng đám cưới dùng để làm gì ?

Cho em hỏi là : em có nghe nói đến đầu băng cưới, Em thấy nó thường là các đoạn video giới thiệu ngắn mà em ko biết nó được chiếu vào lúc nào của 1 đám cưới vì giờ ở đám cưới người ta thường mở các video slide ảnh album cưới của họ chứ em chưa thấy đầu băng cưới này khi nào cả ?

Bác nào biết cái này giải thích giúp em với, em cám ơn
    chụp quài vẫn xấu

Đây là những video clip mẫu dành cho các bác quay video hoặc chỗ dựng phim đám cưới, thông thường nó sẽ gồm hai phần là đầu băng và cuối băng.

1. Phần đầu băng chủ yếu để giới thiệu về nội dung của cuốn video như đây là đám cưới, đính hôn hay đám tang....
    2. Phần kết thường là những lời chúc mừng hoặc chia buồn, ngoài ra cũng là phần quảng cáo của các bác quay video.

Còn video clip thường chiếu ở trước và trong các bữa tiệc cưới thường là hình chụp pre-wedding của Dâu - Rể, cái này người ta không gọi là đầu băng đâu bác.

Đôi dòng đơn giản, hy vọng bác nắm được vấn đề.

Quote Được gửi bởi vbdt View Post
    Đây là những video clip mẫu dành cho các bác quay video hoặc chỗ dựng phim đám cưới, thông thường nó sẽ gồm hai phần là đầu băng và cuối băng.

1. Phần đầu băng chủ yếu để giới thiệu về nội dung của cuốn video như đây là đám cưới, đính hôn hay đám tang....
    2. Phần kết thường là những lời chúc mừng hoặc chia buồn, ngoài ra cũng là phần quảng cáo của các bác quay video.

Còn video clip thường chiếu ở trước và trong các bữa tiệc cưới thường là hình chụp pre-wedding của Dâu - Rể, cái này người ta không gọi là đầu băng đâu bác.

Đôi dòng đơn giản, hy vọng bác nắm được vấn đề.
    à, em hiểu r bác à , cám ơn bác đã giải thích tường tận
    chụp quài vẫn xấu